Samsung Tab 7' p1000 thắc mắc cần giải đáp gấp

tuannga01
15/9/2011 14:32Phản hồi: 9
Samsung Tab 7' p1000 thắc mắc cần giải đáp gấp
Em đang thắc mắc là làm sao để mở máy bằng vuốt chạm hiển thị màn hình khóa máy , ấn nút nguồn cạnh máy liên tục rất khó chịu vì nút bé mà lại hay liên tục screen lock. Ai biết chỉ dẫn giúp mình bật màn hình bằng vuốt chạm mà không cần root máy nhé. Đã cài 1 số soft android market khóa máy thì ok nhưng bật lên không được, tích vào enable chức năng vuốt để mở máy thì nó báo " No sensor on your device" - ví dụ super manager, light lock... hình như máy không có sensor cảm biến ánh sáng vì mình vẫn dùng ok trên điện thoai....
Mong hồi âm sớm. Thanks anh em nhiều.😃
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bugbearhn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xa hay gần thì TTBH của SSVN có khắp nơi cơ mà? Nếu máy bị tình trạng như vậy tốt nhất là bạn ra TTBH để người ta làm lại cho nếu như bạn không rành về Android lắm. Cứ mang ra TTBH mà người ta BH cho thì không phải lăn tăn gì về máy nữa, như vậy yên tâm mà đưa em nó về. Goodluck.
tuannga01
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix nhưng em nghe bảo ssvn bảo hành cũng lâu lắm, mà trên toàn quốc thì ở quảng ninh có điểm bảo hành nào hả bác. Em tận móng cái lận T_T
bugbearhn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao bạn không chịu tìm nhỉ.... Bạn xem thử đây nhé. Goodluck!
http://www.samsung.com/vn/support/location/supportServiceLocation.do?page=SERVICE.LOCATION
tuannga01
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không ai giúp đỡ được à. giờ em update fw bằng kies lên có hết không các bác, máy em mua lại mà em format máy về mặc định nhưng vẫn bị, tài khoản account của chủ cũ không remove được mặc dù format. Giúp em với các lão đại
tuannga01
ĐẠI BÀNG
13 năm
sr mình post trước khi tìm ^^. ĐÃ giải quyết được do cài đặt phần mềm xung đột, remove hết các thứ đã cài là không bị nữa. Ths bác
Bạn có thể tham khảo bài viết này để cài lại Tab. Hôm trước mình vừa format lại máy và làm theo hướng dẫn. Giờ đã chạy bình thường 😃

http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-cap-firmware-457/samsung-galaxy-tab-7-0-huong-dan-cai-dat-root-2-3-3-ban-vn-chinh-hang-723470/

Sent from my GT-I9003 using Tinhte.vn
tuannga01
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giờ đang thắc mắc là làm sao để mở máy bằng vuốt chạm hiển thị màn hình khóa máy , ấn nút nguồn cạnh máy liên tục rất khó chịu vì nút bé mà lại hay liên tục screen lock. Ai biết chỉ dẫn giúp mình bật màn hình bằng vuốt chạm mà không cần root máy nhé. Đã cài 1 số soft android market khóa máy thì ok nhưng bật lên không được, tích vào enable chức năng vuốt để mở máy thì nó báo " No sensor on your device" - ví dụ super manager, light lock... hình như máy không có sensor cảm biến ánh sáng vì mình vẫn dùng ok trên điện thoai....😔

Cám ơn đã đọc.
tuannga01
ĐẠI BÀNG
13 năm
help me please ........
tuannga01
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mếu máo, không có ai giúp em àh 😢

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp