Sky A850 VEGA R3- Cấu hình siêu khủng

daochinh1983
25/9/2012 9:37Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác cho e xin cái kích thước pin cụ thể được k? e muốn mod pin cho a800, liệu có khả thi k bác nhỉ?
ủa sao không có giá nhể! cho cái giá đi để anh em còn tham khảo chứ chủ thớt :oops:
termihana2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này về Việt Nam full box là 11tr100 các bác ơi em thấy trên Smartphonestore.com.vn có bán em qua xem rồi giá đúng thế hàng đẹp luôn. ham mê nhưng ko có đủ xièng qua xem anh chủ cửa hàng cho xem và vẫn cười tươi luôn. mặc dù ko đủ xiền mua ^^
bộ nhớ ngoài hỗ trợ lên đến 2TB là sao. vãi vậy kia á
Wala
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn dáng thanh mảnh mà cấu hình ngon quá... Ông anh mình đang sốt sình sịch với con này 😁
Quá tuyệt.....
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cố gắng một con a850 thôi
em mới gửi 1 em này về VN xong, máy như mới, fullbox và còn bảo hành 11 tháng, mầu trắng tinh khôi ;)). Chắc cuối tuần về tới VN.
Bác nào thiện chí lấy e để lại đúng 10 củ thui, pm yahoo em ạ : thungoc_nguyen
Em đang ở Hàn, nên nếu lấy thì các bác qua nhà ông anh,
Bác nào muốn lấy máy mới, zin thì có thể đặt e chuyển về, nhưng phải đặt trước xiền, vì e không phải dân buôn, nên chả có xiền sẵn đâu ạ 😁.
2nd
TÍCH CỰC
11 năm
@konikaka Thương gia ở đây bán máy mới 9,5tr thôi bác

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
@2nd Hihi zậy bác mua đi, em cũng đâu phải đi buôn, thi thoảng ae có nhu cầu lại gửi về chiếc. Giá của bác đấy còn chưa đủ cho em mua gửi về. Còn thương gia mà bác nói lấy hàng đâu em ko bít nên cg ko nói. Thấy mọi ng hỏi giá thì e đóng góp. Ae nào ok thì mua, hok mua thì thui. Các bác yên tâm chỗ nào thì mua thui ạ.
Tầm 9tr thôi pà kon
có bài viết này đập hộp khá chi tiết này http://www.tinhte.vn/threads/1882403/ hình ảnh sống động thật luôn
minh co' vai` van' de` thac mac ve vega r3 :
+ 1 cuc pin neu choi game lien tuc thi dung luong PIN THUC TE la bao nhiu ??
+ ban rom nao` xai` giup may on dinh & tiet kiem pin ??
+ co phan mem nao` giup cai thien viec chup hinh k ( vi vaga r3 ai cug bjk chup k dep lam' )
+ cach phan biet may 100% fullbox va` likenew 97->99%

AE nao` co kn giup minh voi, minh cug~ dag tinh' mua e nay` ve xai`...tks dai gia dinh R3...^^!!!
Wala
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lmm0918 chơi game liên tục thì cũng còn tùy là game kiểu gì nữa bạn ơi, mà máy nào cũng vậy , sky pin chỉ tầm 2 ngày là lên đường
Máy fullbox là giống như bạn vô mấy chỗ tgdd hay vienthonga mua nó lấy máy mới và đủ phụ kiện cho bạn á
like new 97-99% là máy xài rồi bán lại, không có hộp và phụ kiện có thể đủ có thể không tùy tiệm bán. hàng xài rồi bề ngoài thể nào cũng bị trầy và khó nguyên vẹn bóng lưỡng như các em mới.
phần mềm chụp ảnh không giúp chất lượng hình ảnh tốt hơn đâu bạn, chỉ đổi màu ảnh với chất ảnh thôi. có mấy bản rom giúp camera sắc hơn đó, nhưng bản nào mình không rõ :p mà mình khuyên bạn cài rom nên xem review và tự test chứ đừng tin quá vào "lời người ta nói"
ở tphcm thì bán ở đâu uy tin vậy
@phong199519 cùng câu hỏi với bác , đang tính mua con này , jo thấy same same khoảng 7tr5 , thấy bên cellphones có bán mà giá tới 8tr lận ,ko bik cho này ok ko
RevoLead
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ⱨkphone có cấu hình tương đương nhưng rẻ hơn 😁
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
11 năm
@RevoLead Đừng nên so sánh Ⱨkphone vs sky bạn ak
RevoLead
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mysoul9999 Mình thấy nên so sánh, bây h Ⱨkphone đã lên tới fullhd ròi, lõi tứ 1.5Ghz, thiếu gì đâu 😁
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
11 năm
@RevoLead bạn cứ tham khảo ở đây nhé http://www.tinhte.vn/threads/có-nen-mua-diẹn-thoại-h-k-p-h-o-n-e.1539341/
RevoLead
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mysoul9999 Mình thấy đa số các bạn đó là chưa sài hoặc chưa cầm qua Ⱨkphone bao h, chính tay mình đã cầm thử của bạn mình và sau đó ở ngoài showroom nữa, thật ra là do người dùng có biết sài hay không thôi, bạn mình nó biết tối ưu android nên cầm đt của nó ko khác gì S3 cả, và thậm chí có đứa cầm S3 còn phải hỏi nó làm sao để được như thế nữa cơ o_O
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
11 năm
em đang phân vân không viết nên mua sky a840 new hay là A850 used đây, vì 2 con này giá cũng same same nhau , và mua ở didongviet.vn có bảo đảm không . bac nào tư vấn giúp em. thank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019