Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung GT-N7000 Happy New Year Rom 4.1.2 VUIDOI V1.2.6 - UPDATE LT5 V1.0

tkrs2hb
13/6/2012 6:11Phản hồi: 51.470
51.470 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanlamuadong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào chỉ em root con note 1 với hôm nọ em update lên 4.0.4 em tìm rồi nhưng không biết la root bản nào cũng như nhau hay khác nhau ạ Thanks các bác ạ.
leduc63x3
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác chủ ơi em rot con samsung n7000 thành công rồi mà sao chờ mãi vẫn không lên ạ. màn hình cứ nhấp nháy lôgo với chấm vàng ạ. các bác cho em cách khắc phục lỗi với ạ. máy em là máy bản đài loan nhé. thank
leduc63x3
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác chủ ơi em rot con samsung n7000 thành công rồi mà sao chờ mãi vẫn không lên ạ. màn hình cứ nhấp nháy lôgo với chấm vàng ạ. các bác cho em cách khắc phục lỗi với ạ. máy em là máy bản đài loan nhé. thank
mấy anh cho em hỏi e có con note 2 N7100 cai rom wa pliz full wipe het roi gio khoi dong lại bi treo logo samsung . em tải rom tu MR_luong . ai chi cho em khac phuc zoi
Chào cả nhà... em hôm nay có việc muốn hỏi các Bác một chút, về con Note N700 của em...
Chả là em có mầy mò và tự root máy. Root xong một dạo em ko biết làm gì nên muốn xoá root, và có tải ứng dụng "gỡ bỏ" trên CHplay về. Thế là em sướng quá xoá linh tinh hết cả! Thậm chí em còn xoá một số thứ mà bình thường nó ko thể gỡ bỏ được ở trong máy, em còn xoá luôn cả phần cập nhật của máy. và sau đó em thấy ko ổn nên đã khôi phục nó lại(vì trong ứng dụng "gỡ bỏ" có mục trùng rác và mình có thể khôi phục mục đã xoá!) Nhưng sau khi em khôi phục máy vẫn chưa thấy bình thường. lỗi của nó ko làm sao trong buổi tối đầu tiên, sang ngày hôm sau em mới tải lại ttò chơi các kiểu, và cả wechat nữa, từ lúc em tải wechat và đăng nhạp là máy bị đơ sau đó tự khởi động lại. Và bị tình trạng đó nhiều lần, em có khôi phục cài đặt gốc cũng ko thay đổi. Nên em gỡ wechat đi thì bình thường, nói thêm là em vẫn chơi HayDay bình thuongwf. Sau đó em tai facebook về thì ko sao, nhưng đăng nhập vào tình trạng giống như trên. Em lại gỡ facebook thì ko có hiện ttượn sập nguồn và đơ máy nữa. Em rất mong các bác có kinh nghiệm làm phúc chỉ giúp em cách khác phục và chỉ giùm em đã ngu đã ngu ở chỗ nào khiến em note chở nên như vậy. Em xin Chân Thành Cám ơn các Bác ạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019