So sánh cấu hình GALAXY SIII với SII và Nexus

TDNC
4/5/2012 1:53Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thiết kế cũng được, cũng đẹp nhưng không có đột phá ! Không biết SS mong chờ gì ở SP này, có lẽ doanh số cũng cao nhưng mà khó có thể gây shock
nam.phan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phải chi nó chạy Windowsphone. Tiếc.
tadjmen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá bn???
@tadjmen 789USD
GALAXY NOTE đẹp thế mà kô đem so sánh. nó là tablet chăng????
s3 nhìn thất vọng wa' 😕, so ra nó hơn s2 của mình đc cái 4x + màn hình+ phần mềm. Còn kỉu dáng thì .........@@
@superhuanxxx Bạn nhìn lại s2 đi, toàn nhựa thôi hà.

Hy vọng cái viền xung quanh s3 ko phải nhựa như s2 (con s2 ko có chi tiết nào là kim loại trên bộ vỏ).

Cái làm mình thất vọng ko phải kiểu dáng, màn hay cam (3cái đều thấp hơn đồn thổi) mà là vật liệu !

Ss nên dùng kim loại như dòng wave hay hơn hoặc polycarbonate như xone.

Theo mình thì mặt sau nên làm camera chìm như ip4s là đẹp nhất, các thể loại lòi ra thì s2 là ổn nhất

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
@YPMVSTAFF Nó có viền kim loại áh bạn
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
3 con này , cầm con nào cũng được ;)
"thương" s3 mỗi cái PIN quá tốt
mình không phải fan của thương hiệu nào.chưa được cầm trên tay nhưng có xem ảnh và video thì thấy không đẹp trong mắt mình.cả mặt trước và mặt sau.
thiết kế yếu đuối làm sao ý. vuông vức cho mạnh mẽ xem nào
nhìn mặt trước đẹp nhưng mặt sau không đẹp cho lắm. Nhưng bù lại cấu hình và nhiều phần mềm mới hay

Cũng đẹp đấy nhỉ...;)
Sao mình thấy cái quá trình từ Galaxy S2 lên S3 nó tương đối giống với giai đoạn từ Omnia 1 lên Omnia 2. Cả 2 quá trình cũng đều từ thiết kế có dạng vuông lên bo tròn và đời Galaxy S3 cũng giống như Omnia 2, Samsung tập trung vào phần mềm, tích hợp nhiều tính năng mới!
lordship
ĐẠI BÀNG
12 năm
e vẫn yêu Nexus nhà e hơn
thật lòng nói thiết kế của samsung vẫn xấu, samsung nên bỏ chữ SAMSUNG to đùng ở mặt trước, mất thẩm mỹ
zery199x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chanhkho1908 bác buồn cười thương hiệu của ng ta ng ta phải làm khuếch trương chứ😃 chả lẽ cho chứ apple vào nó mới thẩm mỹ 😃) bó tay.
@zery199x apple nó có cần phải khuếch trương qua cái tên thương hiệu được in ở phía trước như samsung đâu, ai nhìn cũng đều biết đấy là iphone, còn samsung hay một số dòng máy khác thì quá nhiều máy la lá giống nhau. cuối cùng vẫn phải công nhận rằng thiết kế của iphone vẫn là đỉnh cao nhất
(mình đang dùng s2 tuy nhiên mình nói theo cảm nhận của riêng mình thôi. mong ae đừng ném đá )
vohphuong
TÍCH CỰC
12 năm
@dauxanhbn đưa ra cái cmt cho người ta cười, cái thương hiệu thì người ta cho vào , thế cũng nói, nhảm
@zery199x Ý MÌNH LÀ BỎ CHỮ SAMSUNG Ở DƯỚI LOA THOẠI MẮT TRƯỚC ẤY, NHÌN LỞM QUÁ
hơn nhiều thứ nhỉ nhưng thiếu so sánh cái giá chắc cũng hơn 😁
HuyChuu
TÍCH CỰC
12 năm
s3 có vẻ dành cho phái nữ nhiều hơn
HuyChuu
TÍCH CỰC
12 năm
s3 có vẻ dành cho phái nữ nhiều hơn
ifxt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trả để làm gì
haphong86
ĐẠI BÀNG
12 năm
vote cho SIII 😁
thấy cũng đẹp mà ai cũng chê hết,máy còn chưa về vn mà ai cũng biết nó sao rồi hay thiệt 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019