Samsung tung 3 video mới nói về Galaxy S6/S6 Edge: trên tay, phần cứng và camera

TDNC
4/3/2015 22:39Phản hồi: 263
Samsung tung 3 video mới nói về Galaxy S6/S6 Edge: trên tay, phần cứng và camera
Đây là 3 video chính thức của Samsung giới thiệu về Galaxy S6 và S6 Edge bao gồm video trên tay (thiết kế), cấu hình phần cứng và camera. Mỗi video có chiều dài tầm 3 phút, nội dung ngắn gọn nhưng rất đầy đủ nói về những thứ quan trọng mà bạn cần biết về hai chiếc điện thoại mới này. Mời các bạn cùng xem.

Video 1: thiết kế

Video 2: phần cứng

Video 3: camera

263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói về quảng cáo thì ai qua được bác sam.
@dangvancuongftu Nếu bạn mua 1 cái lap, dùng hết công suất của nó, đảm bảo độ bền sẽ giảm đi trông thấy. Còn nếu dùng dưới công suất, nó sẽ phục vụ bạn lâu dài. Đến con người cũng có phải lúc nào cũng chạy hết ga được đâu mà đòi hỏi cao thế bạn o_O.
@dangvancuongftu Ông hiểu thế nào là đẳng cấp? Chỉ ngón tay trỏ vào thái dương suy nghĩ hộ tôi cái. Rùi trả lời nhe
phoenixna
TÍCH CỰC
9 năm
@vidia.vn Samsung : Tiền anh nhiều, chi có chút mà chú đã coi là chi đậm 😁 . mà a ko làm thì thôi, đã làm là phải hoành tráng, đâu như mấy cái công ty đc điều hành bởi thằng 8 vía, sột sệt :D
@Hisoka 99 mình nói samsung nó lừa ah bạn. ông bạn thông cảm nên suy nghĩ và đọc kỹ trước khi nói người khác chứ
rapper1412
TÍCH CỰC
9 năm
S6 S6 ếch quả là quá trình lột xác của sam sung,ko biết nó sẽ thành công tới mức nào,phải chờ xem.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
thanhcongptc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Định mua z3 nhưng màn hình z3 dễ nứt khi bỏ túi quần chật chắc kì này để tiền chờ s6 ra hốt luôn em nó quá , chứ bỏ nhiều tiền mà cứ tối ngày sợ nứt màn cũng khổ
GentW
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhcongptc cái màn z3 có dễ nứt ko thì mình ko khẳng định những bạn mình đã dùng và đã cho mình xem viền bị cong khi để túi quần, chắc túi quần hơi chật, mang bảo hành thì nó đổ tại người dùng và cách khắc phục là phải thay cả màn hình nếu muốn e nó về nguyên dạng ban đầu, giá màn 5tr -,-
thanhcongptc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@GentW Bị cong viền hả bác mà màn hình bị cong mà màn ko nứt ah , cảm ứng có bị liệt ko bác , sao sony làm dở thế sam của mính rơi trầy hết mà ko sao
GentW
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhcongptc thằng bạn t nó chỉ bảo bị cong viền thôi còn ko thấy nói máy hay màn có vấn đề gì cả, giờ phải mua cái ốp để chống cháy rồi ~.~
thanhcongptc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@GentW Ui xài z3 mà bỏ vô ốp thì xài samsung cho rồi cảm ơn bác nh nha
ko hiểu sao vẫn ko thích cái nút home của samsung cho lắm
@ngduchoai8 nhiều lúc xài mà mong có cái nút home như vầy còn ko đc buồn thiệt chứ 😔 cơ mà một cái chử nhật bo tròn một cái tròn bác đầu óc có đc bình thường ko ? :rolleyes:
ngduchoai8
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rook12342 Nhái ý tưởng, nhái bố cục. Não để suy nghĩ xa chứ não không chỉ để nhìn những thứ thực tại đâu bạn?
@ngduchoai8 vãi cả ý tưởng nút home ở giữa google ko tính phí đâu 😁
meodenth
TÍCH CỰC
9 năm
@ngduchoai8 vậy chắc phải để nút home lên đỉnh thì mới gọi là k nhái à?nút home để ở đó là truyền thống và tiện nhât' rồi
nsaseer1
ĐẠI BÀNG
9 năm
S6 Edge gold quá đẹp, trước giờ thấy mấy màu gold của SS rất tởm mà đến s6 không ngờ lại đẹp thế ;) trên tay chắc sẽ đẹp hơn xem qua ảnh.
Vẫn hóng clip trên tay chi tiết của tinhte và thử độ bền của máy ntn
@nsaseer1 nhìn con s5 gold tởm thật bác nhể... 😆)))
@16111995st uh, màu gold của s5 nhìn kinh quá, màu xanh dương còn tạm chấp nhận được
quocbiin
ĐẠI BÀNG
9 năm
ốp của edge lúc trả lời cuộc gọi video 1 đẹp quá
huy9988
CAO CẤP
9 năm
Quá thích hai chiếc smartphone này, quá ngầu từ trong ra ngoài luôn. Cơ mà đợi hơi lâu 😔 Hơi bị háo hức vì lần đầu tiên xài được chip Octa của Sam ở Mỹ. Ra là lụm liền 2 phiên bản luôn cho đã, kết màu Gold quá, nhìn như giống thuỷ ngân vậy. Chờ cầm tận tay xem sao!
@huy9988 Cái camera ip6 lồi tinh tế, cái camera S6 lồi nhìn như thằng lưng gù, viền lại bo tròn nhiều quá. Ceo của apple bị 3D sao thiết kế vẫn nam tính còn Ceo sàm sung ko biết 3D ko mà thiết kế xấu ẻo lả thế
DOANHA2012
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đỉnh của quảng cáo!
gt2mot
ĐẠI BÀNG
9 năm
- Samsung S6 Edge thay đổi quá đẹp luôn, nổi bật nhất trong MWC 2015 lần này.
- Nên phát triển những clip như thế này, tránh clip dìm hàng.
Camera lồi khủng khiếp quá!

Apple Kingdom vĩ đại, muôn năm, vạn vạn tuế!
JQK_Át
ĐẠI BÀNG
9 năm
k biết nó ra sao nhưng ấn tượng đầu tiên là lần đầu ĐIỆN THOẠI SAM SUNG ĂN ẢNH
Quảng cáo của Samsung lúc nào cũng hay, nhưng quan trọng người dùng giờ thông minh hơn nhiều rồi. Họ bỏ tiền ra mua những sp chất lượng thực tế, chứ ko phải mua 1 sp được quảng cáo trên TV.
@tinhcmnte Những cái thành phần như bạn ở đây nhẵn mặt rồi bạn à. T dùng ip nhưng t k cuồng. T chỉ ngứa mắt 1 số cmt anti nên t quote lại thôi 😃
@kulngo ờ rồi sao nữa
aktily
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Fall1ng Ví như HTC phải ko bác,đẹp chất mà ko QC thì ế nhểy
@Fall1ng Shot on iPhone 6.
Retouched by Adobe Photoshop.

=)))))
xxvideoxx
TÍCH CỰC
9 năm
ôi..sam đã co những bước tiến thần thánhtrong việc cải cách ruộng đất ah nhầm cải cách đt. trong khi đó apple iphone 6_6+thần thánh của thằng nào đó vẫn chỉ đang giậm chân tại chỗ ở tốp 1+ tôp 2 bảng xếp hang..:rolleyes:
Có ai biết tại sao người dùng samsung rất ít khi dùng phím home ảo như iPhone ko 😁

@Fall1ng mấy thằng bạn mình dùng ip toàn phải dùng nút home ảo, chúng nó sợ hỏng nút home cứng thì phải, mình dùng sony nhưng nhiều lúc cũng muốn có nút home cứng, hoặc kiểu gõ 2 lần mở màn hình như LG ý
anhsang227
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Fall1ng Tại sao nút home từ thời S3 của SS đã siêu bền r mà đến tận 5S vẫn ko khắc phục đc nhể?
dieucancel
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Fall1ng vấn đè là bác hư thi bán rẻ thay dt khac dc mà, sai dt là dẻ nó phuc vụ minh chứ ko phai minh phuc vu nó bạn à... thoáng thoáng 1 chút xíu đi 😃:D ngoài kia con nhìu việc phải giải quyest và vui chơi mà bạn :D:D
trungkn
TÍCH CỰC
9 năm
@rook12342 iPhone xài nhàm, chả có j nổi bật cứ đều đều :v
cá nhanh mình 1 ng nghèo xài ip nói riêng
- ip4 cầm đc 3 ngày sút ngay lập tức
- ip5s thì đc 1 tháng bay luôn :v
quay về android cùi pắp và cục gạch 😁
Thật sự là tuyệt vời, một sản phẩm hoản hảo của anh Sung, như một người khổng lồ bị uống thuốc ngủ vào năm 2014 và bắt đầu thức tỉnh vào năm 2015.Samsung năm nay sẽ làm nên kì tích
hieutu007
TÍCH CỰC
9 năm
thích nhất là S6 Edge Gold ! Tuyệt !
nhìn đẹp thiệt, chờ xem thực tế thế nào
Không thấy video chống nước, chống bụi và thêm thẻ nhớ nhỉ. Năm ngoái QC hay thế cơ mà
@Hoangthangttmc Bác quá thâm...hậu. Năm ngoái iPhone 5s có thay đổi mấy đâu, năm nay iPhone 6 thay đổi quá nhiều mà bác.
@Wind my love iphone 5s với 6 thay đổi ít hay nhiều thì liên quan gì topic này vậy bác?
thử rồi biết ngay, hóng nhanh bán...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019