save fifa 14 , tổng hợp nhiều file save khủng.

thien810
24/4/2015 11:11Phản hồi: 0
save fifa 14 , tổng hợp nhiều file save khủng.
Minh đã tổng hợp được từ các bạn khác trên một số diễn đàn. hum nay share !

(các bạn mún có file save thì vui lòng đăng ký kênh youtube này của mình nha ! các bạn thông cảm và cho mình xin lỗi vì sự bất tiện này nha ! nhưng chỉ mất một xíu thời gian của các bạn. Cac bạn đăng nhập tài khoản gmail trên youtube và click vao nút đăng ký hoặc subcribe nha ! )

hoăc các bạn vào youtube, search " vua truyen audio " và đăng ký hoặc subcribe nha ! cám ơn các bạn.

Mình sẽ đánh tên các file save, các bạn mún file save nào thì comment rõ và để lại mail nha !

Một số file save bị trùng tên thì các bạn đổi tên nha. vd: SAVECAEER1 đổi tên thành SAVECAREER123. ( lưu ý game chỉ cho trong máy bain có 5 file save trong đó 1 file save ban đầu bạn tạo mới, nên khi copy file save các bạn xem đã full chưa, nếu full thì xoá bớt save trong máy )

Các CLB mùa giải đầu tiên nhưng chỉ full tiền cho các bạn tự vọc .
chelsea, arsenal, liverpool, man united, blackpool, real, barca, acmilan, bordeaux, newport country (football league 2)

Và đây là các đội hình khủng :

Real 1
:

Real 2

Real 3

Quảng cáo

Real 4

Real 5

Real 6

Quảng cáo

Acmilan

Bayer 1

Bayer 2

(các bạn mún có file save thì vui lòng đăng ký kênh youtube này của mình nha ! các bạn thông cảm và cho mình xin lỗi vì sự bất tiện này nha ! nhưng chỉ mất một xíu thời gian của các bạn. Cac bạn đăng nhập tài khoản gmail trên youtube và click vao nút đăng ký hoặc subcribe nha ! )

hoăc các bạn vào youtube, search " vua truyen audio " và đăng ký hoặc subcribe nha ! cám ơn các bạn.

Mình đã đánh tên các file save, các bạn mún file save nào thì comment rõ subcribe youtube và để lại mail nha !

Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019