So sánh cấu hình iPhone 4S và iPhone 5 để quyết định lên hay không lên?

shocklamnha
14/9/2012 17:29Phản hồi: 13
Đây là thông số cấu hình iPhone 4S và iPhone 5 để các bạn quyết định "lên đời" hay không? Mình vẫn đang xài iPhone 4S và quyết định không lên iPhone 5 mặc dù rất thích kiểu dán bên ngoài của iPhone 5. Màu đen là màu mình kết nhất trên iPhone 5. Thông số cấu hình:

13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình vẫn đang dùng 4S & với kích cỡ màng hình cho thấy sự tiện lợi về tầm nhìn cũng như hạn chế về kích thước những ứng dụng cũ, và cuối cùng mình quyết định........ ra đi 4S để lên 5, kekeke....
Mr Tam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@princefrost8 Mình cũng cùng suy nghĩ với bạn. hehehe
Có điều kiện thì sao lại không lên chứ
Nhìn sang hơn cây 4s của mình, thèm quá nhưng ko có lúa 😃, an phận chờ 5s ra thôi
mình phải đổi qua dùng ip5 cho đỡ chọc lung tung lúc bỏ túi quần...
Màu đen là màu mình xấu nhất trong bản iP5 từ trước đến nay, đen thùi lùi như cục than hoàn toàn không có điểm nhấn (như 4 vs 4S là vòng kim loại bao quanh máy)

Từ trước đến nay vẫn dùng iP màu đen vì nó nam tính, nhưng nếu có mua iP5 chắc sẽ lần đầu tiên order màu trắng (mặc dù dùng trắng có nhược điểm, nếu chạy những app ko hỗ trợ màn 4" thì 2 textbar đen 2 bên sẽ lộ rõ hơn màu đen nhiều)
Ezio
TÍCH CỰC
12 năm
Thấy hôm giới thiệu ko thấy đả động gì đến ram, chắc lại 512 rồi 😔 như mấy lần trc, apple mà có cải tiến ram hay gì là nó thông báo hết, lần này ko thông báo ... nghi lắm
@Ezio Có cập nhật ram 1G rồi mà bác.
Ezio
TÍCH CỰC
12 năm
@sky_learn Hôm keynote có đâu ta 🤔
Mình cũng sẽ đổi từ 4s sang 5 nhưng chắc không phải là lúc nó mới ra mắt vì căn bản là mình muốn chờ giá nó giảm, vơi lại cũng không thích gì cho lắm.
Điểm mình chờ đợi là hệ điều hành của nó thôi, nhưng IOS6 ra hơi bị thất vọng
hieudatinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ip 4 hay 4s gì ko cần biết cứ bán tất để lên ip 5 .. Đã chơi hàng của Apple thì cứ cái nào mới ra mà bụp ko cần suy nghĩ .. Cái thế nó như vậy rồi kekeke dân công nghệ mà ko theo thời đại thì ai mà coi
@hieudatinh Phải rùi, dân công nghệ mà ko theo kịp thời đại thì ai mà coi, obama hay a hồ chạy theo ko kịp thì cũng ko ai coi mình ra ji.
tients
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn cái nè mà hết hồn.:eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019