Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sẽ không có thiết bị chạy BlackBerry 10 tại sự kiện tháng tới

Didu
28/4/2012 12:11Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ước gì rim sẽ có nhưng bước tiến mói phát triển hơn
Rim mà có cái phone beat của htc thì đẹp.
dâvickies
ĐẠI BÀNG
12 năm
xin đừng bỏ bàn phím đi rim ah
Blackberry chẳng có vị gì. ngay cả đánh văn bản việt cũng kém cỏi. con Cuv 8530 của mình còn íu có t.việt. thế mà rám giới thiệu chuyên dành cho người hay soạn thảo. Mở file .PPTX rồi đứng đơ ra đấy, khi mở đc rồi thì chữ toàn như con giun. có đọc đc đâu. thằng kia nó dùng SS Focus. thế mà mở y như máy tính. nghĩ thấy ghen. những lúc như thế nghĩ chỉ muốn đáp máy vào tường. tự hỏi sao lúc trước mình có thể chịu đc nhỉ? lên dantri.com thì đọc toàn tiếng kỳ lạ gì. nói chung khi BB lên cảm ứng thì còn phần nào tin đc cái phông chữ và màn hình của nó. chứ toàn ra máy như thời xưa thì có cho cũng lười dùng và lười cài pm của nó. trình xem ảnh thì chán ngắt, ko có xoay màn hình, ko có cảm biến, kén pm, ko có game hay, bộ nhớ kém. muốn gửi cái hình nền cho con bạn cũng bó tay vì bluetooth không có chức năng đấy. xét về Email và camera còn chẳng bằng con N86 mình đang dùng bây giờ. màn hình OLED, Phông chữ Việt chuẩn, chụp hình 8mp đính kèm hình để xem luôn.
@Vananhbhlc ông này chém gió linh tinh, không biết dùng máy thì học lại cách dùng xem...
htcone
TÍCH CỰC
12 năm
@Vananhbhlc bạn hợp với nokia 1202 đấy =))
@Vananhbhlc thực ra là các bạn không chịu hiểu và không muốn hiểu. sao các bạn không hỏi tại sao RIM yếu kém như vậy. tại sao Iphone và Androi nổi trội như vậy. các bạn phải hướng tới cái mới. đừng vì fan này fan nọ. cũng có lúc t đã từng tôn vinh BB của mình rằng không đt nào sánh bằng. nhưng đến khi máy yếu và không còn phù hợp với nhu cầu nữa thì t lại khác. khi cái mới phát triển thì cái cũ sẽ bị đào thải và suy thoái. cũng như con N86 này năm 2010 nó giá 8tr2. bây giờ t mang ra ngoài quán hỏi 2.tr8 chẳng ma nào mua.
@ftzcherry chính xác.! 8700 còn gửi ảnh bằng răng xanh cho bạn bè , và viết tiếng Việt gửi bài cho Tinh tế ngon lành.
dauphuthui
ĐẠI BÀNG
12 năm
không sao chưa có tiên để mua ra sớm quá nhìn thèm chết .^^
bernerasu
TÍCH CỰC
12 năm
chờ mãi thành chán, cứ kín bưng rồi làm cái đùng thì hay hơn không
Mong tới ngày blackberry dis quá
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
các bác cứ đợi đi
rồi chết.ngất với giá bbx
yolkstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
blackberry có màn hình rất đẹp 😃 thích nhất RIM ở điểm này
Lâu ghê nhỉ? Làm AE đợi mòn mỏi thế này. Thế này mà lúc ra mắt mà bị ném đá thì chắc die toàn tập. Canh bạc tất tay đây 😃
RIM vừa đăng ký thành công sáng chế bàn phím lật xoay đa hướng, theo như mô tả của bằng sáng chế thì anh em cứ tưởng tượng về cái p990i của Sony ngày trước, nhưng bàn phím không chỉ gập lên xuống mà còn qua lại ... Còn màn hình chính mình đoán là càm ứng 4" trở lên. Kết hợp BB10 vậy thì có đáng để chờ không?
prin77
CAO CẤP
12 năm
BB ngày 1-3/5...Sony ngày 2/5..SS ngày 3/5...ôi lịch bay của mình bận rộn rồi...^^
b0ythanhhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
có lâu thế này mới thấy mình iu vợ mình với RIM vô cùng.
tamuct
TÍCH CỰC
12 năm
Tới tháng 10 hả?
Mình sẽ tiếp tục chờ, vẫn tin RIM, vẫn yêu BB
Sản phẩm tốt nhưng mà .... Abc
Mr.Fiber
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ túc tắc mà phát triển thiết bị thật hoàn hảo rùi đến tháng 8 giới thiệu là vừa. Đành lót dép ngồi chờ vậy
sắp die đến nơi rồi còn giấu với chả diếm
Kể ra cũng khó cho BB. Trước giờ BB được biết đến với bàn phím qwerty nhưng xu hướng bây giờ là cảm ứng. Mà cảm ứng bây giờ thì quá nhiều, Iphone, WP cảm ứng rất mượt mà hay Adroid với những chiếc điện thoại cấu hình khủng. Lối đi nào cho BB?
có lẻ RIM đã rút được 1 bài học từ vụ Playbook
lehoang91
TÍCH CỰC
12 năm
mình thì chờ đợi 1 con curver có màn hình cảm ứng+qwerty😁 thk 9900 lắm mà k đủ đạn...chờ đợi cuver cho đỡ tốn😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019