Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Smart Screen (Cuộc cách mạng thay đổi LockScreen của iPhone)

xkurtx
5/12/2009 3:10Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

heen
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có ai nhớ là cài smartscreen này nó sẽ cài những cái gì ko ạ ! Em vào down nó có 3 cái giờ ko nhớ là gồm những cái nào ! hiện giờ máy cứ bị safemode hoài ! ko hiểu xung với phần mềm nào nữa vì đã cài nhiều phần mềm quá ! Giờ muốn gỡ hết smartscreen đi mà ko được,gỡ được mỗi smartscreen nhưng vẫn ko được ! còn 2 file kia tên gì thì ko nhớ để remove nữa ! Help me please !
heen
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã tìm thấy 1 cái nữa rùi là "cyget",nhưng vẫn còn 1 cái nữa là cái gì thì tìm mỏi cả mắt hu hu
chỉnh thời tiết thì vô weather của iphone xóa mấy cái NY... gì hết đi rồi add Ho Chi Minh city vô là smartscreen nó tự nhận không cần nhập code gì cả các bố ạ
Mình đã cài app smart screen rồi nhưng trong phần widget ko có j cả. Bh phải làm tn? 😔
Thì bác add source http://iphone.gsm.vn rồi kiếm các widgets phù hợp với nhu cầu sử dụng mà cài thôi.
Cái Weather Feed nó load lâu kinh khủng , chờ hoài mà ko thấy xong , tắt luôn cho lành , có bác nào biết cách khắc phục ko ?
bao giờ nó tương thích cho ios 4 đây, mình cài nó hiển thị màn hình ngoài đen xì nhìn chán kinh
hung7641
TÍCH CỰC
13 năm
Up lên cho bác nào có file cr@ck thì chia sẽ cho ae .

Bản hiện tại 1.25
oanh' dau' cai' nay`
bac oi,hình như cái smartscreen này k để được background thì phải,em cài clock và weather thì nó hiện lên springboard hình dại lắm.k đc như ảnh bác up 😔
trước khi em cài Weather Feed thì màn hình như này

Sau khi em cài xong nó lại như này

bác nào biết cách lúc cài Weather Feed xong thì nó giống như màn hình lúc đầu chưa cài không ạ
Cái này nó chưa hỗ trợ cho iOs 4.x trở lên đâu bạn ơi.
xjnkzaj
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh nào có code cua weatherfeed không? share cho em với. máy em cài vào nhưng nó đòi code ko có thì không sử dụng được. cám ơn trước nhé!
tuandung85
ĐẠI BÀNG
13 năm
không hỗ trợ Ios4x các bạn à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019