Sky Force 2014 v1.00 Full Apk Data Mod [Android 2.3+]

zangy
6/6/2014 15:22Phản hồi: 57
Sky Force 2014 v1.00 Full Apk Data Mod [Android 2.3+]

Infinite Dreams vừa mới ra mắt trò chơi Sky Force 2014, một mini game đơn giản trên thiết bị di động theo dạng bắn máy bay, kiếm đồ chơi nâng cấp sức mạnh. Sky Force ra đời cách đây 10 năm, rất được yêu thích và xuất hiện trên nhiều nền tảng điện thoại khác nhau, đặc biệt là những máy chạy Java. Và để kỉ niệm cột mốc đó thì giờ đây nó đã được làm mới với phiên bản 2014, có đồ họa đẹp hơn, cách chơi cũng phong phú đa dạng hơn, trong đó có bullet-time, hiệu ứng làm chậm lại mọi vật để chúng ta dễ né đạn hơn.

Link Video:

Game cho android: 2.3 và mới hơn
Thể loại: Máy bay
Dung lượng: 75 MB
Link tham khảo từ Google Play : Android market

Hướng dẫn cài đặt:

1: Cài đặt file apk
2: Đặt data theo đường dẫn: Android\obb\
3: Play game

Link tải: Download
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ubeo
TÍCH CỰC
10 năm
Bà con dùng app nào để hack stars vậy ?
Tớ muốn hack chút ít để chơi thôi, ko thích full cả đồ đâu.
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
@ubeo Ai có thì chia sẻ vs :3
Có siêu nhân nào giúp e điều tra về game này với
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
Game cua tau 😁

Sent from my GT-I8262 using Tinhte.vn mobile app
Celcius16
ĐẠI BÀNG
10 năm
Game 1 thời bấm nát phím của N-gage 😁
Một thời hùng bá trên Symbian đây. INFINITE DREAMS hồi đó toàn game hay. Bộ tứ game trên Symbian mình đã phá đảo hết: Sky Force (gồm cả Reloaded), Explode Arena, Superminer (rất hay nhầm với Explode Arena) và K-Rally.
kemaodanhcp
ĐẠI BÀNG
10 năm
game này 1 thời nghiền trên nokia, h có bản 2014 cho android thì phải kéo về chơi ngay thôi
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
Hehe luôn và ngay

Rêmmberwp7
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào chơi phá đảo đc trò này rồi cho mình hỏi cách mở khoá màn chơi thứ 7 với ạ, thực sự ko hiểu nó cần cái gì luôn
@Rêmmberwp7 Bạn phải thu thập đủ sao( kiểu như hoàn thành hết các nhiệm vụ của nó ấy)
@anhkhoavfc bạn ơi tớ hỏi chút. tớ chơi đến màn 9 rồi. nâng cấp hết rồi. mà chơi mãi chẳng mở thêm đc cái gì....
Rêmmberwp7
ĐẠI BÀNG
9 năm
@HoangDung84 Chơi hết màn 9 thì có nghĩa là bạn phá đảo game này rồi. Bây giờ bạn phải chờ 10 năm nữa để Innifi Dreams ra 1 phiên bản tiếp theo kỉ niêm 20 năm game này nhé 😁
@Rêmmberwp7 oh cảm ơn bạn. đam mê quá nên cố chơi cứ tưởng ngon có thêm bàn mới. hì hì
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
Cần các cao nhân giúp đỡ bác phía trên :3

Rêmmberwp7
ĐẠI BÀNG
10 năm
Up nào, ko ai thích game huyền thoại 1 thời trên di động hay sao
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
@Rêmmberwp7 Chuẩn đới :3

thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
Bro nào biết cách h@ck game này ko?
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
@thqt1b Chưa có bản hack đâu bạn 😁
Rêmmberwp7
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zangy có chứ bác, sớt google có mà đầy
cơ mà vẫn ko ai trả lời đc câu hỏi của mình nhỉ, chán, chả nhẽ dừng cuộc chơi tại đây. Mất bao nhiêu công cày cuốc.....
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@zangy Ý mình là có thể dùng app h@ck để h@ck game dc ko? Như đã làm với zenonia 5 vậy đó. H@ck star để mua đồ thôi.
hack game này thì khó gì đâu bạn.chưa tới 2s là có star để nâng cấp.game này mình đã từng ko có đối thủ để đọ điểm. giờ chơi lại thấy đồ họa đẹp hơn mà thấy ko hồi hộp bằng ngày xưâ
Cai nhiem vu "Van nguyen ven" la sao vay cac ban
là qua màn với 100% máu.khi qua màn với việc hoàn thành tất cả các nhiệm vụ như
+cứu hết con tin
++ăn hết sao
+++vẫn nguyên vẹn
++++.....
thì bạn sẽ được chơi ở chế độ khó.chơi ở chế đọ này bạn sẽ đc tích thêm huân chương để mở các màn chơi cao:5.6.7
hack star rất dễ với app: game killer.yêu cầu là máy cần root. game này không hack thì sẽ rất khó vào chơi các màn 5.6.7 vì không có đủ huân chương. game dù làm lại nhưng lại có cách tích huân chương để vào màn chơi khá thú vị.tạo đc cảm giác cay cú cho người chơi.ha ha
@minhtuan7610 Huân chương bổ sung là gì vậy, làm sao để có nó vậy bạn
Rêmmberwp7
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trò này bực mình nhất là cái vụ cứu con tin, ko dễ dàng như phiên bản Java nữa
Thêm nữa nó thiết kế màn chơi theo kiểu thời gian thực, có nghĩa là tính cả thời gian chơi vào nữa chứ chỉ cày điểm ko thôi thì chưa đủ
Thôi thế cũng đc vì chơi 3 màn liên tục thôi là nóng ran máy lên rồi, chắc tại đồ họa khủng quá

Yêu thì đơn giản nhưng căn bản là giữ được bao lâu...
Mình lại tháy pb này vụ cứu con tin ngon hơn pb .Sis ngày xưa rất nhiều, ngày xưa tên lửa tự động không cẩn thận có thể bắn nhầm con tin ở các màn 5. Giờ thì chỉ hơi tốn time thôi, ko bắn chết con tin đc. Đã ai phá đảo chưa? Mình cũng đang ở phần : chờ đủ người đrr vào màn, và có ai hiểu vụ có màn mới vào cuối tuần ko? Phải đợi 5 người mà đợi hoài chả có ai???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019