Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SAMSUNG VN chính thức công bố giá Galaxy S2 và Galaxy tab 10..1

tranvietky
7/7/2011 14:22Phản hồi: 42
SAMSUNG VN chính thức công bố giá Galaxy S2 và Galaxy tab 10..1
Một sự kiện lớn như thế này mà chẳng thấy mod nào đăng zậy....thấy anh em các forum đưa tin rầm rộ...lên em cũng post từ mainguyen sang cho anh em tham khảo.........quá hót.......

Samsung công bố giá bán hai sản phẩm 'hot' của mình tại Việt Nam
Tại sự kiện Samsung đang diễn ra tại Furama Resort - Đà Nẵng, trong buổi họp chiều nay đại diện của Samsung đã chính thức công bố giá bán hai sản phẩm "hot" nhất hiện nay là Samsung Galaxy Tab 10.1 và Galaxy SII tại Việt nam
Theo đó, giá bán chính thức của hai sản phẩm "hot" tại Việt Nam là:

Samsung Galaxy Tab 10.1 phiên bản 16GB (3G+WiFi): 14.000.000 đồng

Samsung Galaxy S II phiên bản 16Gb: 13.500.000 đồng
Trong đợt hàng đầu tiên (với số lượng rất hạn chế), Quý khách hàng đặt cọc trước (3 triệu đồng) sẽ được tặng kèm những phần quà hấp dẫn có giá trị cụ thể như:

Samsung Galaxy Tab 10.1 (trị giá 4.5 triệu đồng)
- 12 tháng miễn phí Mobile Internet của Mobifone (2GB/tháng) + 1 SIM PFC của Mobifone
- Bao da cao cấp + Bộ kết nối USB
- Tặng thêm 1 năm bảo hành (bảo hành 2 năm)
- Tặng 1 CD phần mềm ứng dụng Việt (Vạn sự lành, từ điển Hàn-Anh-Việt, Vietstock, 4 game Việt, 50 sách điện tử)

Samsung Galaxy S II (trị giá 4 triệu đồng)
- 12 tháng miễn phí Mobile Internet của Mobifone (1GB/tháng)
- Bao da cao cấp + 1 pin rời
- Tặng thêm 1 năm bảo hành (bảo hành 2 năm)
- Tặng 1 CD phần mềm ứng dụng Việt (Vạn sự lành, từ điển Hàn-Anh-Việt, Vietmap, Vietstock, 4 game Việt, 50 sách điện tử)

Cũng trong sự kiện này, Samsung cũng giới thiệu đến người dùng Việt Nam hai sản phẩm cạnh tranh trực tiếp với iPod touch, thiết bị chuyên giải trí và nghe nhìn chạy hệ điều hành Android là Samsung Galaxy S WiFi 4.0 và Samsung Galaxy S WiFi 5.0 có giá bán lần lượt là 5 triệu và 6 triệu.

Quảng cáo

Sau đây mời các bạn xem hình ảnh trực tiếp từ Hội nghị Samsung tại Đà Nẵng:

Hình ảnh sân khấu Hội nghị

Công bố giá bán Samsung Galaxy SII là 13.5tr (đã bao gồm VAT)

Quảng cáo

Bao da tặng kèm Samsung Galaxy Tab 10.1 cho đợt đặt hàng đầu tiên

Cổng chuyển USB 2.0 cho Galaxy Tab 10,1

Công bố giá bán Samsung Galaxy Tab 10.1 là 14 triệu đồng, tuy không có chức năng điện thoại nhưng Galaxy Tab 10.1 có chức năng nhắn tin SMS

Ngay bây giờ khách hàng có thể đặt hàng để nhận nhiều ưu đãi(15/7 đối với galaxy s2 và 22/7 đối với galaxy tab 10.1)

Ngoài giới thiệu 2 sản phẩm trên, Samsung cũng đem đến người dùng Việt Nam 2 sản phẩm mới

Đó là Samsung Galaxy S WiFi 4.0 và Galaxy S WiFi 5.0

Những phụ kiện chính hãng sắp tới sẽ được bán riêng tại Mai Nguyên

Bàn phím cho Galaxy Tab 10.1

Bộ khuếch đại âm thanh cho Galaxy S II

Đế để bàn dành cho Samsung Galaxy S II

Đế để bàn dành cho Samsung Galaxy Tab 10.1

Đến kiêm Speaker

Thiết bị gắn xe hơi dành cho Samsung Galaxy S II

Tin Mai Nguyên
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CTNHT
TÍCH CỰC
13 năm
Giá tốt quá. ^^ Hy vọng xách tay sẽ giảm giá.
Giá thế này thì xách tay của em còn Bao nhiêu 😔((((
CTNHT
TÍCH CỰC
13 năm

Thường thì chênh 3tr , có lẽ là còn 10.5tr 😁 :D :D
Chưa hiểu SS VN chơi bài gì khi đưa giá này. Như vậy bài từ tháng 4 nói giá dưới 14tr là đúng. Không hiểu với giá này thì Sen, Arc, op 2x bán sao được chài, hay là SS muốn thu gom thị trường VN nhanh chóng, sau đó triển khai 1.4ghz....? Khó hiểu wa....!
Giá bằng với giá của Malaysia !
Vòng đời ĐT của SS càng ngày càng thấp. SS làm thế chỉ hại người tiêu dùng k có ĐK
Tích Góp cả năm giời mua 1 cái Đt cao cấp nhất tại thời điểm đó của SS. Nhưng SS chạy đua ĐT đẩy cái Đt đấy rớt giá thảm hại .....
hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn nói yui gê ... ;))
đề nghị bạn xem lại cách nói của bạn nhé. cái gì cũng có mức độ của nó. chắc bạn là người ko biết gì về điên thoại nhỉ. chắc đầu óc bạn không được khôn cho lắm nhỉ. samsung đang càng ngay ........ . đối với nokia hay iphone thì chắc chắn không thua kém tôi là người đam mê nokia nhất nhưng vài năm trở lại đây tôi thấy samsung hơn hẳn cả htc.
Mình làm sao.
Bạn mới là ngừoi có vấn đề. Mình nói có gì sai. Thích gây sự à

nếu như tôi thích gây sự thì sao bạn làm gì được tôi. tôi thách đó đồ vô học.
OMG.... K chấp 😁. Kệ
bachieu
ĐẠI BÀNG
13 năm
không biết giá xách tay ngày mai là bao nhiêu?

vẫn thấy các bác xách tay bán trên 14tr, tiện thể các bác cho hỏi có cách nào làm cho em tab 10.1 có thể gọi điện được như điên thoại không
Em Thề với bác là sau ngày 15/7 bắt đầu cho đặt hàng S2, với giá 13 Trieu500k lại còn được Quà Tặng tới 4,5 Triệu Đồng. Thì sau đó ko quá 2 ngày các cửa hàng xách tay phải lần lượt điều chỉnh giá bán của mình.

Sẽ không còn cái máy xách tay nào quá 13 Triệu trong những ngày đầu đó, dự báo tháng 8 khi máy chính hãng đã nằm vùng rất nhiều ở VN thì cái giá xách tay có thể sẽ phải giảm xuống dưới 11 Triệu Đồng.

Nói là chính hãng là 13tr500k chứ, mình thấy các Siêu thị lớn vẫn hay bán giá thấp hơn cả hãng mà là hàng hãng như Trần Anh, Pico, Mediamart....hehe...Kiểu gì em cũng phải săn em S2 này trong tháng 8 với giá thấp hơn cả 13tr500k mà cũng là hàng hãng luôn. Đó là dự đoán chính xác rồi...😆...Các siêu thị vẫn bán thấp hơn cả giá hãng.
caddish12
TÍCH CỰC
13 năm
Tém gọn tin nài cái coi 😆

Kiểu nài thì smat smet cái gì nửa, s2 ngon zậy mà giá còn có 14tr
mấy em khác chết theo roài 😔
ss vn chơi chiêu gì đậy.
Bên US nó bán cả tax nữa là 747$ (coi video của dogmobile.com)

Phê, mai đi đặt hàng Mai Nguyên thoi 😃)
Galaxy S2 cho đặt hàng từ 15/7 nha, còn Galaxy tab 2 thì 22/7 nha....các bác gom đạn đi...
Các sản phẩm này thì đc khuyến mãi trong vòng 1000 chiếc đầu tiên mỗi loại nha....vì thé các bác gom đạn và đặt hàng sớm nha...1000 chiếc cơ mà...nên cứ yên tâm mà chén thôi.....
caddish12
TÍCH CỰC
13 năm
Mà bài viết sai roài, ss2 là 4.5tr,
tab là 4tr
Trước dùng desire HD...nhờ bác anh em phê phê...sau khi cho em nó ra đi vẫn tiếc nè...bác vẫn chung thuỷ em nó ah...
bây giờ em đang săn mấy em hót....hihhih
giá quá tốt :| ! ! !

dù không thích Samsung nhưng giá như vầy cho 1 con chất như vầy thì quá đỉnh
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Vừa đọc tin này bên số hoá, giá này đúng là tốt thật, tốt hơn cả giá xách tay thời điểm này. Mấy mẫu lõi kép của LG và HTC chắc cũng phải giảm giá theo thôi.
babyfrog
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua sớm giờ chỉ ấm ức thên thôi,hic...hic... tháng rồi vừa mua s2 giờ giá chính hãng vậy đó trời, ác quá,lại còn được tặng quà nhiều thế nữa, vãi linh hồn quá bùn 3s
Trời ơi!Thế này thì mấy chiếc điện thoại khác làm sao mà có đất sống =))
Samsung chơi quả này thâm thật các hãng htc,lg và các bác xách chân cứ phải gọi là khóc thét haha theo em tính thì giá của ss II trừ khuyến mại(4trieu khuyến mại giá trị thật khoảng gần 3 triêu) thì giá của cái ss 2 chỉ khoảng dưới 11tr mà lại là hang chính hãng vậy thi có ngu mới đi mua hàng xách chân nếu như giá hàng xách chân không giảm xuống dươi 10tr ợ
ty1827
TÍCH CỰC
13 năm
Vấn đề là chỉ có 2000 cài S2 được tặng quá KM và 1000 tab
cryshop
TÍCH CỰC
13 năm
Choáng với cái giá và bonus, giá xách tay tuột dốc không phanh rồi, ko xài mobiphone, ko xài Vietmap, đợi hàng xách tay xuống giá là múc thôi 😆

Mod nào vào tick cái tin này lên trang chủ cho nó shock hàng đê.
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi là sau ngày 15 mới bắt đầu đặt hàng hay là đã đặt hàng mấy ngày nay rồi? và mấy máy chính hãng này có fix cái lỗi hồng tâm gì đó chưa nhỉ?
bắt đầu đặt hàng từ 15/7 bác ah.....
cptruong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Với giá hãng là 13.5 thì giá xách tay sẽ hạ xuống tầm 11.5 -12. Sau khi ra tiếp con 2 nhân 1.4Ghz thì giá tiếp tục hạ nữa.

SS có lợi thế là lắp ráp tại VN, không chịu thuế nhập khẩu, hàng SS ngày càng rẻ mà chất lượng cũng ổn.
Quá rẻ quá hay với anh em nào thik android mau gom lúa mà xúc đi, k thể tốt hơn với cái bonus như vậy, hix, khổ cho những bác máu quá k kìm chế ddc sự sung sướng mà múc xách tay trc, thôi thì chấp nhận thôi vì yêu công ngệ ngày xưa IP4 mới ra 30-37tr vẫn còn có bác múc ầm ầm mà có kêu ca gì đâu, chơi công ngệ thì tốn kém là đúng rồi giờ nó chính thức bán thì mới là giá trị thật của nó, các e khác như LG op 2x vơi arc vơi htc sensation mà k giảm thì chắc là k thể cạnh tranh nổi với SS rồi, lại hot hàng thôi, giá rẻ bằng hoặc hơn thị tr thế giới haha
P/S: nói chung các mod tinh tế hầu hế các đều là ifan nên suốt ngày đi xem các tin đồn về nó rồi post lên, vừa có ngoài trang chủ kia kìa, đặc biết là bác airblade, bác ấy k mò vào box android này đâu, :mstickle: hì em trêu các mod tí nhưng mà nói chung là nên đưa lên đi, thông tin chính thức như thế này rồi và lại còn khuyến mại nữa đưa lên cho a e có nhu cầu còn mua chứ, công bằng một chút đi, cứ chờ 1 cái ddt tháng 9 mới ra mà giá thì lúc đó chắc 30x-40tr quá, mấy ng sắm cho nổi,
hic hum qua em mới xúc xong 14tr200k chả được tặng thêm cái gì hic hum nay đọc tin này ngất xỉu luôn 😢
ty1827
TÍCH CỰC
13 năm
Trong box android chỉ có mod LienHuong dễ thương thôi các bác à 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019