Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sắp phát hành ios 7.0.3 và ios 7.1

vietanhkiki
1/10/2013 18:28Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
Cái câu ấy quá đáng chỗ quái nào??? M hỏi ae thử xem. M trên trời rớt xuống hay từ trong trỏng ra? Hay ở dưới đi lên? Ồ shjt. Còn cái link, t cũng lấy trong tinhte mà ra, nếu mà m ko tin có thể search lại xem. Trong đó, t chưa thấy có chỗ nào ko phù hợp cả. trẩu tre thật. Mới sáng ra gặp m là thấy bực mình.
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm
@thqt1b đọc dùm cái link cậu post ra đi, xem mấy bài post bên dưới nói gì về vụ 7.0.2 được thông báo vẫn jb đc ?

không biết đọc thì để đưa link trực tiếp cho nhé, đúng ngay bài post trong link cậu gửi : http://www.tinhte.vn/threads/jb-se-khong-kha-dung-tren-cac-ban-ios-moi-7-0-1-0-2.2180190/page-2#post-39657034

đọc thì không hết, xem đúng post 1 là phi vào chém gió rồi à ?

cái link cậu quăng vào xem ngày post là ngày 27/9, trong khi cái link t quăng vào là 30/9, có đứa ngu cách mấy cũng phải nhận ra thông tin sau luôn rõ ràng và rành mạch hơn thông tin trước đó.

Thế ngày 27/9 kêu 7.0.2 không có khả năng jb, ngày 30/9 bảo 7.0.2 có thể jb, vậy nếu người bình thường thì người ta đọc và cập nhật thông tin cái 27/9 hay 30/9 ??

la làng lên nữa đi ? để xem rồi cái này sẽ đi tới đâu.

với lại nói nghe nè, đừng gọi ng khác là trẻ trâu trong khi chưa nhìn nhận được bản thân mình như thế nào.
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@Itsmeaj AE xem dùm tui cái, trich dẫn ng văn:"Hôm nay vào 0h ngày 27.9 apple đã tung ra bản ios7.0.2 để sửa lỗi mà bản FN gây ra là vượt qua passcode để thực hiện các thao tác bên trong kể cả gọi điên.
Trước khi update mọi người hãy lưu ý có nên up hay không trước khi có bản JB mới nhất cho IOS7 lên hay chờ đợi là quyền của bạn!
Và thông tin mới nhất nhé jb ios7 của nhóm hacker đã không khả dụng trên những bản update mới"
Nguyên văn bài post đó. Sao cmt mãi mà ko chịu nhìn vậy chời.
Á. xin ko cmt nữa nhé. Tôi ko thik bị ban lần nữa. Bất quá tam. Mình cmt trẻ trâu vậy là quá đủ rồi. 27/9 cách 30/9 3 ngày, ko hỉu là các lập trình iu quý của chúng ta làm dc ch gì to tát trong 3 ngày đó nhỉ?. Thôi. vui lòng ko trich dẫn câu nào của t nữa nhé.
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm
@thqt1b hình như khả năng đọc hiểu của bạn có vấn đề và hình như bạn cũng không xem cái link t gửi có gì trong đó. post lại cho xem 1 lần nữa vậy. http://www.tinhte.vn/threads/jailbreak-ios-7-van-lam-viec-tren-ios-7-0-2-moi-phat-hanh.2182174/

Không thể đọc hiểu đc hay không muốn ? Vẫn còn lôi nguyên văn bài post cũ vào ?
World war tinhte

Sent from my iPhone using Tapatalk - now Free
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenvinhanTT Tôi có gây W gì đâu. Bị dính bọn này 2 lần rồi ông ơi. Bị ban 2 lần gòi. Rút kn gòi. 😃
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm
@thqt1b với lại nói chuyện đàng hoàng thì chả ai ban nick cả bạn à, không đàng hoàng thì bị ban là đúng, việc gì phải kêu ca ?
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@Itsmeaj Hoàn toàn ko nhé. tôi chưa hề dùng từ ngữ nào quá tầm của 1 ng có học có ăn cả. ko văng tục, ko chửi thề. Tôi chỉ thọc vào trí óc của họ thôi, cmt cho họ rõ thôi. Và tôi cũng ko có kêu ca gì cả, vì như vậy cũng cả dc cái quái gì, và cậu cũng chả thể dựa vào cái gì mà phán tôi kêu + ca gì cả, NHÉ. Cũng như cậu, cậu dẫn nguồn để chứng minh là vẫn JB trên >7.0. Còn tôi, tôi cũng dẫn ng chứng minh là CHƯA JB tren >7.0. Chắc cậu ko nắm kịp, chuyện date, ai xem, ai tin, ai ko tin ,đó là ch của ng ta, cậu có cái quyền gì mà ép ng ta tin vào cái ngày 30 của cậu, cũng như tôi chả ép ai tin vào ngày 27 của tôi. Ta nêu bằng chứng, còn tin hay ko là Q của họ. Đạo lý sơ đẳng thế mà cậu ko hỉu? Back lại cái bài của cậu xem, làm như bọn H@cker nó là thần thánh vậy, trong 3 ngày mà viết dc công cụ JB. 6.1.3 mà còn chưa ra dc tool, dám mạnh mồm. Nếu mà đã JB trên 7.0 rồi mà vẫn còn JB dc >7.0 thì đưa cây idevice nào làm dc rồi, đưa ra đây.
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm
oh post này cho thấy bạn cũng biết chút phân tích rồi đấy, khác xa cái post :
cứ như thế là được, chứ đừng thọc vào kiểu "áo em si?", còn cmt cái kiểu đó nữa thì chả phải mình tôi mà còn khối người muốn cmt với bạn giống vậy lắm. Thế nhé, chờ jb 7x đi thôi.
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@Itsmeaj Câu cmt của tôi là hoàn toàn chính xác, có bằng chứng chứ đâu có nói bừa cãi bướng như câu đâu mà phân với chả tích. Tôi cmt là nó ko hỗ trợ >7.0 là có lý do, và tôi đã dẫn lý do đó ra rồi. Nói năng linh tinh gì dợ chòi. Vẫn chưa ngộ ra à?
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm

Đừng tự vả vào mặt mình bạn à, cmt trước vả cmt sau mà không nhận ra, lại còn hổ báo kinh thế cơ à ?

đối với tôi, cmt của cậu là sai vì tôi biết thông tin 7.0.2 vẫn có thể jb được. Còn đối với cậu, cmt của tôi là sai vì câu "chỉ biết" thông tin 7.0.2 không jb được.

Nói vậy là đủ hiểu rồi nhỉ ? có niềm tin vững chắc vào quyết định của mình là tốt, nhưng nên xem lại cái đó có bị "lạc hậu, lỗi thời" hay không thì tùy vào nhận thức. Biết thông tin cũ mà vẫn bám víu vào, người khác update thông tin cho thì xoắn lại thì nhận thức chắc cũng tốt lắm.
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
Lại tào lao rồi. ông bà ta hay nói: cái đầu là chỗ để... đội nón, bên trong cái đầu là bộ óc. Phải động não chứ cậu. nãy h mà chưa ngộ ra thì tệ quá.cậu cmt: jb dc + link. tôi cm JB ko dc + link. câu cmt của tôi có sai đâu, tôi dẫn link ra rồi còn gì. Khi nào nói mà ko có bằng chứng thì hãy trẻ trâu nhé. Dẹp cái chữ lạc hậu hay lỗi thời đi. Tôi đang chứng mình là mình có cái lý để cmt cái cmt của tôi, còn cái chuyện ai tin, hay lỗi thời là việc của ng khác. Liên quan cái gì tới lỗi và thời? Thông tin đó cũ hay mới thì có cái quái gì dính vào cmt tôi đâu chời. Ng ta xem, nếu thông tin cũ thì ng ta ko chú ý nữa, đơn giàn vậy mà sao NHU thế. Cái cmt của cậu nếu mà mới hơn thì ng ta chú ý, Tôi chả cần biết đúng sai làm gì, mục đích cmt lúc đầu của tôi là " hình như chưa JB dc trên >7.0", tôi cũng nêu bằng cứng rồi. Vậy là tôi cmt dựa vào cái tôi thấy, có link rõ ràng.
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
Thôi đủ rồi nhé. Loãng thớt quá rồi, thích cãi thì chờ hôm khác, chỗ khác.
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
À. Bạn gì phía trên ơi. Có ở Si Gòn hông? rãnh thì ra cãi nhau típ. Nhé
Itsmeaj
TÍCH CỰC
10 năm
@thqt1b bạn ơi, mình đi làm, tranh thủ lúc rảnh lâu lâu nhảy vào cmt thôi, chứ chả rảnh ngồi trong này cmt.

với lại tranh luận/cmt là thể hiện quan điểm, từ đầu đến giờ chỉ là tranh luận, còn bản thân bạn lại xem đó là cãi nhau thì trẻ con quá đấy.

kiếm việc gì đó làm thay vì kêu người khác ra cãi nhau kiểu đàn bà trẻ con đó đi. Bản thân không phân biệt đc đâu là tranh luận, đâu là cãi nhau thì chịu bạn rồi.

Với lại thái độ hung hăng hơi tý là đòi "rãnh thì ra cãi nhau" thì đủ biết bạn "người lớn" thế nào rồi.Mình thì chả muốn xúc phạm gì bạn đâu, nhưng cứ xem vài bài post của bạn là người khác đủ biết bạn là thể loại gì rồi, chả cần phải nói tự bạn thể hiện ra hết ^ ^
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@Itsmeaj tối 8 nữa nhé 😃
@thqt1b Bác cho em hỏi ngu 1 tý, "áo em si" là cái gì mà các bác cãi nhau ghê thế =))
hoangren
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vannam1208 =)) câu đấy của bạn í tức là" í e sao" =))
Mod đâu?vào xem xét dùm nhe.đúng là cái chợ😔
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@Phuc bo Và cậu đang tham gia vào cái chợ này đấy 😁
nnhan97
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em quan tâm nhất cua bản cập nhập là bớt ăn pin và bộ gõ ko lỗi thôi, chẳng mong gì hơn
hàng apple ngày càng xuống cấp các ios 7 hiện tại có rất nhiều lỗi còn chưa khắc phục song vậy mà cứ thấy vá hết lỗi này thì lại có lỗi kia lên học và nhìn nokia 1 chút khi đã ra FW mới là gần như hoàn hảo tuyệt đối
@very.bad Bạn như trên trời rơi xuống ý nhỉ, ra nâng cấp để vá lỗi chứ còn sao nữa. Nokia hoàn hảo lắm hả bạn, chúc mừng bạn đã có một lựa chọn phù hợp với bạn.
@alcechinhtuyen đúng ra là để vá lỗi lần này lần thứ 3 vá nhé để rồi xem, cái gì cũng có thời hoàng kim của nó cả và chắc bạn cũng biết ko gì là mãi mãi có thể ý của bạn là nokia đã mất nhưng chỉ là mất cái thương hiệu thôi còn công nghê của họ vẫn vậy mình đang dùng ip5 ko JB đc máy có lỗi nhỏ nhưng ức chế cái lỗi này bạn ko thấy vậy à. trước đây mình ko khoái android ntn thì bi giờ mình cũng ko thích WP8 như vậy nhưng vẫn dùng con lu720 chỉ để nghe gọi. nhưng dần rồi cũng thay đổi cách nghĩ mình cũng thấy thích androi mình hì vọng sau này WP8 cũng sẽ thay đổi và phát triển như vậy cái mới thường là cái đi sau và khắc phục những yếu kém của những thứ đi trước dù biết ko phải tất cả là thanh công nhưng qua các thế hệ các công ti các loại hệ điều hành nó nói lên điều đó. còn chúng ta ngồi đấy ý chỉ chông chờ vào hacker thôi nếu cứ khoảng hơn 1 năm mới JB đc cái ios 7 thì mình nghĩ người dùng ios sẽ giảm đi đáng kể trong đó có mình. mình thích cái ios là thích đc dùng JB chứ nếu ko có JB bạn nghĩ sẽ nhiều người để ý và quan tâm đến cái HDH mượt như lông này chắc, cái chúng ta cần là tiện dụng và đáp ứng tốt cho cuộc sống chứ tốc độ và chất lượng thì dường như ở cái thời buổi này chưa hỏng đã thay rồi
@very.bad Bạn rất hiểu biết nhưng cách hiểu của bạn không hiểu giống mình về cách trải nghiệm từng HDH
@alcechinhtuyen cũng có thể mỗi người 1 chải nghiệm 1 người 1 mục đích và cách sử dụng thứ mình đáng có cũng ko hoàn toàn giống nhau ;)
Ai mà quan niệm dùng iphone mà không jb được là chán với thế nọ thế kia thì tốt nhất đừng nên dùng iphone và ios làm gì cả, không có các vị thì chợ vẫn đông và vui mà. Vậy thôi 😃
@Yến Libra
Mỗi ngày a lướt qua khu này, luôn thấy bài e post nhiều thread. Thành viên tích cực là đây 😁
@familyshonors Thanks ^_^
@familyshonors Thế mà cứ nói là bảo mật tốt. Máy người ta jaijbreak thì kêu bị thủng. Mà k jb thì k có app để vá thủng

Sent from my iPhone using Tapatalk
Toàn thấy cãi nhau tranh khôn,chẳng thấy liên quan gì đến topic,lạy các "thánh chém"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019