Smurf's village: game free có thể nghiện-> có h@ck luôn

kid101
6/3/2011 6:3Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Minh còn bản 1.0.7 file ipa ai can thi pm minh minh up len 4shared cho. Của mình có sẵn 100000 vàng và 4895 chùm đỏ cài xong thi update lên 1.0.9 chơi như thường.
ôi., mình đang cần bạn pro ơi, upp lên shere mình vơi. thanks pro nhiều:eek:
Mình đang up len mediafire đây bạn chờ mình chút mình post lên cho nhé.

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

http://www.mediafire.com/?w7n2xq911v7n1vl của bạn đây. bạn download về rồi dùng ifun box chép vào iphone rồi vào chơi như thường nhé.chúc vui.
ipa sao lại cài = ifunbox bạn ?\
chép vào đâu ở ifunbox hả bạn 🤔
kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Cài theo cách mình phiên bản đầu tiên từ "apptrackr". "Hack" theo trang 1 rồi "update" lên phiên bản mới vẫn bình thường
phongxali
ĐẠI BÀNG
13 năm
ủa bạn Chiptieuthu1 ui.... véion 1.0.7 của bạn là cài vô chơi từ đầu luôn hay chơi phần của bạn đang chơi........
Ko phải chơi tiếp phần của mình đâu bạn,bạn cài về sẽ có sẵn lv 17 +100000gold,4895 chùm đỏ.máy của bạn sẽ tự động đăng nhập nich game center của bạn đấy bạn^^
mình chơi bản của bạn nhưng khi update lên ver mới nhất thì vào game hay bị văng ra quá huhu
:yellowcarded: mình cũng bị tình trạng dis văng game lia lịa...
mình có thể up lên bản mới nhất đc ko bạn ?
Mình cài cho máy đứa bạn chơi bt mà bạn.mấy bạn vào bản game cuả mình chơi thử lại xem sao nhe. rồi mới đăng nhập game center của các bạn. Sau update lên xem sao nhé😔
Hungnhon
TÍCH CỰC
13 năm
Phiên bản hôm nay trên itunes là:
Category: Games
Updated: Jun 29, 2011
Current Version: 1.1.1
1.1.1
Size: 84.2 MB
Language: English

Bạn nào up lên mediafire chi anh em vui với. Thanks
Sao no hay văng quá à T.T, nhất là khi vào Mini game ấy, có ai khắc phục được không khắc giùm em T.T... Dù là chơi trên chế độ Safe Mode mà nó cũng văng lia lịa, kéo theo hệ quả chơi Third Blade hơi giật tí là văng luôn (trước không có tình trạng văng Third Blade)...

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

Nó dow free mà ~.~...
Hungnhon
TÍCH CỰC
13 năm
Hì hì cả nhà mình cùng chơi cái file cua bạn Chiptieuthu1 đã up lên mediafire nó có sẵn level 17 +100000gold,4895 chùm đỏ. chơi rất ổn định .

Thay mặt cả nhà cám ơn bạn Chiptieuthu1

Bạn có không, up giúp cái verson 1.1.1 lên mediafire cho anh em với vì không phải ai cũng download được từ itunes..... như mình nè. hi hi
Thanks bro nhé.Đã dùng và fix ,chạy ngọt lắm...hheheheh tha hồ mua sắm
kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Bác làm theo hướng dẫn ở trang số 1 à? Sao thấy nhiều bác bảo không làm được?
hôm nọ mới xem fim xong. Mắc bệnh cái j` cũng dùng Smurf 😆
ôi bạn chủ thớt nhà gần xịt nhà mình nè hehe. mình cũng TQDiệu P14 Q3 ^^
mình cũng làm theo hướng dẫn , vào không có gì thay đổi cả , thử đi thử lại rồi . hay tai mình mới chơi nên bản bây h không hack được nữa . bro nào giải quyết giúp mình .
nhân tiện , mọi người add nick game center mình nhé : ngocmai5587@yahoo.com
Cái hướng dẫn của bạn chủ thớt có thể thực hiện được đấy, nếu cài lại từ đầu thì chỉ cần copy file default01.smurfmap thôi, còn bác nào đang chơi rồi mà không muốn chơi lại từ đầu thì có thể pm mình để mình sửa cho, lúc đó sẽ có một đống smurfberry tha hồ mua sắm mà lại không phải chơi lại từ đầu
không có gì khác biệt 😔
chủ thớt ơi , bh e đang xài bản mới nhất 1.1.2 k hack dc , bác có cách nào k , vào documents tìm mà chả file như bác nói 😔, có j giúp e thanks bác 😁
Hướng dẫn là file default.smurfmap, nhưng version mới (hình như từ 1.1.1 trở lên) đã đổi tên thành default01.smurfmap rồi
mình cũng trả thấy file đấy trong phần documents nữa 😔
kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Đây là file của phiên bản 1.1.2. Mình có đính kèm.
default01.rar
mình đã down về rùi cho vào mục document rùi chỉnh = ifile , xong rùi vẫn chả có j thay đổi cả 😔
bây giờ là phải chơi lại từ đầu mới hack dc đúng k hả các bạn, hay là cài cái vào là có smurfberry lun, sorry mình là newbie nên nhiều cái không rành lắm ^^
Nếu làm theo hướng dẫn ở trang 1 này thì phải chơi lại từ đầu, còn nếu muốn vẫn giữ nguyên lever đang chơi mà vẫn có smurfberry thì bạn pm mình rồi gửi cho mình 2 file map, mình sẽ làm giúp cho.
2 file map gì hả bạn, sorry bạn , mình thực sự cũng chả rành lắm T___T, có j bạn chỉ cụ thể dc k cảm ơn bạn 😁
bạn dùng ifunbox copy 2 file default01.smurfmap và timedbackup.smurfmap rồi gửi cho mình (nhớ ghi rõ là đang có bao nhiêu tiền, lever bao nhiêu và có bao nhiêu smurfberry), mình sẽ hack cho. Khi nào có time sẽ post hướng dẫn chi tiết để các bạn tự làm
Chủ 2pic lấy cái đường link của mình đưa ra trang 1 để mọi người dow cho dễ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019