Share tool fix lỗi AU/SB/Sprint 8.3 của GPP (Free)

Sagia Luby
28/5/2015 7:21Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao của mình cài itunes 11 không được nhỉ.cứ cài xong mở lên là nó báo file gì đó không mở đc. bắt update lên itunes mới nhất
@bapykute1170 bạn ơi đó là do file libery itune cu cao hon nên bạn cài bản thấp hon không chạy dc.bạn gở bỏ hoàn toàn theo cách này
http://mobay.vn/thu-thuat-ios/huong-dan-go-bo-triet-de-itunes-tren-may-tinh-100274.html
sau đó cài lại all phiên bản đều dc nhé
@HIEUANVINHTRUC hay quá..tks bác nhiều ạ 😁
sao e 5au vẫn không kiểm tra đc *101# nhỉ
Sao của mình 5 SB 8.3. Chạy mấy lần cũng chỉ về được nhà cung cấp 19.0 nhưng vẫn của là tiếng nhật :v. Có bác nào 5 SB 8.3 làm ok chưa vào confirm cái 😃
buianhd
CAO CẤP
9 năm
của em 5 lock sb chạy chỉ đc mỗi 101
@buianhd vậy còn những lỗi gì bác
buianhd
CAO CẤP
9 năm
@bapykute1170 đc duy nhất 101 thôi còn chả đc gì, imess,facetime,số của tôi,+84 vẫn lỗi
@buianhd +84 thì lỗi khi nào giờ mà bạn..ims với ft thì không quan trọng lắm..số của tôi fix ntn nhỉ
buianhd
CAO CẤP
9 năm
@bapykute1170 mấy bác trên bảo chạy xong full hết e cũng chả rõ
@buianhd mà không có my number thì bị lỗi gì bác nhỉ..e cũng chẵng biết có tác dụng gì
Của mình 5 sb tự nhận My number, FT vs ims. Trước ở 8.2 thì dùng tôol GPP này fix được hết còn mỗi lỗi +84 thoai. cũng hóng mãi cho 8.3, mà chạy cái tool này mãi sao ko thấy được 😆
@AOF.Luna.Moon thế giờ tool này vẫn chưa ok hết hả các bác
@bapykute1170 My number để lên FT vs IMS bác ạ. Trước dùng con 5 AU, jb rồi mà fix ko thể nào lên được My number vs FT IMS, nên cũng chả dùng. Đổi sang Softbank thì nó nhận luôn, mà đang ở 8.2 dùng cứ giật giật, hồi 8.2 thì dùng tool GPP này fix ngon lành, dùng chả khác gì quốc tế, cơ mà giật quá nên mình lên 8.3. Giờ máy lỗi mỗi *101# vs điểm truy cập cá nhân. Mà 2 cái ý vs mình cũng ko quá cần thiết 😃. Tool fix đc thì ok ko thì mình lại chờ 😃)
@AOF.Luna.Moon mình thì lại không cần cái im với chả ft lắm..lại cần #101* 😁
không có my number thì bị lỗi gì vậy các bác..không dùng được gì ạ..em mới qua IOS nên hơi gà
chơi ngu cho lên 8.3..giờ mỗi lần chạy tools xong thì ok.nhưng reboot phải chạy lại tools.mất my number
@hoangphat_258 À cái này mình cũng bị mấy lần bạn ạ. Hạn chế bật tắt IMS,FT và restart máy thôi. Hôm trc mình fix thử bằng wimax, khởi động lại cũng mất ft vs ims, phải 2 hum sau mới lên lại đc. Cho nên kn của mình là hạn chế khởi động lại máy vs bật tắt ims vs ft 😃
@AOF.Luna.Moon Không bạn. Bật kích hoạt im với ft nó báo kích hoạt không thành công
@hoangphat_258 Báo lỗi à bạn, thế bạn tắt đi, để 1 lúc sau thì lại vào bật lại 😃
@AOF.Luna.Moon Tắt bật lại vẫn bị. Mình fix thử cả 2 tools mà vẫn bị ft với im. Trong khi my number lên bt
nó chạy xong 5 patch sao cái nhà cung cấp vẫn không thay đỗi nhỉ..lần đầu tiên thì ok.sau đó em cập nhật nhà cung cấp là về lại tiếng nhật.xong chạy lại ok 5 patch mà vẫn không được nữa..giờ không kiểm tra TK đc luôn
spy912
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khuyên các bác nên dùng tool wimax, tool này fix còn hên xui lắm, em restore máy mấy lần rồi fix mấy lần mới full được. Kinh nghiệm của em là sau khi shift restore, nhét sim nhà mạng để máy vào màn hình home, để 1 hồi, rồi mới nhét sim ghép vào, đợi lên sóng rồi chạy tool fix. Em dùng sim ghép clubgsm 4.7
buianhd
CAO CẤP
9 năm
@spy912 Tool kia k hỗ trợ ip5
@spy912 wimax ko hỗ trợ 5 SB mà bác.
spy912
ĐẠI BÀNG
9 năm
@AOF.Luna.Moon ừ mình làm trên trên con 5s sprint thì ok hết, kiên nhẫn làm vài lần sẽ được đó bác 😃
@spy912 chuẩn luôn bác.vừa réstore thì chạy tool mới được..em như vậy xong cập nhật lại mất.làm thế nào cũng hk đc nữa..e đưa máy về cài đặt gốc thế là chạy ok lại..my number vẫn nhận.chưa biết im vs ft có nhận hay không
spy912
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bapykute1170 đã chạy tool thì đừng bao giờ cập nhật nhà mạng bác, my number lên thì im với ft sẽ lên, đợi tầm 15p, mất tiền là do kích hoạt im với ft.
chuẩn luôn bác.vừa réstore thì chạy tool mới được..em như vậy xong cập nhật lại mất.làm thế nào cũng hk đc nữa..e đưa máy về cài đặt gốc thế là chạy ok lại..my number vẫn nhận.chưa biết im vs ft có nhận hay không
@bapykute1170 Của mình mấy lần khởi động lại mất ft vs ims. phải hơn ngày sau mới lên lại được 😆). Cho nên giờ rất ngại restart.
Cũng muốn restore nhưng mà lại ko có sim gốc của nhà mạng nên đành thôi vậy -_-
sunwaii
ĐẠI BÀNG
9 năm
@AOF.Luna.Moon bạn restore bt máy tự kích hoạt và lên sóng.cần gì sim nhà mạng.vì đã có sim ghép rồi.
@sunwaii Sao hôm mình hỏi ở quán thì họ bảo là restore lên lúc kích hoạt cần sim của nhà mạng của Nhật =.=. Còn nếu để sim ghép thì kích hoạt xong thì sim ghép đó ko xài được cho cái máy đó nữa, thế nên mình mới ngại -_-
sunwaii
ĐẠI BÀNG
9 năm
@AOF.Luna.Moon quán nào mà phán như thánh vậy bạn?bạn k tin thì cứ gg mà hỏi nhé.máy mình trước cũng dùng sim ghep để kich hoạt.restore cứ để cả sim ghép trong máy.khi nào quá trình restore hoàn tất thì máy tự kích hoạt và lên sóng.
@sunwaii Ừa mình mua ở HN, tên quán thì thôi cho mình ko nói 😃. Mình cũng down sẵn 8.3 về máy rồi. Cơ mà chả dám restore vì sợ như bạn kia nói =.=. Nghe bạn nói thì để tí mình tiến hành vậy 😃)
hình như tự động trừ tiền hay sao ấy các bác ạ..
Mình chạy full lỗi luôn.im và ft lên hết..my number đầy đủ các kiểu con đà điểu..lỗi +84 thì tự fix trong danh bạ đc rồi
@buianhd e restore máy = itunes xong chạy tool ok.xong em cập nhật nhà cung cấp cái nó về lại như cũ..xong em reset máy về ban đầu rồi chạy lại tool
@hoangphat_258 vậy cũng như mình..muốn bấm dấu chấm phải qua bên kia số bấm mệt vc
@bapykute1170 bạn ấn cách 2 lần là tự ra dấu chấm 😃
@bapykute1170 Bấm dấu cách 2 lần là nó chấm nhé
Có bác nào chụp ảnh cái bàn phím lúc nhắn tin giúp em với được khôg ạ
buianhd
CAO CẤP
9 năm
link lỗi k vào đc rồi bác nào còn link khác k
Lên 8.3 không về 2g đc😔(
xinhge
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình tải bản itune 11 nó không nhân ip ios 8.3, chỉ có itune 12 mới nhận, fix sao ạ?
sua laptop sua chua laptop thay man hinh laptop KHÁCH SẠN BỒNG SƠN
bongvjdai
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã thử và thành công trên con 5 Lock SB 8.3 😆 các bác chạy lần 1 ko được thì cứ chạy 2 3 lần nữa xem thế nào
dtdvidic
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bapykute1170 tks bác.... chiều e dùng máy win 7 patch
bongvjdai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dtdvidic Mình dùng win 8.1 Pro (64bit) nhá à mà phải cài itunes 11 mới bật được tool lên nhé 😆)
dtdvidic
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bongvjdai tool gì mà khắm thế 😔 win 7 thì chạy được itunes 12, win 8 thì phải dùng itunes 11... chắc e sốc chết với tool này
@dtdvidic Mình win7 64bit cũng có chạy dc itunes 12 đâu :3. Phải xóa đi cài itunes 11 mới chạy dc, để itunes 12 mở ko lên luôn
hien301
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em đang sài con 6 sb fw 8.2, em định lên 8.3 nhưng chưa biết gì hết, các bác nói chạy bằng tool là tôol gì ạ, có hể hướng dẫn cho em được không? Em xài sim ghép clubgsm. Mới tham gia ios nên chưa biết gì, mong các bác chỉ giúp ạ
anttim
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang dùng 8.2 mà máy nóng quá. Định lên 8.3 xem thế nào nhưng lại sợ ko fix đc.
ok hết các bác..em làm phát ok hết..im với ft cũng lên ngon lành.chỉ còn lỗi +84 tự fix = app kia là đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019