So sánh cấu hình GALAXY SIII với SII và Nexus

TDNC
4/5/2012 1:53Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu thiết kế đẹp chút là cho em note đi ngay nhưng thế này đành phải tiếp tục với em note rồi
kungvn
CAO CẤP
12 năm
mặt sau quá xấu, pin gs2 là 1650 chứ, chẹp
không thích mặt sau cho lắm
vinhphuc91
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mặt sau của S2 đẹp nhất!
E thấy S3 tất cả đều ok trừ mỗi cái nắp lưng. Thấy nắp lưng hao hao giống dòng ss Corby
SII bảo nhái iPhone, giờ SIII ko nhái thì chê xấu.

Đánh giá thiết kế của 1 cái đt ko chỉ qua thị giác mà còn qua xúc giác nữa, vì đt là vật dùng hằng ngày nên cảm giác cầm có thoải mái hay ko rất quan trọng. Hồi đó iPhone 4 mới ra thấy đẹp mê hồn nhưng khi cầm thì ko thấy thích bằng 3GS.

Muốn đánh giá thì chờ cầm trên tay đã.
vutoanltvp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@steve_jobs Thì thật sự là nó cũng đâu có đẹp(ít nhất là theo mình và theo số đông)? Còn bạn bảo 3gs đẹp hơn 4s thì có lẽ số những người như bạn là số ít! người ta sản xuất để bán cho tất cả những người tiêu dùng chứ không phải bán cho một số ít người!!
@vutoanltvp Mình có nói đẹp đâu. Mình chỉ nói việc đánh giá thiết kế của 1 cái đt còn ở chỗ thiết kế cho thoải mái khi cầm nữa bản thân mình thích 3GS hơn 4S là chỗ đó. Cái máy này mình cũng thấy ko đẹp và dù chưa cầm mình cũng khằng định là ko thích vì quá to.
trước thì thèm 1x..h lại thèm s3..hầy...bao h ms.....
phhdinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko thích lắm
Re0
CAO CẤP
12 năm
theo mình thì S3 vẫn tuyệt nhất . thế là đủ rồi , cần gì mạnh quá các bác nhể ^^!
vutoanltvp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Re0 Mình muốn SS nhét cái chip core i7 vào, như thế chạy mới đã! :p
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
triết lý thiết kế lần này là for human, hướng tự nhiên, mới nhìn thấy xấu, nhìn lâu thấy ok, các tính năng phần mềm thân thiện nữa thì càng dùng càng ưng ý, đấy là ý muốn của SS khi đua ra thiết kế kiểu trung bình ai dùng cũng đc thế này, đẹp đến mức ARC S cũng chỉ để khen nhưng lại kén ng dùng
phân vân nhiều điều khi nhìn hình của S III quá.
Anh Em sớm hand on đi nào...
thiet ke xau,,,
mặt sau thua 2 em còn lại
@xuhariver Mặt sau S2 quá xấu,nexus còn tàm tạm,e này bỏ đi cái bướu là đẹp rồi,cầm thực tế sẽ khác nhiều,One X ra cũng chê mặt sau xấu nhưng khi cầm thấy nó đỉnh hơn hẳn ip4,nói chung S3 ko có gì để chê,e nó về sẵn sàng tiễn One X đi mặc dù One dùng cũng rất sướng,có dùng thực tế mới thích các bác ah,cứ tung hô iphone nhưng cá nhân mình dùng chỉ 3 phút là chán,ko phải fan cuồng của hãng nào nhưng mình thấy S3 ko có đột phá về thiết kế nhưng tổng thể vẫn đẹp,đúng kiểu dáng SS,giống One X đặc trưng của HTC vậy,chẳng qua nhìn nhiều thấy nhàm thôi,phần cứng và phần mềm nâng cấp rất giá trị,mình tự hào One X chụp nhanh nhất thế mà giờ e này còn nhanh hơn,thật đáng sợ
Lupa
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hangtulong mình cũng giống bạn nhưng khác cái là htc với ss mình cầm 3p là chán =))
dep nhat phia trc nhug mat sau thi hoi tho...tom lai cug rat tuyet
dep nhat phia trc nhug mat sau thi hoi tho...tom lai cug rat tuyet
ip5 ra la em nay die
ip5 ra la em nay die
@salonthuytien S4 ra iphone 5 die
Nó còn chưa ra đừng phát biểu liều
8600gt
ĐẠI BÀNG
12 năm
chang gong s2 1 xi nao ma cung goi la s3, goi la nesus 2 thi co ly,nan a ss wa, w lai thoi buoi nay toan thay ho di theo con duong thiet ke vuong thi lai di bo tron 4 canh, cam giac yeu va ko dc bat mat, chac chan khi ban ra tuy co cau hinh hon s2 nhung chac chan de vuot wa dc 1 cai bong cua huyen thoai s2 se la 1 dieu kho khan.
vxhoan86
ĐẠI BÀNG
12 năm
thấy mấy cái thiết kế tin đồn còn đẹp hơn
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
cải thiện về pin là cải thiện rõ nhất, hoan hô ss 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế