Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung miễn phí 3 trò chơi khủng: Modern Combat 3, Shadowgun và Asphalt 7 cho Galaxy S III

erosehl
7/9/2012 16:36Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
download lại 3 lần vẫn k chơi đc MC3 >.<
Mình lúc đầu cũng bị y như các bạn, vào MC 3 cứ quay quay 1 lúc xong out. Giờ đã vào đc bằng cách:
+ Đổi ngôn ngữ sang English.
+ Bật Đồng bộ lên
+ Bật Wifi/3G
+ Vào Game và chiến thôi anh em ;)
@Duong_Giang Ủa có vụ ngôn ngữ nữa ah, máy harry cũng vào okay vì chỉ dùng english thôi.
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
@Duong_Giang âcc, thì ra là vây, phải chuyển sang tiếng anh, tks bác
@clarkht Dúng như bác này nói,phải đổi ngôn ngữ sang english,down phát được luôn,thanks

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@Duong_Giang Đổi ngôn ngữ máy hả bác? E down 3 game mà chỉ chơi đc 2 thôi. Sao thằng CB3 nó lại phức tạp vậy ta?
cubi92008
TÍCH CỰC
12 năm
hic của mình cũng vậy dow về vào là hiện ra cái vòng xoay xoay là bị sút ra ngoài. Làm mất cả MC2 của mình bi h lấy lại MC2 bằng cách nào nhỉ Bà con
Cho mình hỏi mấy game modern combat 3 shadowgun asphalt 7 taỉ về cứ vào chơi là bị đẩy ra.là sao vậy

@justin.s2 Lên samsung app ma tải .tải về rồi bật wifi dow data nưa.a7 1g k co wifj k dow dk chán

babo119us
TÍCH CỰC
12 năm
asphalt 7 và modern combat 3 free bị xóa trên samsung app rồi,chỉ còn mỗi shadow gun 😔 ai còn lưu bản cài asphalt 7 và modern combat 3 ko cho mình xin với,hoặc back up lại bản cài = titanium cũng đc,chứ data thì mình còn lưu trong máy tính,nhưng ko có bản cài :(
@babo119us Có mấy bài chia sẻ game 3d bác tìm xem.

Sent from my TÔNG LÀO using Tinhte.vn
@harrynghiem File back up Titanium của mình đây: http://up.4share.vn/f/4d7f7b7b79747a74/AF7 SS.rar
Tiện đây hỏi bác harry luôn. Mình có con Galaxy nexus, đã unlock boot loader nhưng chưa root. Hiện giờ vẫn ở stock 4.1.1, kiểm tra cập nhật ko thấy báo gì. Bác biết ở VN đã có bản update 4.2 cho con này chưa? Loại này mình xài ko rành nên giờ ko bít mần sao cho em nó lên 4.2. Hay là phải đợi đến khi VN đc update?
@babo119us bác lên appstore.vn down đi, có bản cài đó.

@soldier_1991 sao xóa ta? em vừa mới load về xong,bác coi lại coi

Có ai biết cái mc3 này có tương thích với tay cầm chơi game không kết nối USB OTG ấy. Bữa nay chơi online bắn nhau sướng quá mà điều khiển cảm ứng vẫn khó chơi. Định làm cái tay cầm chơi cho sướng mà không biết nó có tương thích không nữa:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Sent from my TÔNG LÀO using Tinhte.vn
Em dùng S3 SHV-210L download MC3 về down data xong vào lại bị văng ra. Hic. K hỉu bị sao 😔((
tuantrana
ĐẠI BÀNG
11 năm
@soituyet2112 Mình cũng bị vậy

capuccino
ĐẠI BÀNG
11 năm
3 game này mình chơi lâu rồi. Topic của bác Cell có share cho ae xài S3 mà. 😁

legiang610
ĐẠI BÀNG
11 năm
hôm qua mới down được mà hôm nay ko thấy game asphalt 7 đâu, chán thế, thích mỗi cái này
@legiang610 Vào samsung app => categories=> gameloft là sẽ thấy game free promotion, có alpha7 đó, vừa cài hôm qua mà.
tuantrana
ĐẠI BÀNG
11 năm
Asphalt 7 samsung gỡ bỏ rồi, khuya qua up rom xong vào cài lại ko thấy

@tuantrana Khổ thân 😁 nó vừa bỏ hôm qua :D thôi vào appstore.vn down tạm đi :D tr h toàn xài trong đó, h thấy ss cho free thì cài của ss :D

tai? mây' kai' này nặng gê.wifi mà down mãi.....
các bạn ơi sao t room stock 4.1.1 vietnam mà down asplalt 7 trên samsung app về chơi ko được vậy các bác dow cả data 1GB vào là nó đứt ra =-=
Mình lỡ unistall cái samsung app rồi , giờ muốn tải lại tải ở đâu , kiêm trên website của nó thì trong cái device không có samsung s3 😔 mọi người giúp mình cái T_T

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019