Service book cho Bold 9000

boldAT&T
11/11/2010 12:51Phản hồi: 22
Hello cac pro,
mình dùng con Bold 9000 mang vinaphone, OS v5.0.0.509.
mình cần tìm service book, bạn nào có thì cho mình với.

Thanks.
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

của bạn đó, đầy đủ cho các nhà mạng ở VN
service book.rar
Nếu dùng bold 9000 OS 5.0, viettel thì cải cái nào bác nhỉ? Viettel dành cho dòng máy có WIFI hay Viettel - SB Full hay WIFI - GPRS Email?
Thanks bác trước ạ ^^
@argentina187 Hic. Shao em dùng sevice của bác .con bold 9000 của e k vào mạng bằng borowse được .không tải ota được.trước kia e dùng bản rom 5.0.0.900 nó có sevice cho viettel .down ota,xem youtube vi vu. Hix
lên cho anh em mới xài BB thấy restore cho dễ nhé
Mình dùng gói BIS-1 của Viettel, sau khi Uprom lên bản 5.0.1036 thì thấy có biểu tượng Viettel WAP, như vậy là đã có Service book rồi phải ko các bác? Nó tự động có luôn hả?Mình vẫn vào mạng được nhưng thấy hơi chậm.
Em cũng cài rồi mà sao không sử dụng được Brower bác ạ. Cứ phải dùng qua viettelwap nó mới chạy bác biết cách nào chỉ dẫn em với

Cám ơn bác
em chưa sài qua iphone nên ko biết thế nào, nhưng dù sao thì e đã trót yêu bb rồi...hehe. không có gì là hoàn hảo cả mà...! nếu có điều kiện bác lên đời con dakota xem... chắc chắn sẽ hài lòng hơn nhiều... dù sao bold 9000 cũng đã là thế hệ đi trước so với Iphone mà.

---------- Post added at 09:10 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

bác cài service book em đưa là ok hết bác nhé, bác chỉ cần chọn trong option>>Brower là MySB là sẽ tự động chuyển đổi giữa 3G và wifi
lạ nhỉ,máy em chẵng cần bis mà severbook Viettel vẩn vào ok.nhanh xin lổi luôn.xem clip trên youtube ko hề bị lag trừ khi hết tiền
cadicktran
ĐẠI BÀNG
13 năm
chẳng chịu "Search trước khi hỏi" gì cả!
lên cho anh em nào cần SB ạ
beckxd
TÍCH CỰC
13 năm
thử xem nào
bạn dùng BIS thì cần gì phải restorage service book . khi bạn khởi động máy là nhà mạng tự đẩy service book vào rồi. thứ nưa là bạn biết cấu hình Bold chỉ bằng Ip3 thôi mà bạn lấy ra so với IP4 thì thua về tốc độ là phải rồi.
anh em nào cần vào tải nhé
Cho em hoi ti.
Sao cai file service book cua bac no khong co duoi alx o trong do vay?
vay thi cai tn ah?
e moi dung bb nen con mu muoi.
mong cac bac chi giao them
cái này bạn cắm usb vào máy.bật bdm lên.connect xong thì vào phần restore rồi browser đến chỗ chứa file sevice book đó.
cac anh cho e hoi ti : con bb9000 co dung duoc wifi adhot ko the ca anh
Dùng SB này đi! Mình thấy kết nhất từ trước đến giờ :p
nbmvnbooks.zip

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019