Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

sky a900, g2 tem vàng, g2 dôcmo.............

nhan12a4
20/7/2014 13:19Phản hồi: 33
như trên ae tư vấn jum ve CAm, pin, rom thên nào...........
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chơi hẳn tem trắng đê b ơi

Sent from my L-01F using Tinhte.vn mobile app
@mobileworld-com-vn giá nó wa cao bác à............. tầm 6tr3 tro xún à 😆
@mobileworld-com-vn tem trắng mua k nổi............ theo bác thì sky a900 mua dc k... pin, rom oke chứ
Đã xài cả 900 vs g2
A900 pin trâu xài lâu ko nóng.
G2 pin liền thì trâu pin rời thì yếu.xài lâu nóng máy
Cam g2 đẹp hơn 900 nhưng nghe nhạc chán hơn 900
@s89hd tối về chụp em hầu như ko xài 3G bác ơi toàn wifi vs cầy game thì 1 ngày dư sức nói chung 1 ngày em on wifi phải tầm 2h có hôm 3h mà game em bem toàn game khủng hơn GB chư ko xài mấy loại lèm nhèm
s89hd
TÍCH CỰC
10 năm
@29y6145 bác úp sớm để chiều em còn chiến luôn máu lắm rồi hihi
@s89hd 😃 e cung tính mua con này ... chỉ hoi lo ve pin vì nhiu ng noi no mau het lắm
@nhan12a4 quên mất cắm sạc rồi,bác cứ mua đi nếu ko thích thì lại đem đi gl vs g2 là ok
à thêm sky a880 nữa ae tư vấn vs.... giá e no nhiu,,,,, thương gia nao bán
Pesjn97
ĐẠI BÀNG
10 năm
G2 đi bác tem vàng có s? nhưng fải pk zin nha,chứ sài sạc cáp bậy bạ là liẹt cảm ứng như chơi đó
Các bác xem pin em thế nào thì rõ.em đêm qua mới phá đảo xong MC4 tư mission 9 đến hết luôn và giờ pin còn thế này
g2 sài màu nóng máy hơn A900 là chính sác đó bạn, nhưng nó ko anh hưởng gì đến máy 😁
atkhanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@www.ismartphone.vn Xài lâu nóng máy có phải là 1 trong những nguyên nhân màn hình loạn cảm ứng :eek:
@atkhanh Chả rõ bác ạ...sạc lô hay zin hau dock cũng loạn nc là xài lg hên xui lắm
@29y6145 loạn cảm ứng có nhiều nguyên nhân dẫn đến bạn ah! hỏi trung tâm bảo hành LG nó còn ko biết lý do từ đâu 😁
atkhanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@www.ismartphone.vn Chỉ sợ là tụi nó biết mà không dám nói thôi :D
Hôm nay đi off ở clickbuy xong .mình qua luôn 111 tđn mua 1 em g2 f320 tem vàng về. Test ko biết nên cái j cũng vào nghịch. Cuối cùng thì cũng chọn đc 1 em. Hy vọng em này ko có biến j. Ko biết test đi mua máy mệt thật !
Dùng lên mạng thì may ra có ấm thôi nhé. Ko nóng. Có lẽ dùng ốp nên cảm thấy thế. Mới dùng từ 6h tối đến 2h40 sáng liên tục .ko chơi game nhé
Ko biết mai ngày kia thế nào . jo thấy ổn. Nếu có lỗi thì mấy hôm nó lộ ra nhỉ ?
Mình xem họ đánh giá thì cam của mấy em này ngang nhau, chênh lệch ít. G2 có chống rung quang học, a900 ko có chụp ảnh chắc tay 1 chút là ok.
Về chất lượng thì gần như ko có khác biệt đâu bạn ơi.
G2 thì pin cực trâu, cấu hình mạnh, và màn hình thì nổi tiếng đẹp.
Rom thì hiện nay đã có kitkat, và rom cook bao la (đc cả cộng đồng quốc tế vs cộng đồng việt nam hỗ trợ nhiệt tình)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019