Smurf's village: game free có thể nghiện-> có h@ck luôn

kid101
6/3/2011 6:3Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Thế thì chỉ còn cách cài phiên bản đầu tiên của em nó! Sau đó làm theo các bước ở trang 1. Sau này khi nâng cấp lên thì cũng không bị ảnh hưởng! Phiên bản đầu của em nó. Nếu tìm không ra phiên bản đầu cứ để yahoo lại! Có khi mình có mình sẽ gửi
bạn Chiptieuthu1 ơi link mediafire này không down được, có ai check lại cho mình xin link khác không, thèm chơi trò này quá
kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Link bản 1. hỗ trợ cho bác nào muốn có nhiều smurf's berries. Bác nào muốn thì pm hay để lại yahoo. Mình chia sẻ cho. Tải bản 1. về sau đó làm theo hướng dẫn ở trang 1. Sau đó up lên bản mới nhất vô tư không bị mất " save game"
Các bạn có thể tự hack file đang chơi của mình thì không bị mất level và không phải xây lại làng , chỉ cần dùng ifunbox và Hex editor thôi. Nhưng cách hack này có 1 rủi ro là không phải máy nào hack xong cũng save được . Mình và thằng em hack trò này trên 2 máy iphone4 ( cách hack và phiên bản trò chơi giống hệt nhau )thì 1 máy save được bình thường , 1 máy không save được. Bác nào mới chơi thì hãy hack không thì giống mình đang chơi LV28 , hack xong nó bị lỗi , không save được , coi như mất luôn. Mình sẽ thử cách hack mới của bác Kid101 xem có Save được không , nếu OK sẽ báo cáo và hướng dẫn cụ thể cho cả nhà :p
kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Cách của mình phải có bản Smurf 1. Sau khi có bản đó cài vào máy, "hack" như trang 1. Sau đó nếu nâng cấp lên bản mới thì vô tư thoát nó sẽ tự động lưu lại. Mình đã có "link" bản Smurf 1. Nếu bác nào cần PM hay yahoo. Mình gửi "link" cho
Tình hình là có 1 số người không thể dow trên Itune về được, nay mình chia sẻ file Smuf.ipa cho các bạn không dow theo cách thông thường... Cái này là Ver 1.1.1, theo mình thấy thì hack Ver này nó ổn định (tại hack rồi), bởi vậy cài Ver này về trước rồi hãy Update nhé...
Xì trum
kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Tải bản 1. của bác ở trên sau đó làm theo trang 1 thì tha hồ nâng cấp lên phiên bản mới nhất bây h.
May mà lúc trước mình có lưu lại, chứ không giờ cũng đuối luôn ^_^...
Xin lỗi vì đã lập thêm 1 2pic nữa nha ^^... Để mọi người dễ dowl ấy mà ^^...
mọi ng cho mình hỏi cái này. chả là đang định update firmware của iphone. sợ mất save cái smurf hiện tại . cho hỏi có các nào giữ lại ko? xài ifunbox copy file save nào để sau này chép lại ?
Bạn chép 2 cái file có tên này: default01.smurfmap và safebackup.smurfmap.... Thiết nghĩ đây là tên 2 file mà chủ 2pic đưa, khi vào thì vào phần làng của chủ 2pic, nên mình nghĩ nó là 2 file để save ^_^... Nhưng để chắc ăn thì nên để mọi người vào cho ý kiến thế nào đã...
Ban oi, neu minh Iphone explorer thi lam sao de hack game nay. chi minh voi. cam on nhieu
DÙng Ifun đi bạn ^^...
help....! trước đây mình chơi là ver 1.1.3. thử cách hack như trang 1 thì chép tới chép lui 2 file đó, vào vẫn như cũ. thậm chí xóa đi, cài lại vẫn thế. ko có gì thay đổi. thử cài ver 1.1.1 thì bản này ko chơi được, cứ vào là bị văng ra. ko bik tại sao. hix. đành cài vẻ 1.0.7 của bạn chiptieuthu1 chơi đỡ. thank you so much

mà cho mình hỏi. chủ thớt ko thể up bản đã hack lên như cùa bạn chip được ah....? ko bik hiểu đúng ko nữa. hiii ( mình gà mấy cái này lắm ^^ )
Mình đang chơi 1.1.3 đây. Vẫn hack được bình thường nhé bạn.
ai chơi thỳ add nha : supper smurf

Add thế nào bạn? chỉ có phần invite friend từ FB thôi.
ngolebaoyen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ai chơi ko, cho em add nick với, hihi
Dùng game center nha các bác,có sẵn đó
Sao em chép file rồi hack được rồi nhưng mà sao nó lại sẵn là lv 15 luôn . Các bác có file nào chỉ hack cái smurfberry ko thôi ko 😔 ?
Ai chỉ mình hack bản 1.1.3.1 với /(
Bản 1.1.1 bị lỗi Bug, bạn chỉ cần cài Ver này vào, sau đó Hack, rồi Up lên Ver mới là xong...

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

Cái đó là File save của chủ 2pic, ^^, lv.15 sẵn rồi cày lên là xong mà bạn ^_^...
ai chơi thỳ add nha : supper smurf
hi, cho mình hỏi, mình cài ver 1.0.7 của bạn chiptieuthu1 chơi đến lv 25 oy update ver mới nhất. giờ mình đang định sắm ipad2. có cách nào ...chuyển hết qua ipad ko........ chơi màn hình to mới thix. mình ko mún mất công chơi lại. thanks.
~.~! 1 điều đơn giản là bạn copy toàn bộ file trong thư mục game quăng qua App bên Ipad là xong ^_^...
làm thế nào để copy ah. bạn chỉ rõ từng bước được hem. ga` quá. hihihi
À ùm thì bạn dùng Ifunbox ý, vào trong file game Xì trum trên Iphone, sau đó kiếm 2 cái file có cái tên giống file mà chủ topic đưa (hình như là defaultmap với 1 file nữa), copy ra, sau đó copy vào file game Xì trum trên Ipad...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019