sim vào mạng chẳng mất tiền

hoangthebn
6/8/2012 1:11Phản hồi: 34
mình có cái sim mà có 50k trong tài khoản đăng kí mimax từ tháng 6 mà dùng đến bây giờ là sang tháng thứ 3 rồi mà chẳng bị bóp băng thông gì cả. cứ kết nối là chạy vèo vèo ý, chẳng hiểu sao nữa. âm 40k tài khoản km 0kb rồi mà ngon lắm.
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mobivtc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng sinm này lướt web downlaod thì thôi rồi, k phải phá băng thông làm gì cho phiền!!!!!!!!
Tốc độ download là bao nhiêu.
Nếu ~33kb/s thì là bt còn tầm >200 thì sướng 😃
@NeihtAg cũng có cái sim âm tiền nhưng chỉ ~ 33kb/s. dung chậm quá
congtampt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@choisongzong Dùng miễn phí thế là được rồi, băng thông lớn các bác down phim HD thì chết.
tctvn
TÍCH CỰC
12 năm
@NeihtAg mình xài theo kiểu mua sim rồi vứt nên cũng có gặp vài sim như chủ thớt! download toàn trên 700kb/s (có khi lên hơn 1mb/s, không biết idm có báo sai ko nhé, nhưng lâu lâu nhảy lên 1 phát). xài dc gần 3 tháng thôi. thường đến khoảng ngày 20 trở đi hih như viettel kiểm tra nên ưa die bất tử -> tốn thêm 1 sim nhưng xài chưa dc 10 ngày lại qua tháng mới
chắc do lỗi tính cước của nhà mạng
oài.... số đó bao nhiu z? mình đi thông báo việt theo để nó sửa cho bạn =))
@anhvunek thế à. ko cần mong thì ra đường cũng sẽ có nhiều người "lịch sự" với bạn.
@62500119 kệ mịa mầy... lượn cho nó rảnh.... đếch chém vs cẩu trinh sát.... ha3
Protool
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu mà down trên 200-300KB/s thì cứ việc mà chơi tiếp nói ra làm gì , khi nào đứt thì hãy nói ra . Nói ra bây giờ nhà mạng khóa thì hết được làm ăn
mình không làm ăn dc gi, nản bọn viettel
@lucky902010 mình ko rõ nhưng bọn vịt teo làm ăn vớ vẩn lắm tháng trước nó tự gia hạn mimax nhưng đầu tháng8 sim mình ko tự gia hạn a cay vãi thấy sờ pít lên 5mb mình nghi nghi joy check tk phát trừ mất 80k vì mình để kéo phim mà
@anhhaithainguyen Viettel không trừ âm cước gói Mimax từ ngày 1/8/2012 rồi bạn nhé. đã có mấy topic thảo luận về vấn đề này rồi. mình nhớ ko nhầm thì bạn cũng đã cm ở đó rồi.
@anhhaithainguyen mình cũng bị mất 49.5k vì vụ này đây.gọi lên tổng đài bảo tại anh ko chịu cập nhật thông tin của bên em,thua luôn
@62500119 mình có nhớ đâu hem để ý hu hu cứ đinh ninh là nó tự gia hạn nên ung dung dùng thấy sờ pít lên cao nên mới check tk ai dè hết lời để nói với tụi vịt teo rầu bạn nào còn phá đk băng thông cho mình 1 sờ nót nhé thanks nhìu
hoangthebn
ĐẠI BÀNG
12 năm
tốc độ 800 900kb/s cơ down ngon vãi. nhìn mà sướng
hoangthebn
ĐẠI BÀNG
12 năm
đây là ảnh nè, down ngon lém. anh em xem file ảnh, mình không biết cho ảnh lên như thế nào
hoangthebn
ĐẠI BÀNG
12 năm
haoromyeuem
ĐẠI BÀNG
12 năm
khoe khoang .sai free thi tu suong di.nói lam gi
ko bik tỉ lệ sim lỗi là bao nhiêu nhỉ, giá dc khoảng 10% thì tốt. hé hé
danlv
TÍCH CỰC
12 năm
mình còn 28k bị hủy mimax nên nạp tiền dki mimax thì dc báo đang xài mimax hay j đó tương tự nên ko để ý vẫn xài bình thường tưởng có mimax rồi,cúi cùng ktra tk thì bị trừ mất hơn 100k đây này :mad: ,khi xem lại thì tk đã ra đi 😕 ,đành phải nạp tiền dki lại
hnay vào ông chú bảo tk nó trừ như ăn cắp ý,t vừa nạp 100k xong đã hết rùi,mình kt thử thì thôi,quý khách đang dùng gói cước mi0,thế là tổng thiệt hại hết hơn 100k.mình an ủi,cháu còn bị lừa nói gì đến chú
hoangthebn
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi cái cuộc đời dùng miễn phí tốc độ lại nhanh sướng éo chịu đc
bạn 2500119 để thời gian mà giao lưu, hỗ trợ anh em. mấy con chó này nó chỉ biết sủa đổng thôi.
xin lỗi cả nhà nhé.
congtampt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác nhiều tiền toàn sài MCTD àk. Em toàn mua cái sim rác 55k vừa dùng gọi được, vừa lướt nét nhé. Nhưng phiền nỗi mỗi khi vào mạng lại mất 10 giây để mở băng thông.
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
xác nhận vụ này có thật nhé, chủ top có đc ko thì ko rõ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019