Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung ra mắt Galaxy S II Duos hỗ trợ 2 SIM, chạy trên GSM và CDMA

Duy Luân
24/12/2011 14:20Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Liệu có bao giờ có ip 4 sim ko nhỉ ?

GT-I9100G using Tinh tế
có mà bro hơn 1 chai là có 4sim vẫn đang bán ở thì trường rất nhiều (tầu kựa nhé)
Máy 2 sim rồi, cao cấp mà làm 2 sim có vẻ ko hợp.
Hai sim thì ngon đây!
Giảm giá trị máy móc quá
chạy đua với bọn tàu à ? hết vừa phim + cảm ứng , pjo lại đến toàn 2 sim . em thích 1 sim thôi
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này mới đáng gọi là hàng khủng
Mình khoái máy loại chính hãng mà hai sim kiểu này
Đúng rồi hàng vip mà 2 sim
q128
TÍCH CỰC
12 năm
SS quyết định vắt cạn sữa của con bò sữa S2 đây
Lại thêm 1 cái Galaxy S2 nữa.
Tuyệt vời, giá mà em nó ra cách đây 4 tháng thì mình đã cưới em nó rồi.
Lỡ cưới em GS2 1 sim rồi, giờ lúc nào cũng phải kè kè hai máy bên mình (sim công ty và sim cá nhân)
Hic.
Hình như có khá nhiều mem không dám dùng hàng Samsung vì sợ người khác chọc quê là đồ Tàu.....haizzz
Bạn nói đúng...ko thích thì bỏ một sim còn ko thì mua bản thuong sao cứ phái xoắn lên nhỉ...

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

Vì tụi nó đâu phải mua máy về để dùng hết cái công lực của máy đâu...mua về khè mà ng ta lai ko bít nên...
SS có sang bằng IP đâu mà mua về khè , tiếc cho cái vỏ nhựa rẻ tiền của SS .
công nhận cầm samsung galaxy tren tay đep thì có đep nhung thay no rẻ tền thế nào y
G2 2 sim 2 sóng thì pin 1/2 ngày ah. Thôi CDMA ở VN sắp ra đi rồi nên không like lắm 😁
Vỏ nhựa mà rẻ tiền thì máy bay nó gắn toàn nhôm cho sang nhỉ?
samsung galaxy nhiều thật.ko nhớ nổi.
Galaxy Y kũng thấy 2 sim giờ đến s2
em ko thích 2 sim cho lắm vì theo quan niệm của em là ko chung thuỷ nghe có vẻ kì dúng ko, em chỉ đùa thui. nhưng mà thói quyen của em là sài 2 máy mỗi máy 1 sim hay hơn vì nếu lỡ có máy này hết pin thì còn máy khác, máy 2 sim hết pin là khỏi liên lạc luôn , với lại GS2 pin ko trâu khoảng 1 ngày là hết pin, với người hay di chuyển và làm việc nhiều thì thật sự ko tiện vẫn phải thủ thêm 1 cái diện thoại khác vẫn hay hơn, sơ cua cái 1202 pin trâu lại rẻ là hợp lí nhất
Chỉ thích 1 sim loại 2 sim bhìn sao sao ấy , ko khéo có người tuởng hàng tq hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019