Samsung trình làng Galaxy Neo

Didu
2/4/2011 7:46Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mệt với mấy bác si mê iphone dt thì mặt trước giống nhau là chuyện thường em nhìn con iphone4 của các bác giống con samsung beholp T919 của em cứ nghĩ mấy thằng dùng iphone suốt ngày mở mồm là đẳng cấp có mà ngu có đẳng cấp thì chính xác cho lên bàn thờ mà cúng
giá con này bnhieu vậy các bác?
Mỗi người có một sở thích, một phong cách riêng. Không áp đặt cho nhau được đâu. Cãi nhau làm gì cho mệt.
Haiz. Ra cả đống. Chả biết hỗ trợ thế nào đây 🤔
ra con này làm gì nhỉ ! màn 3.5 với chip 800 MHz chắc cho thị trường giá rẻ 1
Em cũng là antifan của SS này :-"

Con này ra cấu hình khá hợp lý.
Chip 800 là đủ, anh em Cap nhà e dạo này đua nhau về 800 cho đỡ hao pin, mà chơi mấy game mới ra vẫn mượt.
Intenal sd card 4gb - ngon 😁
Cam 3.0 - dòng galaxy e chưa thấy con nào chụp đẹp, hạ xuống mà gía hạ cũng ổn.
Màn 3.5" 800x480 - vừa tầm tay :D
Ram ko thấy nói đến, GPU nữa, nhưng hy vọng ram phải 512 và GPU tàm tạm 1 chút.

Có cái hồi trước e được xem clip thử màn hình ACE với chìa khóa bà mũi dao, khá là hãi hùng :-S. Màn e này ko biết như thế nào.
Và nếu e này gía mới cứng mà 8~9 tr thì qúa ổn =))

Sent from my Captivate Carbon Pro Edition.
Ram 4G theo như bác khi nói . Ơi trơi . Nguy hiển . Né
Bạn nào kiếm được máy RAM 4G khủng thế nhỉ. Mình đang dùng 9800, máy cấu hình ngon nhất của BB mà chỉ mong RAM của nó là 1G 😃
mặt trước giống ip4 vãi ra :|
(không phải Apple fan và cũng chẳng ưa SS, nx khách quan)
nhìn thì đẹp nhưng cầm thì nhẹ phèo, có cảm giác ọp ẹp...
Đang dùng SS, nhưng bực 1 nỗi là SS ra nhiều con tựa tựa nhau, ko có khác biết gì lắm, làm người mua khó chọn.
Nói chung thì SS vẫn ưu tiên hàng đầu, bí lắm thì mới chuyển qua máy khác 😃
drleo888
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đố các bác biết,con này với Galaxy Ace, nếu bỏ 2 phím Menu với Back ở đi, bo tròn phím ở giữa lại, và bỏ chữ Samsung đi, thì sẽ ra chú dế nào........

phải chăng đây là ý tưởng của bác =)) em mới làm đấy 😆
drleo888
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bro nhanh thật đấy, em quá phục ^^
May mà hàng thật nó còn có logo SAMSUNG, không thì khối người bé cái nhầm ;)
phải làm thế cho đỡ cãi nhau, ss luôn là copy cat, điều này không thể chối cãi =.=

nhìn lại hàng cứ tưởng là ip4 chạy Android =))
Bác photoshop cái nut Home còn vết xóa bên phải :p
Đây là tác phẩm của mình:
em làm qua loa chơi thôi, hehe 😆 tấm của em em kéo cái loa xuống 1 chút, đưa cái front cam qua bên phải 😃)
HTC mới là hãng ra nhiều loại máy tựa tựa nhau. Vậy mà thị phần, doanh số máy bán ra và lợi nhuận vẫn ngày một tăng.
tqastyle
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ghét nhất cái chử Samsung ở trên với cái nút vuông vuông, hix, nhìn chướng chướng gai mắt :unsure:
open0
CAO CẤP
13 năm
Smart phone cứ phải từ 4 inch xài mới okie
Bắt chước có sửa đổi là chuyện thường ngày nay. Nếu không sẽ chỉ IP có cảm ứng điện dung, chỉ BB có bàn phím QWERTY ... Như thế sẽ rất nhàm chán 😁
Mình mới đọc định nói giống Ip4 ai dè mấy bác đã cho luôn cái hình minh họa luôn, nhìn mắc cười wa trời . Vô tinhte hay wa,thỉnh thoảng có nhìu mẫu truyện vui ghê
drleo888
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình chỉ thấy lạ 1 cái là....Samsung chỉ đi copy thiết kể của Iphone và áp dụng cho dòng Android..rẻ tiền =)) Chiến lược này hay đấy, bởi vì....Captivate nhìn đẹp hơn hẳn Iphone 4 ^^
captivate nó lại mang dáng dấp của BB Storm =))
drleo888
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hơi hơi giống thôi, captivate nhìn nam tính hơn nhiều ;)
Thật ra SS cũng áp dụng cho hàng đắt tiền đó bác ;)

mình xài con SGS rồi, bọn SS nó hay nhái mẫu mã nhưng mà hàng họ chất lượng phết 😃
hashi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác cứ nặng cái vụ nhái mẫu mã quá, cuối cùng thì 1 cái máy cảm ứng không bàn phím, form chung nó hao hao nhau rồi, có khác cũng chỉ khác được tý hoa lá cành xung quanh thôi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019