Samsung miễn phí 3 trò chơi khủng: Modern Combat 3, Shadowgun và Asphalt 7 cho Galaxy S III

erosehl
7/9/2012 16:36Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm

Mẹ éo hiểu sao lại 15k vnd là thế nào nhỉ, mình mua trên market tận 6,99 đô lận, thế này là thế nào hả các bác
Trò Batman mua 15k ở chô nào mà mình search không thấy nhỉ?
asphalt 7 tận 1gb thì tải đến bao h? Nó free để làm cho anh em quên đi sự tức giận vì chưa có JB 4.1 chính thức đấy mà. Mịa no
@phhung.ktk Dow 3g nhanh mà..tam 45phut

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
babo119us
TÍCH CỰC
12 năm
@phhung.ktk wifi chạy data asphalt 7 gần 15 phút 😁 cáp quang data chạy % như đồng hồ ở cây xăng =))
@babo119us Dag buồn mà đọc cm của bác cũng phải phì cười😆

@babo119us THUC RA TAI MAT KHOANG 1H THI OK

https://verified.gameloft.com/pay.php?wc=documents&product_name=batman-the-dark-knight-rises&platform=smartphone&from=ADID-79126&adid=79126
Ấn vào link đó nha để chế độ xem desktop hoặc dùng pc
@pvminhmcsl sao chỉ thấy thanh tóan bang thẻ tính dụng k thấy mua bang di động vậy bác?
@daivyphuong Vào bằng PC đi bác

@daivyphuong bác dùng mobi đúng ko.....
Bác phải dùng vina và viettel mới thanh toán đc nha...ss cạch mobi mà...hihihi
@khicon2020 mình dung viêttel mà
Sao máy mình chưa vào được game đã bị văng ra rồi mất công dow cả buổi sáng cụ thể là game Modern Combat 2 máy minh trống 300mb ram mà vẫn không chơi được nản nhỉ ai bit vấn đề này không cách khắc phục thank all
Mất 2h down cái modern combat 3 về hỏng vào chơi được.Xin hỏi ae nguyên nhân vì sao thế?

@huuthangpvp ĐÚNG VẬY. MÌNH CŨNG KHÔNG CHƠI ĐƯỢC. TỨC THIỆT
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kì vậy nhỉ nếu chỉ 15k/1 game thì google play bán tận 7 đô thì ma nó mua à
monkeyit
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình rom stock, download Combat về đủ rồi..mở lên, có biểu tượng Gameloft, cái vòng xoay xoay...và out ra =))
Mua 15k 1 game thôi mà quá rẻ luôn

Có ai thử mua bằng https://verified.gameloft.com/pay.p...latform=smartphone&from=ADID-79126&adid=79126 chưa? Rẽ vậy mà thanh toán bằng tin nhắn nữa, tiện quá vậy?
dale8914
TÍCH CỰC
12 năm
@Trương Công Quốc lựa game khác ở đâu vậy bác
@dale8914 Vào trang chủ gameloft chọn mục android game tha hồ mà chọn nha

Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 mình cũng có thắc mắc như bạn 15k 1 game thì trên googplay bán 7$ lân thì ai mua
Bản mc2 cũ rồi có thể nó ko tương thích với os mới, sao bạn ko dùng bản mc3 mà ss đang free ấy.

Đảm bảo ko phải game, vì mình vào chơi ầm ầm. Có thể do bản rom

Sent from my GT-I9300
@harrynghiem Đang xài rom gì đấy anh ? e thử mấy bản vẫn văng .
@ksr007 Wanamlite v2.1

Sent from my GT-I9300
@harrynghiem khả năng mấy bản cũ được còn mấy bản mới văng ! e xài cái MC3 cũ chơi ngon trên LFB mà lên LH3 văng rất nhiều game @@! càng update càng chán .
babo119us
TÍCH CỰC
12 năm
@harrynghiem 😔 hic em cũng wanam 2.1 này,văng lần này là lần thứ 6 trong ngày 😆 backup format hết cả thẻ cả máy cài đúng 1 game MC3 mà nó cũng văng @@! bó chiếu,thôi nghịch 2 game kia cũng đc
ote="monkeyit, post: 23669808, member: 23490"]mình rom stock, download Combat về đủ rồi..mở lên, có biểu tượng Gameloft, cái vòng xoay xoay...và out ra =))[/quote]
Chuẩn men mình cũng bị vậy mình cũng xài rom stock mình cũng vào game nhjn thấy mỗi chữ Game loft và vòng xoay là bị văng ra liền tronh khi đó những game nhẹ hơn như sixgun thì vẫn chơi bình thường mình nghĩ chắc do rom rồi.Bác nào xài rom stock mà chơi được mấy cái trò mc3 với lại Af 7 cho anh em bí quyết nhé mình đã đóng tất cả ứng dụng chạy ngầm mà vẫn khônh chơi nổi bó móng thật chắc phải up rom khác thôi đang chờ jb mà lâu wa nản thật nhỉ.
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game shadown Gun down chậm kinh khủng, 3 tiếng dc 15%, down mấy lần đều vậy , chuyển qua cài = file APK cái down vù vù ạ :| hàng free của samsung có vấn đề rồi :|
@Andright12 Mình down tí là xong

Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình ko hiểu tại sao nữa, down cái shadowngun của sam chậm kinh hồn, down 4 5 lần đêu vậy, chuyển qua xài file ..... apk cái down nhanh chóng mặt :|
Chia buồn ai xài rom stock thì tốt nhất đừng dow lam j mất time như mình mất cả buổi sáng cuối cùng không chơi được nản
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế là sao nhỉ :| gameloft làm vậy thì ai mua game trên google play làm gì nữa :| bác nào chơi dc trên điện thoại rồi cho ý kiến với
@Andright12 Ở việt nam phải khác chứ bác. Nó bán bằng $ thì có tây mua làm thế này nó thu đc nhìu hơn là cái chắc

hàng HOT 😁
Do rom không phải do game
các bạn muốn chơi đc Mc3.khi vào game nhớ bật đồng bộ dữ liệu và mạng để nó check license nhé
@vubomga09 Uhm, bác này nói đúng nè, sau khi download data xong phải có internet để nó check license, sau đó thì không cần nữa.

Sent from my GT-I9300
@harrynghiem Mình down cả file apk va data(803m) về máy bằng wifi,sao khi vào chơi game nó hiện biểu tượng gameflot xoay xoay một lúc rồi lại bị out ra là sao hả bạn

@dauhungdung Lúc đó còn.mở wifi ko? Vì mình down và chơi bình thường 2 game mc3 + asphalt7, game kia ko thích nên ko down, trên wanamlite v2.1 rom

Sent from my GT-I9300

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019