Smart Screen (Cuộc cách mạng thay đổi LockScreen của iPhone)

xkurtx
5/12/2009 3:10Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xkurtx
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn đã enable app SmartScreen trong settings của SmartScreen chưa? Check lại xem nào
đã en hết rồi bạn , nhưng mà màn hình vẫn đen thui à , nhưng mà mấy cái widget thì vẫn hoạt động bình thường , ko hiểu tại sao lun 😕😕
cài đặt ok toàn bộ nhưng contact khi add photo vào thì contact widget ko hiển thị hình trên contact .... ai giup với
Akhademik
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bạn cho hỏi mình đã cài được Smart Screen và đã cài luôn được Widget nhưng mà hiện giờ màn hình nó ra 2 cái widget chứ hình cũng chỉ đen thui chứ không có cái hình wallpaper? Có ai chỉ tiếp cho mình không vậy?
hieudatinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
rất bổ ích! cám ơn chủ topic! nhưng mà về cái widget... mình thấy sao số luợng còn hạn chế! có thể dzới thiệu mình vài cái hay hay được không bạn!😁
cái này có file deb ko các bác.. có thì cho e xin.. cục phát wifi nhà em nó bị đơ mất rồi.. 😔
motlep
CAO CẤP
14 năm
file .deb của bạn đây. chúc vui nhé 😃
smartscreen.lite_1.1.zip
thanks bác nha, add source bình thường, con máy của em nhìn sang trọng hẳn lên
hix 😔(! em cài xong, khởi động lại máy thì toàn bị lỗi, máy bẳt chạy safemode. ai giúp em vụ này với. cám ơn mọi người+chủ thớt
hlp
ĐẠI BÀNG
14 năm
nó xung đột phần mềm ý mà, bạn xem nó xung đột với cái nào thì gỡ nó ra thôi...công nhân cài cái này vào dễ gây xung đột hệ thống thật
galaxy_223
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao mình cài vào được rồi.thấy mấy cái widges hoạt đông bình thường nhưng ma cái hình nền ngoài lockgreen của mình mất tiêu.mà nó đen thui ah.giúp mình khắc phục phần này
hix máy của e báo rằng HN 77 độ C có nên tin dc ko nhỉ
langbianiam
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác có lộn không đó, đó là độ F bác bấm vào chữ i đổi qua độ C, và cái này không phải máy báo mà là lấy tin trên web thôi
Dùng cho iOS 4.0 được ko các bác ?

Và mình xin các widget về thời tiết + times chắc đủ rồi .

Có cần phải cài GPRS ko ? Để nó auto update thời tiết cho mình ?
anh em nào dùng rồi cho hỏi có tốn Pin ko vậy ? hiện đại cũng hại điện lắm :eek:
Xài hay lắm. Thanks
P/s: Hok tốn pin đâu mà lo...😁
Có bạn nào có file .deb của mấy cái widget về thời tiết , clock và contact ko ? Down trên GSM ko được , hình như bị die rồi sao ấy .
Bạn add source http://apt.media-phone.ch là có được các widgets của smartscreen
Hoặc down file .deb ở http://www.mediafire.com/?ct2izn4m220wyyi
Weatherfeed c-r-a-c-k : 😕
Xin cám ơn bạn đã giúp mình .

Ai da, cái Weather Feed nó đòi code mới cho kick hoạt , làm sao bây h ?

Có cần thiết phải hòa mạng GPRS để cho nó hoạt động liên tục update thời tiết ko các bạn ?
angel008
TÍCH CỰC
14 năm
Có hỗ trợ được cho iOs4 và có đụng chạm j với mấy phần mềm khác ko các bạn?
Vừa pm bác cách fix, sry vì sự chậm trễ 😁, cần mạng để nó update

Mình không xài 4.0 nên không test được, bạn có thể tự test nếu là máy 3g :D
pvgas
ĐẠI BÀNG
14 năm

Bác cho mình xin kái code của Weather Feed với 😔 mình chưa active đc
Bạn down xoá bản đó đi rồi down bản c-r-a-c-k về nha. :eek:
mình cũng set mã VMXX0007 rồi, hiện lên Hochiminh city rồi, nhưng khi mình thử chạm tay vào thì hiện ra thành phố nào đó khác, không biết cách nào để hiện lại Hochiminh city
Thành phố là dựa vào cái weather mặc định nha bạn, cái code đó chỉ để active thôi chứ không phải code của thành phố.😁
chưa dùng được trên ĩ, cài lên màn hình đen xì trông xấu ghê, ngày trước dùn fw 3.1.3 dùng cái này hay
lúc mình vào iphone.gsm.vn down thì nó báo 404 not found. có ai bị giống mình ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019