[Sắp có] iPad 3G có thể gọi điện thoại, thông qua phần mềm PhoneItiPad

vuhai6
30/5/2011 13:48Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vungoc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hôm nay ngày 6/6/2011 rồi. Sao chưa thấy phát hành phần mềm này nhỉ?
lúc nào phát hành sẽ trở thành tin HOT ngay thôi mà.
vungoc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang mong đợi.......
binhnn
CAO CẤP
13 năm
chờ mỏi mắt, đang muốn thử ngay đây
code_x
ĐẠI BÀNG
13 năm
trên web nó cho mua rồi các bác ơi http://www.iphoneislam.com/phoneitipad/, $20 cơ, heehe. Có bác nào mạnh tay làm chuột không nhỉ 😁, có soft này xong sắm thêm case có bàn phím ngoài là tha hồ vi vu, không cần đt với netbook nữa nhỉ :D
Co thi them thu vi chu noi nang gi nhieu, minh cung mong cho de cai cai phoneItipad
[h=2][/h]
binhnn
CAO CẤP
13 năm
không biết mấy hôm nữa có free không nhỉ?
no da ra roi do,vo day doc va kich hoat
http://www.iphoneislam.com/phoneitipad/
gia cua no la $19.99
Đã xxx phoneitipad chưa ta ?
Chờ thằng xsellize thịt nó rùi ae ta mần thui! Ke ke......
Hôm qua tôi có mua trên đấy, đã approved rồi nhưng ko thể kích hoạt, hình như là đã mất oan 20$ rồi 😔
gí ghê vậy bác, bác có mua bằng cc xịn ko hay cc hack, ko hiểu sao apple lại ko chấp nhận phần mềm này nhỉ, nếu soft này mà up lên app store thì mọi việc sẽ đơn giản hơn nhiều
Mình mua bằng acc xịn của mình mà, vẫn mua đồ trên appstore bằng acc này, sau khi mua xong bọn nó gửi cho hai cái mail confirm là giao dịch đã approved, soft này được activate qua Serial Number của ipad, sau khi nhận mail xong, yêu cầu là chạy Phoneitipad rồi reboot máy, mình làm như vậy xong rồi nó vẫn báo là chưa activate đc 😔
Đươn giản là những j can thiệp đến hệ thống đều có nguy cơ gây lỗi bảo mật cho nó
ipad có chức năng đó iphone sẽ ra sao đây
binhnn
CAO CẤP
13 năm
Đúng là từ hồi có IPad, IPhone dùng o khác cái dump phone mấy, bây giờ gọi dc dt chắc để IPhone ở nhà
Ipad 2 mình đã jb và mình đã tải được từ Cydia Phoneitipad nhưng nó báo phải reboot device, nhờ các bác hướng dẫn thêm cho mình với, vì cẩn thận nên minh vẫn chưa kích vào reboot
Bản này chưa cập nhập cho ipad 2 bác ạ ...
đúp mền phần mềm này cho ipad rồi
hehe1110j
TÍCH CỰC
13 năm
oài,chờ lâu quá ..mãi k có cho ipad2 nhỉ
Biết bao giờ cho đến tháng 10......
Hix các bác có cách nào gọi điện được với ipad 2 4.3.5 ko thể jail ko? Or chỉ đơn giản là kiểm tra tài khoản 3G cũng ok. Nhìn mọi người có cydia để vọc mà ngưỡng mộ ghê gớm 😔
Em đã cài trên Ipad 2 được rồi đã hiện Phoneitipad nhưng đòi active mới sử dụng được. có Bác nào active thành công chưa để em theo với
ứng dụng hay đó chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019