Số phận hẩm hiu của Playbook!

nguyen_tro
12/2/2015 3:14Phản hồi: 11
Trong đầu em nảy ra ý nghĩ, cài hệ điều hành mới lên PB (vì cấu hình và chất lượng phần cứng khá tốt, vậy là em lục lọi tìm kiếm các trang diễn đàn trong nước, ngoài nước.........Nhưng kết lại 1 điều, số phận của em PB quá hẩm hiu, và hầu hết các lập trình viên ko hỗ trợ em ấy nữa.

Nghĩ mà tiếc quá các bác ạ!
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mo0n
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em vẫn còn 1 em PB, trước mua về nhưng đúng là thấy thất vọng vì ko được như quảng cáo. Em ấy chết yểu cũng 1 phần vì Rim đem con bỏ chợ. Giờ con PB của em chủ yếu chỉ để mama chơi kim cương và xem phim thôi.
nguyen_tro
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã đành là nó yếu ớt đi, đằng này thấy cứ "phây phây" mà ko làm j đc.
apdoi90
ĐẠI BÀNG
9 năm
vẫn đang dùng em nó hàng ngày cho mail, face, e-book, game... vẫn hài lòng về nó 😁
Mo0n
ĐẠI BÀNG
9 năm
Playbook của em sau khi wipe máy bị lỗi "Could not activate this tablet (132353) " 😔 Từ hôm qua tới hôm nay ko sửa đc, chắc thành cục gạch luôn :( Có bác nào biết cách sửa ko chỉ giúp em với ạ :(
apdoi90
ĐẠI BÀNG
9 năm
Up lại rom chưa bác, wipe không thì làm sao mà thành cục gạch được 😃

Sent from my Z30 using Tapatalk
Mo0n
ĐẠI BÀNG
9 năm
@apdoi90 Mình dùng mọi cách rồi bạn 😔 mỗi wipe không thôi mà nó lock máy, tìm trên mạng thấy họ bảo thành cục gạch gì lỗi này chưa có phương pháp chữa :(
quydanh97
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cũng mới cầm 1 em PB. Với cấu hình ngon nhưng đành bó tay. Muốn chuyển cái hệ điều hành qua ANdroid mà kg làm đc.
đang mún mua lại 1 e pb 4g mà k còn thây thương gia nào bán nữa, chỗ bán giá cũng cao quá
apdoi90
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ice_creamz11 Mua không bán lại cho 1 em ít dùng này?
bạn ở đâu?cho mình ít thông tin giá cả đi?
apdoi90
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ice_creamz11 Pm inbox đi bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019