Samsung hy vọng bán tổng cộng 70 triệu Galaxy S6/S6 Edge

sonlazio
17/4/2015 9:3Phản hồi: 346
Samsung hy vọng bán tổng cộng 70 triệu Galaxy S6/S6 Edge
Nếu như các nhà phân tích nghĩ rằng Samsung chỉ bán được 50-55 triệu máy S6/S6 Edge trong năm 2015, tức gấp rưỡi so với dự kiến trước đó thì Samsung còn lạc quan hơn. Một lãnh đạo giấu tên của hãng vừa nói với Korea Times rằng họ tin rằng S6/S6 Edge sẽ là những chiếc Galaxy bán chạy nhất và lượng bán hàng dự kiến có thể đạt tới hơn 70 triệu máy. Nếu thành công, đây sẽ là một thành công rất lớn của Samsung khi mà Galaxy S5 bán ít hơn 40% so với dự kiến.

Tham khảo: Korea Times
346 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không thích dòng S cho lắm! Note thấy ổn hơn, chỉ có con S6 này thấy có vẻ cứng cáp. Hy vọng anh Sam buôn may bán đắc. 🆒
hais
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SoGetSu Không thích cũng ráng nhào vô la liếm post đầu tiên ha. Người gì mà ...
@hais Thấy con này ổn vào khen em nó 1 câu đc ko? 😁
Bán ra từ 10/4 mà bữa giờ vòng vòng trong toà nhà làm việc vẫn chưa thấy ai cầm @@...
@navy.seal E bán đô tennis. Tới các sân tiếp thị mà toàn thấy 6,6+ thui. Chưa thấy ai dùng s6, s6e cả. Có thấy 1 ng sài note4.
@Gấu trúc 95 6,6+ nó bán từ bh. s6 nó bán từ bao h nói mà ko .....
ros12810.9
TÍCH CỰC
9 năm
Không thiện cảm với Samsung nhưng với sự dũng cảm của bộ đôi mới này mình thật lòng cầu chúc họ thành công. Lần đầu mình thấy họ làm được những chiếc điện thoại đẹp hơn hoặc chí ít ngang Iphone
@KAXIHAN Đít anh card là loại 3D đấy, copy thuộc hàng chuẩn đấy
@cardmanhinh.com Làm gì có vé cầm ip4, may lắm là 3gs thôi hihi
hqua có ra Mediamarkt ( cửa hàng điện tử lớn nhất Đức ) thấy có khá nhiều ng mua bộ đôi này , nên thiết nghĩ anh Sam tự tin là đúng

@sonlazio , a ơi ng ta có tên chứ đâu có giấu

10 chứ k fai 1
@zipder 2 ngươi khác nhau mà bạn 😁
@zipder 11 chứ ko phải 10
@zipder
jeetkunedo
TÍCH CỰC
9 năm
đang xài s5 thấy rất gud rồi, chắc ko lên cái này đâu, đợi s7 hoặc ip 6s xem sao !
@jeetkunedo S6 đẹp hơn hẳn S5 đó bạn.
Cái này bán chắc là chạy hơn s5 rồi, nhưng để xem thử có đạt con số như ss mong muốn không khi mà thị trường đã bão hoà...
Hình như mod sửa từ giấy thì giấu rồi del bài m luôn phải ko vậy?. Klq giấu cho chắc chứ bán ko dc ế bị ăn gạch nữa
Hy vọng là vậy 😃
😁 Note 4 thì ngang ngửa Ip6plus mà giá rẻ hơn. Còn s6 thì chắc chắn ngon hơn ip6. Thể nào ifan cũng nhảy cà tưng, cà tưng lên vì comment này.
ddawng.ngn
TÍCH CỰC
9 năm
@nhatthieng Ừ nhầm, lướt trưng bày 3tr, mới tinh 3t9 :p cũng 3tr cả :3 http://ngocmobile.net.vn/product/262/samsung-galaxy-s4.html
So với 5s mới tinh và 5 mới tinh, thánh lại còn so bảo "5,5s giờ còn vài triệu kìa" thì mình chửi lại thôi
Hóng thánh @nhatthieng mua 50 máy thôi chứ không cần 100 máy

Sent from my iPhone using Tapatalk
@meodenth Bạn thử coi 5S và S5 ra cùng thời xem =))
Giờ hàng like new cũng chênh nhau đến 2 củ là ít, hàng chưa act thì khỏi bàn luôn =))
@ĐăngrousApple Đù, có thật chú mới học THCS không thế? Đọc qua vài comment thì chắc chú cho anh vái cả nón với. Kinh vc.
ddawng.ngn
TÍCH CỰC
9 năm
@thanh_nhan Bác troll hay khen em thế ==
Hy vọng để rồi thất vọng ?
Thôi thì nên hy vọng
click2down
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu như các nhà phân tích nghĩ rằng Samsung chỉ bán được 50-55 triệu máy S6/S6 Edge trong năm 2015 chứ sao 2014 được Mod, S6/S6 Edge mới ra năm 2015 mà
Nhờ fix lại dùm!
Không kì vọng 100tr như S4 rồi tăng thêm 20% như hồi S5 ... cũng tạm tin được ! ;)
Đang dùng 1 e S6. Quả thực tốt hơn đời trước nhiều.
Nhưng nếu mà SS trang bị Double Tap khi mở và tắt màn hình, không lược bỏ chức năng chụp lại ảnh khi xem video... thì còn tuyệt vời hơn nữa
Khang Dân
ĐẠI BÀNG
9 năm
@QXPro Mất chức năng chụp ảnh khi xem viedeo rồi à bác
@QXPro Cái này chỉ là phần mềm thôi mà bạn, không quá khó.
Phan_Quan
TÍCH CỰC
9 năm
So với 1 thương hiệu khác thì đây chỉ là con số lẽ rất nhỏ
@songoku_1206 uả bácko xài chứ sao bác lôi vào cmt làm j??? cmt là quyền của bác nhưng làm ơn có não một tí!! bài này nói về dt ma cái đem kotex vào nói bác thấy bác dư hơi ko??
LoveLand8vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Phan_Quan Băng vệ sinh nó cũng bán ngày có khi cả triệu sản phẩm. Bạn nên mua nó rồi để lên tai nghe làm điện thoại
doithatbuon
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Phan_Quan Em đang uống nước đọc comment của bác mà cười tí sặc ạ 😁
@rualg Thương hiệu Omô bạn ạ 😁
hoanghaitq
ĐẠI BÀNG
9 năm
Toàn thấy ghi sai chính tả thôi.Mà e thấy là phải kỳ vọng năm 2015 chứ. 2014 đã có 2 em này đâu?
bán 1 lời 10

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019