Samsung giới thiệu Galaxy Note 10.1 trong video quảng cáo mới

vuhai6
6/8/2012 17:16Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khen chê thì kệ ... quan điểm mình thích em nó ... nó tiện lợi cho công việc hơn là giải trí như ipad ... 😁
máy nhìn mún dội hàng, xấu quá !!!!!. h nó bán để sau này thua kiện thì không có khả năng bán nữa
tonion
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy bố chuyên dùng ipad để chơi game lại đi so với note chuyên để work =]
@tonion Note mà work cái j trời,work thì nói tới Surface ấy.
yaiba1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại sao các bạn lại nói móc nhau thế. Sản phẩm nào cũng có cái tốt và cái hay của nó. Tùy hoàn cảnh và công việc của mỗi người mà lựa chọn sản phẩm tốt thôi.
Như mình đây, cách đây 1 năm mình xài ipad, phải nói là mượt mà, kiểu dáng đẹp sang trọng thích hợp với việc giải trí. Nhưng đối với mình do nhu cầu công việc của mình đa số là dùng đọc file pdf copy từ nhiều nguồn ngẫu hứng và 1 số việc văn phòng nhẹ nên việc dùng iOS ko tiện lợi bằng android (vì sao thì chắc các bạn cũng hiểu). Nên mình đã quyết định chuyển sang android (asus transfomer), còn nhu cầu thật sự thì cái laptop và desktop vẫn là chủ lực của mình. Mình là một người đam mê công nghệ nên việc sử dụng HĐH nào không quan trọng, quan trọng là nó có phù hợp với mình hay không. Bản thân ifan ko có tội nhưng tại có 1 số bạn không hiểu biết nhiều đâm ra "thần tượng" quá mức, một số fan khác thấy vậy nên tức mà có lời qua tiếng lại thôi.
Một vài nhận xét cá nhân. Thân chào các bạn.
@yaiba1989 chính xác. theo mình biết hầu hết những ifan chê bai hay đánh giá này nọ về samsung nói riêng và android nói chung đều là những người chưa từng sử dụng các thiết bị khác ngoài iphone, ipad, ipod........nên họ nhận xét rằng apple là nhất. còn đối với những ifan đã từng trải nghiệm các sản phẩm của samsung hoặc android thì luôn có những nhận xét khách quan. luôn thẳng thắn nêu ra những ưu điểm khuyết điểm của cả 2. và ít khi có những lời lẽ không hay, những đánh giá tiêu cực....nếu muốn kiểm tra xem mình nói có đúng hay không thỉ cứ thủ xem bài viết của các anh em lâu năm và có kinh nghiệm về công nghệ trên tinh tế này. họ luôn có những nhận xét chính xác. còn những ifan hay nói năng linh tinh, thiếu suy nghĩ, lời lẽ thô tục thì đa số là trẻ trâu
chắc chuẩn bị có thêm vụ kiện rồi. nhìn bàn phím ảo của galaxy note chằng khác gì IOS.
càng ngày càng tục hâu. cầm cây bút thấy nãn
@ngoctungpro113 Tụt hậu? Bác ăn táo thay cơm chăng? Ngoài Apple ra thì chỉ có SS là có lãi lớn trên thị trường di động. Bác ko đọc tin tức hay là có đọc mà ko hiểu?
@ngoctungpro113 thế bàn phím như thế nào mới khác được hả bạn. giải thích dùm mình xem. ngoài kiểu bàn phím ảo đó ra. còn kiểu nào khác nữa không bạn. hay phải đổi vị trí ký tự. hay phải làm màu khác...thì mới không giống ios. còn bạn nói tụt hậu. cầm cây bút thấy nản. vậy bạn cho mình hỏi cái cây bút bây giờ và cây bút thời cổ xài trên màn hình cảm ứng điện trở khác nhau ở chổ nào thế. bạn biết không....
@phamloc_ct vâng em không bik gì cả. em chỉ bik màng hình cảm ứng điện dung bằng gương. còn điện trở thì có 2 lớp, lớp ngoài bằng nhựa phải dùng lực để tương tác ạ
Milo58
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngoctungpro113 Search bài Tìm hiểu về S-pen trên tinhte đi nhé bạn. Nó ko đơn giản như các bút stylus thời cảm ứng điện trở đâu. Cái này nó còn là công nghệ nằm ở màn hình đấy.
Nhin thiet ke cung dep khong toi noi dang che. Ma to kho bo tui quan

Nguyen Ngoc Hoang Phuc
01218816679
phucziban007@gmail.com
@phucziban007 bác này đùa à. 10.1 bỏ cặp còn nghe được. chư bỏ túi quần gì trời......nhảm
Sốc thật.Samsung đang làm gi thế này.ipad ko thay đổi nhanh có lẽ sẽ hụt hơi so với Microsoft Và Samsung mất.Ngày xưa khi chọn máy tính Bảng mình sẽ chọn Ipad nhưng giờ có lẽ chỉ phân vân giữa sunfate và note 10.1 thôi không chỉ là giải trí mà còn hơn thế nữa
Lupa
ĐẠI BÀNG
12 năm
khổ thân, cứ cầm viết lên rồi bỏ viết xuống =.="
dearienmd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không đánh giá cao việc dùng bút chọc chọc lên MTB.
ôi kinh thiệt, mtb mà đc vậy thật thì mình mua ko đắn đo.
nhưng mà đồ SS mình bị hớ 2-3 lần nên hơi đa nghi
crazyfly
ĐẠI BÀNG
12 năm
super fast
Dân thiết kế có lẽ sẽ thích sản phẩm này với một mức giá dễ chịu hơn chút nữa
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
cầm em này mà nghe gọi thì mới gọi là ngầu như trái bầu 😁
Em màu trằng đẹp thế.
đã xài note N7000 rất hài lòng. Vì thế 0 có lý do gì mà chẳng ủng hộ cả! Gom lúa chờ Note II ra mắt sẽ rinh ngay 1 em
con này ra mà đúng như video thì nó bá đạo về mảng học tập + làm việc rồi.
CHỦ YẾU QUẢNG CÁO SPEN, NÓI CHUNG CÓ CÁI BÚT NGHỊCH CŨNG ĐƯỢC
NẾU KHÔNG CÓ BÀN PHÍM VÀ CHUỘT THÌ BÚT LÀ OK RỒI
Ngon nếu như nó kg có cái viền loa.
@nguyenkhanh6666 không có cái viền loa cho apple nó đi kiện là sao chép thiết kế ipad nữa à...
Tại sao máy tính bảng nào cũng có camera sau với độ phân giải thấp thế nhỉ?
SS giờ đánh mạnh vào công việc roài, chả có 1 chút nào gọi là giải trí ở đây cả😁 đúng là đi ngược hẳn với apple. Hy vọng là sẽ ổn vì apple giờ chứ vuốt vuốt xoẹt xoẹt mãi toàn nội dung giải trí mãi cũng chán.

Nếu thực sự mà hay, mượt như quảng cáo thì đúng là quá ổn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019