Samsung sẽ tạo ra một phiên bản Galaxy S6 và S6 Edge Avengers đặc biệt?

sonlazio
5/5/2015 0:51Phản hồi: 135
Samsung sẽ tạo ra một phiên bản Galaxy S6 và S6 Edge Avengers đặc biệt?
Thông tin từ Korean Times cho biết Samsung đang hợp tác với Marvel để tạo ra phiên bản đặc biệt của hai chiếc điện thoại Galaxy S6 và Galaxy S6 Edge dựa theo ý tưởng của bộ phim Avengers. Có vẻ như hai sản phẩm này sẽ có phiên bản Iron Man màu đỏ nhưng Samsung chưa cho biết các chi tiết khác, cũng như không nói về việc liệu chúng ta có phiên bản đặc biệt Scarlet Witch hay Black Widow, Captain America... hay không. Dự kiến S6 và S6 Edge Iron Man sẽ ra mắt trong tháng 5 hoặc 6.

Nếu bạn sử dụng S6/S6 Edge thường thì có thể tại themes hay nhạc chuông Avengers tại trang chủ của Samsung, các máy Samsung khác sẽ phải chờ sau ngày 31/7.

Tham khảo: 9to5Google
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Màu đỏ đẹp quá
cuong642
TÍCH CỰC
9 năm
quá ngầu cho đội sam 😁
ngoc511991
TÍCH CỰC
9 năm
Thiết kế cho cái cam là cái năng lượng giữa ngực anh bàn là, họa tiết đơn giản, đừng quá chi tiết nhưng tinh tế thì đẹp
@ngoc511991 cũng dc
Đẹp quá. Nhìn chất thât. Mà màu này cũng kén ng dùng.
sam cải lương :d
@Google [bot] Bớt tào lao nha bạn 😁
@Google [bot] liên quan đến cải lương: lớp trẻ giờ nhiều người không thích nghe cải lương, bác cứ về quê hỏi thế hệ bố mẹ, ông bà và các cụ xem có nhiều người thích nghe không, he he.
tuan09d3
TÍCH CỰC
9 năm
quá ngầu.cầm mấy phiên bản đặc biệt này ra đường tha hồ mà hoành tráng😁
Chỉ thấy ngầu, ko thấy đẹp 😁
Thực sự con S6E này ngoài điểm yếu là pin trung bình ra thì còn lại quá tuyệt vời. Bữa ra TGDD cầm mà ko muốn bỏ xuống, quá đẹp, quá sang. Cơ mà éo có tiền :p
@spsp Mình thích cái linh cảm của bác, hehe!. Đọc thông tin thấy Sam chỉ thử nghiệm S6 Edge, chủ lực sẽ là S6, nhưng đời ai ngờ được cái thử nghiệm lại thành công đè bẹp con hàng chủ lực, nghe thế là ta có thể thấy con S6E chỉ là một miếng mồi nhử thị hiếu người tiêu dùng (thành công thì sẽ dồn dập đầu tư cho phiên bản tiếp theo, còn xịt thì coi như bỏ luôn). Với giá chính hãng gần 20 triệu, mình không muốn làm khách hàng của một sản phẩm mang tính "nhử mồi" như thế. Nhưng cũng công nhận, khi xem trực tiếp em Edge, màn hình em nó cho cảm giác rất khác và quyến rũ, thiết kế mang tính đồng tiền bát gạo. Quan điểm cá nhân: không hề thích chút nào khi mặt trước và mặt sau đều có biểu tượng Samsung, nhìn vớ va vớ vẩn, bỏ ở mặt trước chọn mặt sau được rồi (hoặc có thể thay logo Samsung thành cái gì đơn giản như S hay "quả nho" chẳng hạn) - nhìn logo hấp diêm thẩm mỹ, đã vậy còn quất luôn cả hai mặt, hơi nản.
@GreendoglearnsPHD Mình có lẽ chờ note thôi. Ai chê gì thì chê m chỉ trung thành với note. Pin trâu, bút spen thần thánh. chỉ nhiu đó là đủ với mình. hehe
@Ta Không Có tên Khi đã có bảng đánh giá nghĩa là nó đã đc chứng minh. còn khi bạn sử dụng là do thói quen của bạn.
Ví dụ 1 ngày bạn xài 3g thì tầm 4h là kinh rồi. hôm nào đọc sách hay chơi game nhẹ thì 7-8 là quá bình thường.
Bạn mua máy về rồi bật hết 3g, đồng bộ rồi phá đủ kiểu thì hiện tại on trên 5h chắc chỉ có vài con.
m xin nhắc lại, s6 m nói nó top 2 nghĩa là m ko hài lòng như dòng note hay z3,lumia. M ko nói nó ngon, nhưng đừng cái kiểu như nó pin phế vậy
@spsp Các bác ấy cứ chê pin S6/S6 edge mà ko nhìn lại cái con 4.7" có khả năng uốn dẻo đang cầm trên tay :p 😁
]
Ú có tiền mua chứ kén gì. Thèm chết mịa...hehe
chán không,tiền ơi 😁
Stevenytu
TÍCH CỰC
9 năm
hóng bản Black Widow 😁, hẳn là sexy lắm
Phải chi phát sáng chữ Marvel phía sau nữa thì mới đỉnh như ai đó
có nhiều hình lắm mà sao đây đưa ít thế
@cuongngahaha oh , thế mà sau hơn 1 tuần công chiếu nó cán mốc 600tr usd .
phần 1 doanh thu 1,5 tỉ
chắc toàn trẻ con đi xem quá nhỉ 😆
lắc não trc khi gõ phím nhé bạn :p
@cuongngahaha Đừng nói là The Avengers toàn chiếu cho trẻ con nhé 😁.
@cuongngahaha Thế thằng em là người lớn hay thiếu nhi mà biết rõ về phim siêu anh hùng thế. Hãm vl
@hoangtrongkham lịch sự chút đi anh bạn 😃
con trai tôi xem phim này nên tôi biết về nó, đc chưa ?
muabanvnvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hóng miếng dán Cap - Black - Scarlet hoặc cả bộ mà dễ dàng chuyển đổi
@muabanvnvn dùng miếng dán thì dễ thay đổi hơn thật.
Quá......... tuyệt.o_O
LUCKINHEN
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp kinh thật, ai cho thì tớ lấy ngay !!!
@vietboy1 SS có bán cả năm cũng chả lãi bằng Apple nó bán Iphone nửa năm. Apple Iphone lãi còn cao hơn so với cái đám dầu khí
@_MaiVanSon_ Điện thoại siêu anh hùng thì trước kia Nokia có làm với dòng Lumia 800 Batman và Lumia 925 Superman r, Samsung ko phải là kẻ đi đầu khoản này ;)
zZKoDZz
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quocdung2906 nhưng nó nói đúng đấy ... thực tế ảo như thế mà chỉ ngồi không thì dân tình có thể ảo tưởng đến SAO được rồi ... không không biết SAO là gì thì google nhé 😁
lanumaex
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng là cải lương thật. ^^.
Úi trồi ôi, mềnh thích các màu đĩ này lắm
treble
TÍCH CỰC
9 năm
Trong phim đã thấy xài toàn samsung, dự là sẽ ra sớm thôi:rolleyes:, cơ mà a stack chế dc ra đủ thứ siêu hiện đại nhưng vẫn xài tablet của sam, vl :p
@treble iron man 2 còn dùng cả Lenovo nữa kìa bạn.
@treble Không biết là Stark Industries mua lại toàn bộ SS à bạn 😁.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019