[Sắp có] iPad 3G có thể gọi điện thoại, thông qua phần mềm PhoneItiPad

vuhai6
30/5/2011 13:48Phản hồi: 142
[Sắp có] iPad 3G có thể gọi điện thoại, thông qua phần mềm PhoneItiPad

iPhoneIslam vừa qua đã giới thiệu một phần mềm mới của mình có tên gọi PhoneItiPad, với chức năng chính là bổ sung các tính năng gọi điện, nhắn tin cho iPad 3G. Đây không phải là lần đầu tiên chúng ta nghe đến tên nhóm lập trình này, trước đây họ cũng được nhắc đến nhiều khi tung ra FaceIt-3GS giúp cho iPhone 3GS có thể gọi FaceTime. Để có thể cài được PhoneItiPad thì yêu cầu iPad 3G của bạn phải có Cydia, cũng đồng nghĩa với việc đã được jailbreak, chính vì thế mà iPad 2 hiện tại không được hỗ trợ. Lần này iPhoneIslam mới chỉ giới thiệu tính năng của phần mềm PhoneItiPad chứ chưa cung cấp rộng rãi, họ cho biết phần mềm này sẽ sớm xuất hiện trên Cydia trong thời gian tới.

Nguồn: iphoneislam
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tiny1990
TÍCH CỰC
13 năm
chúc mừng mấy bác ipad 3g nhá. tinhte dạo này lười quá.
binmsc
TÍCH CỰC
13 năm
Thế là lại sắp có thêm một cái điện thoại to đùng để áp vào tai nghe-gọi rồi. Hay phải biết nhé!😃
ducpham88
TÍCH CỰC
13 năm
Có loa ngoài áp vào tai làm gì bác ? 😁
Những cái như này thì không cần phải áp vào tai bạn ạ. Bạn mà ngồi 1m thì nó như cái loa phóng thanh, tha hồ đàm thoại, ở đông người bất tiện thì nên dùng tai nghe đi kèm hoặc tai nghe Bluetooth. Ví dụ như GT không có loa trong, không rõ Ipad 3 có loa trong để phục vụ đàm thoại hay không? Chẳng ai ốp cái đt che cả mặt để nói chuyện đâu, trừ khi có âm mưu cướp ngân hàng!
Khi dùng chức năng điện thoại thì mình dùng headphone chứ áp vô tai thì kỳ lắm 😃
Ipad nên có chức năng như thế chứ SIM ĐT chỉ để kết nối 3G thì chán chết
hung7641
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn đã voice bằng ipad 1 chưa mà phán ghê thế =)). Có thằng hâm mới áp vào tai.
trantu0201
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhiều tính năng thì sẽ tốt hơn (nhất là cái này rất hữu ích trong 1 số trường hợp cần thiết)
chúc mừng apple
Cái này là bên thứ 3 làm mà, fai JB mới cài được chứ đâu phải Apple làm đâu. Táo luôn ghét tích cái này vào tablet của mình.
dọc chơi cho vi thôi, chứ ko mấy tiện lợi, hic
sck84
TÍCH CỰC
13 năm
sao lại ko tiện lợi. mà quá tiện lợi ấy chứ.
Đúng là các anti apple nhảm hết sức. Chức năng gọi là do phần mềm thứ 3 cung cấp chứ đau có phát triển bởi apple đâu mà cứ chê này nọ rôi đi so sánh vói Ss GT. Hâh
timcuaquy
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này hay nè , méo có có hơn k chứ nhỉ
meoden8x
TÍCH CỰC
13 năm
He he, mình sắp có cái iPhone khổng lồ rồi😁.
cầm thay điện thoại 😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃
chắc phải bán luôn cái ip4 đi luôn wa mua cái ipad 2 sài 😁
oanh2906
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ mới dùng dc cho ipad 1 thui pac ơi;)
hay nhở. cầm cái này ap lên ai nghe thì buồn cười phải biết 😁
phải dùng tai nghe bluetooth rồi,cũng hay hay
nt8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếi đi đường thì chỉ dùng tai nghe hoặc tai bluetooth thôi

Sent from my iPad using Tinhte.vn
phần mềm rất tốt, tôi đang mong chờ............................
có cái này thỉnh thoảng gắn tai nghe gọi cũng được, có thêm 1 số để liên lạc hehe
billho
TÍCH CỰC
13 năm
Hay quá! Kiếm cái tai nghe bluetooth nữa là ngon.
Vào thấy nhiều bác chém gió kinh vãi ra ạ? Cái iPad nó có loa trong đâu mà áp vào tai? Chắc mấy bác này định áp loa ngoài vào tai đây ạ 😆 (hình dung cái cảnh quay đít cái iPad vào tai cũng fun vãi ra ạ =)) )
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
hay hay................................................
iptran68
TÍCH CỰC
13 năm
liều thuốc bổ ích cho các bác dùng ipab3g

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019