Sharp giới thiệu điện thoại Aquos 104SH chạy Android 4.0

Duy Luân
13/2/2012 13:37Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

promano
TÍCH CỰC
12 năm
Tặng các bác 1 đoạn video về em này.
E này có thiết kế cũng như cấu hình quá ngon. Thèm...

Eldest
ĐẠI BÀNG
12 năm
thèm quá nhẫy , ước gì nó đc phân phối tại việt nam.
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn đẹp,hàng Nhật chất ghê.:p
Ái chà nhìn thích thật, đơn giản nhưng nhìn rất sang, cấu hình ổn. Không biết rổ giá thế nào nhỉ
The Gun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng Nhật thì chỉ có chuẩn và trên chuẩn thôi. Nếu "chịu khó" đưa sản phẩm ra toàn thế giới chắc lúc ấy Apple và các hãng khác xách dép chạy theo không kịp. Em này mà bán ở VN chắc mình sẽ mua ngay ...
nếu có tiền ! ^^
Mấy đại sư phụ Nhật Bổn bắt đầu nhòm ngó thì trường nước ngoài rồi à. Mấy chú Sam, LG, HTC... chuẩn bị đỡ đòn nhé. Ai từng dùng đt Nhật thì sẽ hiểu nó ngon và chất ntn, chỉ cần OS ngon thì mấy hãng khác chết tươi.
Thích nhất cái màn hình của Sharp.tỉnh và rỏ nét nhưng ko chói. Cấu hình của con này good quá. Like..
Lun mê mẫn với đồ nhật. Nhất là hàng of sharp.
về vn thì làm máy mutil media thôi 😔
Biết đâu mẫu này là world thì sao nè. Nhớ cách đây 8 năm,cầm trên tay con SGH-802. Mình ko tin nỗi cái màn hình mượt,đẹp vô cùng. Chức năng lúc đó ko có dòng máy nào sánh bằng ( thời điểm này Nokia 7250 đang nổi đình nổi đám,nhưng so sánh thì thua xa). Vươn ra thế giới đi Sharp ơi,thể hiện đẳng cấp đi.
.
.
.

to lớn
cao ráo
đẹp
mạnh mẽ
thương hiệu nhật
forestier
ĐẠI BÀNG
12 năm
vấn đề là hàng nHật về Vn cũng vs giá ngang ngửa vs cái smart phone khác,cuối cùng vẫn k "đú" đc vs con nào xịn hết,buồn..=.='
Chuẩn. đồng ý vs quan điểm của pro này
... Nhìn cấu hình mạnh ghê, màn hình lại to và đẹp nữa, k bít là bg mới phân phối cho các thị trường khác :| ...
Nothings1
ĐẠI BÀNG
12 năm
😃 .
Điện thoại Nhật , hình như chống nước là 1 tiêu chuẩn hay sao nhỉ ....
Bác trên nói ko chạy đua cấu hình , nhưng mà 1,5ghz dual-core , 4,5 inch HD , cam 12,1 Thỳ em nó hiện giờ cũng đứng đầu bảng phong thần roài 😃 . ( mấy em khủng nhất bi h cũng là 1,5 ghz dual-core , còn lõi tứ chỉ là ... Rò rỉ với tin đồn 😃 )
quả pin có vẻ ko ổn lắm........................
Sharp, niềm mơ ước của em :-< ...
lumos4000
ĐẠI BÀNG
12 năm
12mp mà ko có flash, thật đáng tiếc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119