Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So sánh cấu hình Bphone với S6 Edge, M9, G4, iPhone 6 Plus

TDNC
26/5/2015 4:53Phản hồi: 557
557 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tdinhamj
TÍCH CỰC
9 năm
Bao nhiêu bạn ở đây sẽ sẵn lòng bỏ hơn chục triệu cho Bphone?????
@tdinhamj bên topic kia có kìa bạn, khoảng 700 ng vote, nhưng mà ko biết thực tế là sẽ bn :p
tdinhamj
TÍCH CỰC
9 năm
@P.T.Hiếu Vote là 1 chuyện, còn thực sự sẽ mua thì bao nhiêu người???
@tdinhamj mình thấy nên tự hào đi, Samsung cảm nhận được sự nguy hiểm của Bê phone nên đã cho giảm giá note 4 còn 12 để cạnh tranh kia. Bên cửa hàng Mai Nguyên ý 😁
tdinhamj
TÍCH CỰC
9 năm
@P.T.Hiếu miễn bàn bphone vì ko quan tâm nữa...
Nổ hay không nổ chất lượng tốt là được!!! Các bạn luôn bảo Việt Nam thế này Việt Nam thế kia! Đến khi người ta làm đk 1 sản phẩm thì chê bai đủ điều! Trong khi đã bán ra đâu! Rất bức xúc cho những thành phần ném đá ném gạch, hãy chờ đến khi trực tiếp sử dụng xem thế nào đã! Mới thấy quảng cáo đã phán như thần!!! Haizzz
@haiau_fly Chất lượng tốt tiêu chuẩn quãng nổ à?
Từ cái bkav đã ko ghiền rồi,đi lừa gà.Tôi thử hỏi bạn 1 thằng bán hàng lừa bạn 1 lần,bạn có đến nhà nó tháo mồ mã nó ra ko mà ngồi chém như đúng rồi!Có ăn lương thì nên pr thành thật 1 tí người ta thường người ta còn mua,chứ cái kiểu làm ăn mập mờ,quăng bom đặt mìn các kiểu như mấy ông thì chờ mấy con gà mà chăn kiếm sống qua ngày đi
@tanana Bạn máy của người ta mùng 2/6 mới bán bạn ạ! Tôi chắc chắn bạn chưa được dùng Bphone nếu có dùng thì cũng chưa đủ thời gian để ngồi đấy mà phán người ta nổ thế này thế kia đâu! Nên bạn tốt nhất là nín đi cho đỡ nhục! Không cần phải chửi nhanh thế đâu! Đúng là nỗi nhục của quốc gia!!
@haiau_fly À lại thánh này,lại nỗi nhục của quốc gia!Lại cái câu chưa dùng bê phone,đang chém tới đoạn đi làm từ thiện mà thánh chạy rồi,tiếp đi chứ 😁
Thích lắm mỗi tội Bác mất rồi.
Các bạn muốn ủng hộ người việt thì nên lấy tiền góp từ thiện tại các trung tâm bảo trợ xã hội,của ít lòng nhiều,họ sẽ cám on các bạn coi bạn như ân nhân của mình hay mua giúp họ bông gòn,bó tăm....còn hơn đốt tiền vào mấy cái này,góp phần làm giàu bọn nhà giàu,rồi nó chửi mình ngu nữa!
Ben NDH
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tanana Sống thật vs bản thân đi, ba hoa cho lắm, dốt còn bày đặt ns trạng
@Ben NDH Trước giờ tôi luôn sống đúng vs chất sống vì bản thân bạn à! mặc dù mất lòng khá nhiều người.Dốt???? chê ng ta dốt mà éo biết gì về họ đúng là thẳng thiểu năng.
Tôi đưa hình chũng minh tui hoạt động tự thiện và ko dốt thì bạn làm sao hả thằng đàn bà?Đùng có nghĩ ai cũng đàn bà như chú,còn ko biết chữ nhục nó viết thế nào nữa cơ
tdinhamj
TÍCH CỰC
9 năm
Hihi...thôi chả chém gió bphone j nữa cả...nc là ko bận tâm nữa...tui chả mất thêm tgian cho chuyện bphone làm chi...chả đáng...unfollow topic này thôi...byebye bphone, byebye mr.quảng
là 1 người vn chân chính, tôi mong chờ Bphone2 sẽ hoàn thiện hơn, nhất định sẽ mua để ủng hộ
giống 1+1 nhỉ
chất lượng bịp phôn thì có trời có quẳng mới biết người dùng Việt như mình thì chẳng biết đường mà lần, lại còn đi so sánh với dt quốc tế dc kiểm dịch hẳn hoi, buồn cười ! Bật mí cái nha 2 mặt kính hôm bữa giới thiệu Bkav và đồng bọn không đám khẳng định dùng kính thế hệ thứ 3 mà chỉ ghi và giới thiệu là kính Gorilla Glass.
Được đấy vặt mũi chưa sạch đo hàng m9 s6 g4 iPhone 6plus
alexsock
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua Bkphone = với yêu VN
=> Một trò lố nhảm nhí.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095