{SKYPHONE LIMO X2 & X2+ Dual core} Root-Rom-CWM-TWRP

phuteo
31/10/2012 10:41Phản hồi: 3.396
3.396 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bản wp8 trước mình bị lỗi khi mình cài bản wp8 qua flash tool thì thành công nhưng lại ko boot đc là sao hả bạn?
@phuteo Bây h máy e nó thành brick rồi
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@leakless Có hướng dẫn unbrick trên trang 1 đó
@phuteo máy nhận driver rồi nhưng flash tool nó ko chạy
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@leakless E nói rõ tình trạng máy của e xem
Share cho mình Với
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
Share rồi mà các bạn kiểm tra lại xem link folder đây, nhớ đăng nhập vào mail trước khi down
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuteo tất cả những rom anh đã thay carmera là ở đây ạ anh
@phuteo Mih download chua dc; Phuteo cap quyen cho mih voi Thankssss
sky.limox2@gmail.com

Sent from my Limo X2 using Tinhte.vn
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@ZZZZZJJJJJ Bạn đăng nhập vào gmail rồi sau đó mới bấm vào link down nhé
@phuteo THANK'S 😃

Sent from my Limo X2 using Tinhte.vn
vosathanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vosathanh Share rồi mà các bạn kiểm tra lại xem link folder đây, nhớ đăng nhập vào mail trước khi down
vosathanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_khoc_ Là sao? Ngay khi bấm vào link nó ra trang đấy thì sao mà đăng nhập?
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vosathanh tức là đăng nhập trc khi ấn vào link này nhá
vosathanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thế này: nhớ đang nhập gmail trong tab mới. rồi quay lại trang này bấm vào link của Phuteo.
có vấn đề với cái bản restore gốc của bạn dotkichhoada uploads lên các bạn không nên mạo hiểm vì khi các bạn resstore sẽ không nhận được sim không biết nó đang bị ở chỗ nào chốt lại các pro không nên resstore bản đó
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
phuteo oi hay quá cuôi cung bác đã làm đc camerra cua rim đó trở lại nguyên thuy bản stock +2x nhung lại có vẫn đề k nhận sim bác ạ ở bản sony đã factery reset trc khi ínet Screenshot_2013-06-24-20-09-00.png
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@_khoc_ E có restore bản rom của dotkichhoada không, chứ lỗi này chưa fix a ko post bản rom lên đâu
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuteo Có nhưng em lau quay lai pản backup trc của em nên có song mạng mà...nhung sau khi thử củ bác lai k đc mong bác ngắng fix nhá
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@_khoc_ E thử các bản khác xem có bị như vậy ko
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuteo Để em thử ạ
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
Có bro nào thích màn hình khóa này cho GALAXY OS ko. screen_20130624_2308.png
@phuteo được đó anh ơi ;)
@phuteo A làm dạng update. Zip đi. E cho vào rom Transparent e đag dùng. Hì. E sưu tầm hàng Transparent a ah! ;)

Sent from my Xperia Z using Tinhte.vn
@phuteo Share đi a ơi 😔
h2t3d
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuteo anhh ơi cái galaxy os.rar để làm j đấy?
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@h2t3d Đây là bản rom up bằng Flash tool đó em có thể sẽ giúp X2 lên 1GB
A phuteo oi, e đax chbị carrd vina r đaay, send a ntn day ạ, e ko choi yh a ạ, hay inbox qua tinhte cho A lun nhá 😃
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@olimeee send qua ibox đi bác 😁
vosathanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
ROM TRANSPARENT GOOD RỒI. CHUĂ THẤY LỖI GÌ CẢ. PIN RẤT TỐT. TUY NHIÊN HÌNH NHƯ PHIÊN BẢN TIẾNG VIỆT CÒN CHƯA CHUẨN. CÁC BẠN VÀO FACEBOOK THỬ NHÉ. THAY VÌ "PHÚT" HOẮC MINUTE THÌ NÓ HIỆN LÀ "MÉT". KHÔNG BIẾT LÀ DO PHẦN MỀM HAY DO ROM NỮA.
ongdongheo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Từ khi up bản Rom của dotkich đến bây giờ cứ up Rom nào cùng không nhận Sim, đành phải dùng bản Backup trước đây của máy mới có sóng. Thử đủ mọi cách từ Flash đến dạng .zip kể cả wipe...
_khoc_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ongdongheo Khốn nạn nhỉ minh cung như bạn giờ làm ntn đây
cac ban rom tren van chua on dinh anh,em van con bi dung lai khi chay ung dung nang
@meocon.96 Nặng máy nó k chịu nổi thì bị fc là bt
@tllo Minh vi du nhu asphalt 7 1.0.6 ,rom goc may minh chi can cai la co da choi ngon,nhung nhung rom khac,da thu tat ca thi vo dau tien la da bi fc roi,that kho hieu
@meocon.96 Tắt tiệt kiệm pin thử xem
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@meocon.96 E xóa data và cache của ứng dụng đó đi rồi thử lại xem có bị ko
@phuteo em cung co thu mak h no cu bi -_-
thonhibig
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chú cũng bị, lên TTBH cho làm lại
A phuteo ơi, e send card wa inbox cho a rồi đấy...có Email e trong đó..a cấp cho e cái quyền tải rom nhé 😁
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@olimeee ok rồi đó em
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
Hiện màn hình khóa này đang bị 1 lỗi là khi nhấn giữ vào nút lockscreen trên status bar hoặc nhấn nút cứng Power để hiện menu power thì nó khởi động lại luôn còn khóa màn hình thì bình thường
Thế a share e link cái màn hình khóa đấy vs cả xóa cái lock trên stt bar đc k ? E cũng chả quen dùng gì đến cái đấy :">
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@tllo Nhấn power nó cũng bị vậy. Nút lockscreen để hạn chế dùng nút Power tránh bị hư
[
Ẹc @@ e đọc thiếu
À mà cho e hỏi cái cảm biến của máy e nó hỏng hay sao ý. Nó cứ hiện đỏ đỏ xong vào phần mềm cứ bị khóa màn hình. Có cách nào vô hiệu hóa nó k a ?
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@tllo Rom nào cũng bị như vậy là do phần cứng, phải lên TTBH nhờ họ xem lại, nếu chỉ 1-2bản bị thì do rom lỗi
@phuteo do phần cứng a ạ. ý e là e muốn hỏi có cách nào cho cái cảm biến nó phế luôn k ý ?
ongdongheo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Buồn thúi ruột, hết cách test Rom mới rồi.
vĩnh biệt limo tớ lên xe skyHD9500 đây cũng hơi buồn chút vì cũng vì tính hay nghịch ngợm nên dính quả không có sóng ,rất chan thành cảm ơn teacher Vũ Minh Tâm đã có tâm huyết làm những rom cho các thần dân skylimo,many thank hiiiiiiiiiiiiiiiiiii teacher Vũ Minh Tâm,em hy vọng sẽ có cơ hội gặp lại teacher VŨ Minh Tâm
phuteo
TÍCH CỰC
11 năm
@hungdo115 Hi vọng sau này sẽ có cơ hội gặp lại. Chào thân ái và chúc may mắn 1 trong những người đầu tiên ủng hộ các bản rom của mình
@hungdo115 co nhieu day tien sao ban ko mua han sky pantech cho ngon,minh mua sky phone 1 lan so lam roi,vai thang sau no se lai ha gia vai trieu cho xem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019