Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Smurf's village: game free có thể nghiện-> có h@ck luôn

kid101
6/3/2011 6:3Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kid101
TÍCH CỰC
13 năm
bác lên Itunes rồi "search tên Smurf's Village". Xong down về máy (trò này free trên App store mà)! Bác nào không có tài khoản Itunes thì để e-mail lại đây. Có gì mình làm tài khoản Itunes free cho!
tienkbs
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác làm cho mình 1 tài khoản với lập mãi ko đc
mail: nhoemnhieutrongchieumua [MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
vdkvdk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Làm cho mình 1 cái acc nha bạn.
Vdk.vdk[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Thanks.
Chủ Thớt Ơi Cố Gắng Tìm dùm mình cách save đc không bạn thèm chơi quá .... :U:U
thangd05
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác có hack của zombie cafe luôn ko ạ 😁
tienkbs
ĐẠI BÀNG
13 năm
tình hình là có tk itunes mà vẫn không dowm đc trò này bác ah bác làm ơn úp lên media đi cho anh em dễ down nhé cảm ơn bác trước nha....!
vdkvdk
ĐẠI BÀNG
13 năm
sipalit
ĐẠI BÀNG
13 năm
hixx chi e cach cai cai game nay voiiii
sipalit
ĐẠI BÀNG
13 năm
May bac oi jup e voi so la e cai vo may e dc roi nhug khi vo cho choi thi no bi vag ra ko choi dc may bac chi jup e voi
có cách nào hack tiền và Smurfberry thôi ko. chứ chép hai file này vào thấy farm xây tè le hết rồi. mình muốn xây theo ý mình từ đầu mà ko được
Có ai bị giống mình hem

Mình cũng bị tình trạng giống vậy, lúc trước chơi vẫn bình thường, chép 2 file kia vào rồi vô được đến bảng nhấn Play để chơi thì văng ra không chơi được :mad:. Tức quá xóa down cài lại ( không chép 2 file .....) nhưng vẫn không chơi tiếp tục được nữa. Help me ................................😢
sipalit
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hixhix e chỉ mới cài vô lần đầu chưa chơi được nữa đã bị văng ra rồi nữa nè hixhix ai giúp e với
tienkbs
ĐẠI BÀNG
13 năm
tình hình báo cáo với các bác là em không thể nào cài nổi cái trò này hjc không hiểu vì sao nữa pro nào giúp em với em nghiền khoản này lắm lắm
cai nay chi choi dc tren iphone ipad thoi ha cac pac . ko choi tren PC dc a
em chơi bằng IP4 làm theo cách của chủ thớt đc phát ăn ngay thoát hết ra vào vẫn ôk.. kể cả thoát hẳn bằng remove luôn 😁.các bạn thử kết nối Wifi nữa xem. lúc hách thì nó xây sẵn 1 số thứ rồi.mình vào phần xây -> move là di chuyển đc đồ vật mà
kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Tình hình là thế này! Để tránh tình trạng ra ngoài rồi vào lại game nó lại trở lại từ đầu thì mấy bác làm theo sau, cài Ifile từ Cydia ( search trên Cydia) vào IP. sau đó mở Ifile từ IP của mình lên. Vào phần Applications, tìm game smurf ( lưu ý sẽ không biết nó nằm ở đâu, vì nhiều folder, mấy bác phải dò từng cái, tùy theo IP của các bác có bao nhiêu game). Sau khi dò được folder chứ game smurf thì vào phần Documents, kiếm file: default.smurfmap. Sau đó tìm phần Access Permissions sửa lại như sau:

User: Read, Write, Execute
Group: Read, Write, Execute
World: Read, Execute

Xong hết thoát ra vào lại nó save, chứ không như lúc trước bị mất hết
Halow
ĐẠI BÀNG
13 năm

bác chủ up link đã hack lên Mf đi
em cũng đang chơi cái này,đất thì có tý tẹo, chả làm ăn đc gì
thank
đúng là hack pro , e khâm phục các bác việt nam quá , nhất à tinhte.vn cái j cũng có thak so much
sao mình làm hoài mà ko được.Hay là do phiên bản 1.0.9 nó fix lỗi rồi 😔
bác pro ơi, tình hình là phiên bản mới 1.0.9 ko tìm thấy file default.smurfmap đâu cả, pro có cách nào hack chỉ lai dj
hình như cách này ko hack dc nữa fai :redcarded::redcarded:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019