Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung giới thiệu Galaxy Note 10.1 trong video quảng cáo mới

vuhai6
6/8/2012 17:16Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp hơn rồi đó Sam ơi, cố lên nhé, thoát ra khỏi cái bóng của Apple đê
bút thì thix thật nhưng độ trễ cao quá nên viết không tiện lắm
xấu vãi.
thời xưa cảm ứng lấy bút chọt chọt---->vuốt tay---->nay lại lấy bút chọt chọt(tiên tiến hơn)😁
Công nghệ màn hình cảm ứng delay 1x bao giờ sản xuất đại trà đây 😁
zesny95
TÍCH CỰC
12 năm
Xin lỗi một số bác nói không bao giờ bằng Ipad nhé. Về tính năng và có thể làm việc ý mà. Thì KHÔNG BAO GIỜ Ipad (gen 1,2,3) bằng đc Note 10.1. Ipad có thể hơn thiết kế, mượt, cảm ứng và.. giá nhưng xét về tính năng thì nghỉ đi nhé. Phản pháo thì nói cái gì ipad làm đc mà note 10.1 không làm được nhé. đừng nói cái hơn.
@zesny95 Tôi ko phải fan nào hết ,nhưng bác nói mua tablet về làm việc chắc đếm trên ngon tay,tablet chủ yếu là giải trí thôi chứ ít ai đem ra làm việc lắm.Nếu làm việc thì có Utrabook hay Macbook air làm việc không hay hơn ah.Còn một số bác nói hơn,có thể họ căn cứ vào chất lượng hình ảnh và kiểu dáng đẹp.Dù sao tablet cũng chủ yếu giải trí là chính
zesny95
TÍCH CỰC
12 năm
@phuongvic84 Chính vì chẳng bác nào có ý định ứng dụng nó để làm việc nên cái ipad nó mới được gọi là vô đối. Còn về giải trí em công nhận ipad 2,3 không có gì để nói, ipad 1 thì ... chỉ là cái itouch phóng to
@zesny95 Hihi vì nó sinh ra không phải để làm việc mà đã có cái khác làm việc tốt hơn rồi.Cái gì đầu tiên đâu thể hơn đời sau được hả bác,có đầu tiên mới có thứ 2 ,3 .... mà hihi
@zesny95 thiếu cái thương hiệu nữa bạn😁
Video giới thiệu sao không quay người dùng thật luôn để mọi người tin tưởng mua chứ mà phải làm kiểu này có vẻ ảo lắm, mua về không biết có giống như trong video.
@hoangnhat1 Chả có cái gì xem qc giống như thật đâu ,điều bình thường mà....nhưng nếu chịu khó làm quen với chức năng đó thì cũng được 7,8/10 ấy ...Xem Apple qc cái Siri là biết liền ,bà con la quá trời.
@hoangnhat1 Bác không biết thế nào là quảng cáo uh.
Chẳng bao giòa thắng được ipad
@hieuex Trước với dt cũng có nhiều thằng nói thế 😆

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@music_editor_9x chẳng bao giờ thắng được iphone. giờ thì biết kết quả rồi đấy......tương lai mtb chắc cũng sẽ thế thôi. chẳng biết ở nước ngoài thế nào. chứ em thấy ở việt nam. xài đồ apple đa số vì thương hiệu. em đây cũng thế....quyết định mua iphone vì để bạn bè biết là mình dùng iphone thôi.....em nói có gì sai thì đừng gạch đá em nhá. em có sao nói vậy thôi
@phamloc_ct Tao lao mia lao 😁

teik
TÍCH CỰC
12 năm
xem giới thiệu thấy hay quá 😁 khoản chuyển đổi chữ viết thành văn bản hay quá :D trc h ko có cảm tình với đồ của Samsung nhưng có khi nên ngó qua em này :D
Cấu hình cao, toàn tính năng đỉnh. Quá ổn
tuyệt vời quá. Ước gì có 1 cái. tHèm.
Samsung chịu khó đầu tư phết, đưa hẳn Photoshop touch vào trong máy tính bảng, để cho người xử dụng khỏi mất công đi tìm đồ c rack
Welldone 😃 cứ thế nhé Samsung, lo đi đăng kí bản quyền đi thôi.

@music_editor_9x Đăng ký cái gì thế?

majjuek
ĐẠI BÀNG
12 năm
CPU và GPU hoạt động khá ok! Like
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
4 lõi, ram 2GB. Nếu k nhầm thì đây là cái mtb arm đầu tiên dùng tới 2GB ram và có chiếc bút tốt nhất đây.
erhard
ĐẠI BÀNG
12 năm
hỗ trợ tốt quá. video nhìn thích thật
Khá ấn tượng !!! .
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
ĐỆP ĐỆP QUÁ ĐI NHƯNG SAO DESIGN LẠI KIỂU TAB 10.1 2 THẾ NHỈ
http://www.facebook.com/Signajsc
quảng cáo hay thật, nhưng thao tác thấy phức tạp wa 😃
Nói thật với các bác là bây h e k thể nào nhớ nổi các sản phẩm của Samsung,Samsung ra quá nhiều sản phẩm tựa tựa nhau, người dùng bình thường k thể nào phân biệt được,hoạ may chỉ biết SII,SIII,Galaxy Note, còn ví dụ như nhìn qua thì thấy Galaxy Note 10.1 hay Galaxy Tab 10.1 cũng như nhau.
@phamloc_ct Haizz,no cmt,tình hình hiện tại là rất nhiều bạn k thèm đọc cho trọn vẹn cmt ng khác rồi hãy tranh luận mà cứ thấy chỗ nào k hợp ý mình là "chém", tranh luận kết thúc.
@0988846477 sao nghe mùi bom quá 😔 bạn ở đâu, đọ thử không, mình chậm hơn thì mình đưa bạn con iphone 4s. ( so bằng ip4)
@luke valentine Ở đây mình kô đề cập đến em mình nó nói đúng hay sai bạn ạ.tất nhiên ai chả biết iphone 4 nhanh hơn toàn phần.nhưng nếu so cấu hình thì mình nhớ kô nhầm thì 2 cái này same same nhau thì phải.minh đẫ dung 3gs,4,giờ s2 rõ ràng s2(4.1.1) của mình sử lý nhanh gấp 1.5 lần iphone 4.còn con pocket màn hình nhỏ hơn độ phân giải thấp hơn mà cấu hinh ngang nhau lên nó nhanh hơn là đúng

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@0988846477 cái này có vẻ đúng. vì ai cũng biết rằng cái app facebook trên ios hơi bị cùi....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019