Snapbuck - Chụp hình trên Android 105,000vnđ

b1win
5/3/2015 18:15Phản hồi: 13
Snapbuck - Chụp hình trên Android 105,000vnđ
Sau đây mình chia sẽ với mọi người ứng dụng đọc đáo chưa từng có tại việt Nam Là Snapbuck
Snapbuck trả tiền cho bạn khi bạn chụp hình hoặc giới thiệu bạn bè. Quá trình đăng ký và sử dụng là HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ với chỉ khoảng 3 phút, chỉ cần trên tay bạn có một chiếc smartphone mà thôi! Đặc biệt hơn hết, sau khi đăng ký và sử dụng thành công, bạn sẽ nhận được 5$ (quy đổi tỉ giá tiền Việt ở mức khoảng 105.000 vnđ) ngay trong tài khoản Snapbuck của mình.

Ứng dụng Vừa tự sướng vừa có tiền. Snapbuck trả cho bạn 0.1 cen cho mỗi bức hình tự sướng, 1$ cho những bức hình ở nơi tổ chức event và 2$ cho mỗi lần giới thiệu
Những niềm vui không dừng lại ở đó. Có được $1 USD khi bạn chụp một bức ảnh ở bất kỳ vị trí nào nơi tổ chức sự kiện của chúng tôi. Thật dễ dàng - tải ứng dụng di động và SNAP. Không chỉ có tiền mà còn có thêm rất nhiều dịch vụ ưu đãi khác. Bạn sẽ nhận được giảm giá từ các đối tác của chúng tôi khi bạn quyết định thử dịch vụ của họ.
ĐĂNG KÝ VÀ ĐĂNG NHẬP

Bước 1:

Mở chiếc smartphone của bạn và đăng nhập vào trang http://snapbuck.vn/8EA27ED6AD8B4C5

Bước 2:

Tiến hành điền các thông tin như số điện thoại và mật khẩu để đăng ký.

Sau khi điền xong, ấn Continues

Đợi mã xác nhận về và tiền hành kích hoạt tài khoản (quá trình mã xác nhận về khoảng 30 giây đến 3 phút tuỳ nhà mạng)

Bước 3:

Quảng cáo

Trang sẽ chuyển bạn đến CH Play (nếu là Android) hoặc iTunes (nếu là iOS) để cài app.

Trường hợp trang không chuyển bạn đến thì bạn có thể vào CH Play hoặc iTunes tải app có tên là: Snapbuck

Bước 4:

Mở app Snapbuck lên và tiến hành đăng nhập. Quá trình đăng ký và đăng nhập hoàn tất.

Quảng cáo

HOÀN TẤT LIÊN KẾT FACEBOOK

Sau khi đăng nhập bạn sẽ có sẵn 3$ trong tài khoản Snapbuck

Hoàn tất bước liên kết với tài khoản facebook bạn sẽ nhận được thêm 2$

Bước 1:

Ấn vào Bánh răng cài đặt ở phía bên phải màn hình app.

Bước 2:

Ấn vào Socical Account Linking và chọn Facebook, sau đó tiến hành đăng nhập là hoàn tất

Chúc các bạn may mắn và thành công!

DOWNLOAD
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

b1win
TÍCH CỰC
9 năm
sử dụng rất thú vị , Ngày mai sẽ có bản update Android app có chức năng mới rất hay. Máy bạn download về dùng thử nghe.

May ban share hinh anh len facebook dung ung dung Snapbuck se dc 400vnd
namrom110049
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ớ ờ. Tiền thì lấy kiểu gì vậy. Hay nhìn chơi thôi zday.😁

Gửi từ SAMSUNG-SGH-T989 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
b1win
TÍCH CỰC
9 năm
@namrom110049 bạn cài thư đi bạn là biết à
kiếm tiền dễ thế
b1win
TÍCH CỰC
9 năm

Tiền Thì lấy kiểu này mọi người ợ
b1win
TÍCH CỰC
9 năm
mọi người Down về trải nghiêm nào
bác hướng dẫn chi tiết cách rút tiền dc ko ợ?
thanks! :3
b1win
TÍCH CỰC
9 năm
@Vanquan_19290 Có hai hình thức rut tiền bác ợ, một là vào trong phần setting bác cập nhật thồn tin tài khoản theo ngân hàng hiện có của cty
Hai là bác đủ 50$ có số đt cty ngay chử Redeem Cash gọi thông báo là tài sdt mình đăng ký tôi muốn rut tiền là họ sẽ huong dan bác đây đủ thông cty sẽ ký cho bác một tấm sec theo giá trị 50$ bác đủ và bác lên đó nhận thì nhanh còn hok thì bác cho họ chuyển về địa chỉ nếu bác ở xa ...
b1win
TÍCH CỰC
9 năm
chúc mọi người 8/3 vui vẻ
b1win
TÍCH CỰC
9 năm
mọi người đã kiếm được bao nhiêu tiền ạ 😃
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
nó báo k thể kết nối dc fb.mà lập nick cũng k lập dc.sau khi gõ xong sđt và pass thì cái ô đăng ký đen thui k ấn vào dc để hoàn thành
b1win
TÍCH CỰC
9 năm
@kiennams bạn dùng 3g hay hay wifi đá số do lỗi dường truyền kết nối nhiều mạng wifi công cộng hay bị lắm
kiennams
TÍCH CỰC
9 năm
@b1win mình dùng mạng wifi nhà mình.cái nào cũng kết nối vs fb dc mỗi app này là k dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019