Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung tiếp tục nhắm vào các tính năng tiện ích của iOS

babybungbu
16/8/2012 4:4Phản hồi: 314
314 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

câu sờ viu
tuann2
TÍCH CỰC
12 năm
@sonrua_hoankiem Anh em cãi nhau nhiều vào hahaha cố lên
@sonrua_hoankiem Có tranh cãi mới có tiến bộ chứ bác, các mod tinhte đâu có ép các bác cãi nhau
mình sợ anh bạn Nhật này rồi, biểu diễn từ năm 2006 mà trông phê quá.

nhờ có vụ kiện này mà mình biết được nhiều thông tin công nghệ hơn đó chứ. thanks tinhte
@nguyenanhtu123 Biểu diễn từ năm 2006 với cái màn hình to đùng thế mà còn mượt mà vãi chưởng @@ Đúng là pro quá
Samsung cố lên nào
Hudson
TÍCH CỰC
12 năm
Bắt đầu cảm thấy sự bất lực trong những câu hỏi phản biện của Apple.
PTA08404
ĐẠI BÀNG
12 năm
khả năng defence của samsung tốt và sắc sảo hơn apple, tuy nhiên tấn công thì chỉ same same,
vụ này thật hay

Sent from my LG-P990 using Tinhte.vn
@PTA08404 Chỗ nào nó phòng thủ được tức là nó thắng ở chỗ đấy ... ko cần cứ phải tấn công mới là thắng.
SS thắng thế rồi chọc đúng chỗ hiểm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tại sao SS tối ngày nhắm vào Apple , thật bỉ ổi
.
.
.
.
.
.
.
.
Tim Cook mới gửi mền 2000usd
@galabuon sao bạn ko nói lại là sao App luôn nhắm vào ss nhỉ? vụ này chính thằng app kiện ss trước nhé
@29y6145 ko phải là bạn ấy ko update thông tin đâu, mà là Ifan nhà ta lúc nào cũng nghĩ app là no.1. cho dù sự thật rành rành vẫn không tin 😆
apolis89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@peterkhiem
Sao bác lại cắt mất phần đuôi quan trọng vậy
@galabuon thằng apple nó nhắm vào ss đấy bạn, thằng ss nó k muốn kiện mà apple nó cứ đem ra kiện đấy @@, bạn k cập nhật tình hình mà phán bừa coi chừng gạch đó
Apple chưa kiện đã thua rồi! bởi vì tất cả những gì nó bảo của nó thì thế giới đã có trước cả rồi. Apple nó chỉ đơn thuần là 1 công ty cóp nhặt + cải tiến những cái có sẵn. (Dự là nó cố đấm ăn xôi hoặc 1 chiêu pr cho sản phẩm new iphone sắp ra mắt đang dần bớt hot trên thị trường.)

Chính bởi lẽ thế ngày nay các hãng vẫn đang học hỏi những điểm mạnh của nhau kết hợp điểm mạnh của mình để cho ra sản phẩm tốt nhất cho khách hàng. Học hỏi ko có nghĩa là nhái , 2 khái niệm rất khác nhau nhất là với những công ty , tập đoàn tầm cỡ thế giới. Nhái phải kể đến HKph0ne mới gọi là nhái là fake.

Thôi đi cái luận điệu ss thua để cải tiến sáng tạo sản phẩm. Điều này thiết nghĩ ko cần nhắc với 1 tập đoàn lớn như SS. Nếu nó chỉ tầm HKph0ne thì nó đã ko có những con wave hiện đại, SIII sexy, Captivate nam tính, note với xu hướng mới S pen ... chưa nói đến trc đây 1 thời gian dài những con trượt , nắp gập của SS , chị em ở VN rất chuộng.

Apple cũng chỉ như các hãng rất bt khác nhưng cái tôi và sự ngộ nhận của họ quá lớn. 1 điều đáng buồn là điều đó lại góp phần tạo ra 1 bộ phận người tiêu dùng quá khích với phong cách rất "apple".

Các bạn cứ gạch đá thoải mái. Đây chỉ nói sự thật.
@ducngock Apple mà ko lớn thì ai lớn hả bạn , doanh số cao ngút trời nhé. Gg dùm đi.

.
.
.
.
.
.
.
@galabuon Hiểm nhỉ ! cái bác này quote bài của bác em phải bôi đen ... kinh nghiệm bên gamevn.
@ducngock like cho CM này,apple mới lớn mạnh dc 1 tý đã hoêng hoang coi trời bằng vung đi kiện lung tung.SS đã trải qua bao năm thăng trầm rồi nó đủ khôn ngoan để vả vào mặt thằng apple
@galabuon theo minh ahi cong ty nay cung chi ngang nhau.ve tien co the sámung nhinh hon 1chut.
@galabuon Con galabuon này lại khùng nữa, chẳng biết 1 tí gì về công nghệ. chắc đang mơ về 1 em 3GS 2012 chắc. Tội nó quá. trên núi mới xuống. Search google dùm cái. Samsung đang là vô đối kia kìa bà nội. Đang thống trị thị trường Smartphone kìa. Khùng hết chổ nói.
Vỏ "táo" dày có móng tay nhọn 😁 đang dùng hang Apple nhưng ghét cái thái độ trơ trẽm và Cai mặt ngày càng dày thêm của nó
thamlenhu
TÍCH CỰC
12 năm
Diễn đàn hết bài rồi hay sao mà ngày nào cũng nói về cái vụ này .
Mỗi ngày có biết bao nhiêu cái hay , cái mới , cái hữu ích trên thế giới , sao không đưa lên mà suốt ngày lại đưa mấy vụ vô bổ này lên trang nhất .
Nếu mà bài này của Mod hay Ad thì cũng ko nên vì tính vị kỷ mà làm mất thời gian của anh em trong diễn đàn .
@thamlenhu Đây là đề tài nóng mà bác. Cũng có nhiều người vào tinhte chỉ để xem vụ này thôi. Em nghĩ tinhte post lên chả có gì sai cả
coi xong cái clip thấy APPLE đê tiện dã man
ping203
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xem cái Video mới thấy đó mới đúng thật là cảm ứng đa điểm, các thiết bị iOS sẽ còn lâu để có thể đa điểm mượt mà như thế.

Đúng là vụ kiện này chú Táo bị mất hết cả thể diện vì lâu nay toàn lừa tình mình sáng tạo ra 😁 . Đúng là trơ trẽn hết sức, đi ăn cắp rồi còn kiện kiếm chác :D .

PS: Mình đang sài iPhone 4 với iPad nhé mấy chú táo cuồng :D
Để ý cái không biết do trưa hay là do bài báo nói về thắng thế của SS mà chỉ có mỗi Anti Apple và Samfan vô chém ác, còn iFan thì biến mất sạch. Dự là tối thì các bạn iFan cứ vào, xem hết clip, rồi bảo vệ cho cái công nghệ zoom đa điểm của Apple, chứ kể ra nhìn mỗi Samfan nói loăng quăng topic ít comment thật =)
Ông Andries được SS trả lương khủng tới 1000obama/h. Đồng tiền đúng là ma lực mạnh nhất, một giáo sư người Mỹ dạy trường Harvard lại đi biện minh cho công ty Hàn Quốc, ông ta đại diện cho người Mỹ đi đánh công ty lớn nhất nước Mỹ. Hài!
@Hao74 Nếu là buôn bán gian lận và sai thì đáng bị vạch mặt, thà làm 1 công ty lớn nhất nước mình sụp đổ còn hơn là lừa dối mọi người, bán rẻ danh dự.
@officialnguyen Ái quốc nghĩa là bảo vệ quyền lợi cho nước mình dừ nước mình làm điều sai trái như xâm lược nước khác hay giết người vô cớ sao. Không bao giờ.
@Hao74 Bạn nên nhớ, ông ấy là giáo sư trong Harvard. Ông ấy không vì mấy ngàn đô mà bán rẻ uy tín của mình đâu. Khác mấy bọn giáo sư, tiến sĩ rởm bạn à
apolis89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hao74 Mỹ vốn được mệnh danh là đất nước tự do, thiên đường mà... Không phân biệt màu da, sắc tộc( cái này chém).....Mà nếu đọc lịch sử nước Mỹ thì Mỹ bây giờ làm gì còn đc mấy " người Mỹ " nữa, dân tứ sứ đến thôi... Ông giáo sư kia biết đc mang trong mình bao nhiêu chất Mỹ, nhỡ đâu bố mẹ tổ tiên ông bà gì đó có gốc gác Hàn Quốc thì sao.
nhìn cái video thuyết phục nhỉ......công nhận người nhật đúng là giỏi nhất tg. 1kg sắt vào tay họ sẽ thành 1kg vàng. Vote cho ss thôi đang xài android mà. vì nếu táo thắng thì nó sẽ kiện tiếp thôi
:rolleyes: xem clip là nói lên tất cả. Apple nổ banh xác. 10 năm nữa cho dù điện thoại của apple số 1 trên thị trường đi nữa thì mình vẫn đếch thèm mua.
P/S: Trừ Macbook Air.! Yêu em này lắm cơ! ;))
Thua keo này bày keo khác. Rồi đây Sfan sẽ sáng mắt với ultrabook

.
.
.
.
.
.
.
@galabuon Mình dùng ss đây, nhưng lếu ss thua mà jảm já thì ủng hộ ap ngay, nhưng nó jù thắng hay thua já vẫn vậy lên kệ nó không sáng măt hay tối mắt như bạn nghi đâu😕:p

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@galabuon ULTRA book xưa rồi bạn ạ
Nếu còn Job, có lẽ Apple đã mua LaunchTile hoặc vài thứ nữa cho đủ rồi mới kiện.
Cock đang phá hỏng tất cả những gì Job làm được!

Android fan!
ping203
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bahung Vấn đề mà mấy chú kỹ sư lởm của Táo ăn cắp rồi bảo nhốt trong phòng vài đêm mới nghĩ ra sáng tạo đột phá mới để kiếm chắc tí tiền thưởng 😁 . Cái này do xếp tin nhân viên hoặc cố tình lơ :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019