So sánh chất lượng hiển thị của iPhone 5 với iPhone 4 và Galaxy S3

Didu
3/10/2012 8:56Phản hồi: 507
507 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đưa bài này lên để làm gì =)) ngoài cái màn hình ra thì S3 thua cái gì nữa ko , mà ip5 ra sau S3 bao lâu , ko hơn thì có chó nó mua , sao ko so với Smartphone ra cùng thời điểm ấy , như Lu920 chẳng hạn , có mà đi xách cái quai dép 😃 ( có đầy bài so với 920 đấy nhưng có ông mod nào đăng nổi đc 1 bài đâu )​
Tin tức công nghệ dần dần qua sohoa , gsm , genk v..v.. đọc cho lành , vừa nhanh vừa đầy đủ , ko có kiểu dìm hàng này nọ​
TinhTướng.vn bây giờ để vào chém gió , thỉnh thảong chửi nhau vs bọn fan cuồng cho vui thôi =))​
@madeinvn2011 phải công nhận mod của tt chưa bg đăng đc 1 bài ra hồn toàn đi copy về rồi edit 😃) tt.vn h chỉ để cho ifan vào cg thôi 😃)
@temiik9z đã edit nhiều khi còn cố gắng làm cho sai sự thật để gây war , bị ăn gạch nhiều thì gỡ bài , chán lắm bác ạ =))
@temiik9z em cũng 3 lần rồi , 2 phát 3 ngày 1 phát 7 ngày , chuyện bt` ý mà , e cũng có khoảng 3 4 cái clone , xoắn gì ;)
KaiStone
ĐẠI BÀNG
12 năm
Màu thật hơn chắc gì đã đẹp hơn 😔

Em là em cần nó nhiều màu là 1, nó xử lý màu sao cho sướng mắt là 2, chứ em deck cần "thật".

Em xem phim, xem ảnh, hay chơi game,... cốt sao nhìn nó tươi tắn, đã con mắt là thích nhất :">
tội nghiệp 😃
Đọc bài này xong mình mới hiểu tại sao màu màn hình samsung lúc nào cũng có màu xanh xanh đậm hơn các smartphone khác!
like cho bác 1 nhát rồi em cũng dã từ với tt. .... toàn tin nhảm ^_^ lên tt lúc nào cũng chỉ thấy bài của apple thắng kiện apple hơn ss apple vô đối . @@
mấy bác viết vài toàn lôi ba con cùi hơn IP5 ra so cảm thấy khập khiễng quá, S3 nó ra tự đời nào mà cũng đem so với chả sánh, con Lumia 920 lù lù ra đó thời gian ra mắt cũng xem xem mà ko so? hay tại thua nên ko dám so?
Sao ko so công nghệ sạc ko dây hay cái vụ chụp choẹt hình ảnh lẫn NFC vân vân? ngày càng có cảm giác tinhte bị Apple mua hay sao ấy 😁
@ephraimalpha Hình như con người khi cuồng rồi óc cũng nhão hết ra hay sao ấy. Bài này chỉ so sánh màn hình. Trang web đó cũng chỉ chuyên so màn hình thôi. Còn cái gì chưa bán ra lấy gì so sánh?
@này thì Vậy cái chưa bán ra có thông số kỹ thuật chưa bạn? hay là bạn so bằng mắt vậy?
Note 2.PNG
Chưa so sánh với L920 vì : Không có máy Test hay vì không dám test
Trong bài giới thiệu Iphone 5 Apple nói ỊP cái gì cũng nhất
- Mỏng nhất
- Màn hình tốt nhất
- Pin tốt nhất
- Kết cấu phần cứng tốt nhất
- .......
Nhưng thực tế đều khác hẳn Vậy mà cũng có quá nhiều người tin ??
Thôi Ifan có thể tự an ủi bằng cách nghĩ rằng ta xài IP vì nó sang nhất(chắc vậy) , làm ta sành điệu nhất , ai ai cũng phải nhìn ta .......
2/3 Mod Tinh tế xài IP ^^
Tinhte.vn bây giờ trở thành nơi luyện chửi bậy của các nhóc 9x ^^
Chán với mấy imod nhà tinh tế. Sao không đưa tin vụ ánh tím của camera, Táo khuyên khách hàng tự xử bằng tay nhỉ.
LeDon
ĐẠI BÀNG
12 năm
IP5 là nhất, bỏ trên 20tr mua IP5 về ngắm cái màn hình, wá đỉnh, wá đẳng cấp...hết 😁
Sao không thấy đăng bài này nhỉ:
Apple khuyên người dùng tự xử lý lỗi camera iPhone 5 bằng tay

http://www.tinhte.vn/threads/1568430/#post-25263191
@Le2000 bạn không biết tinhte là nơi nào ah ?
mrtulq1
ĐẠI BÀNG
12 năm
sự thực vẫn là quảng cáo.
mọi ng đọc chữ tôi viết rõ chứ, xem đc avatar của tôi ko?...
van036
ĐẠI BÀNG
12 năm
đọc qua cái tiêu đề là đã nghe mùi iàn rồi. bây giờ có nhiều bài viết dựa trên quan điểm và cách nhìn nhận cá nhân quá. cái tôi quá nhiều trong bài việt. no comment
Chưa được nhìn tận mắt IP5 nên thấy màn hình như IP4 là đẹp rùi, chắc IP5 còn tuyệt vời hơn
THông báo với các bạn trẻ: tin này có từ lâu rồi, mod sợ anh e antifan chạnh lòng nên giờ mới đăng thôi.thân ái!
Dannyboy
TÍCH CỰC
12 năm
Bài này ngoài cho thấy được độ Trung thực màu của i5 thì còn có tác dụng rất tốt trong việc vả vào mặt những bạn trước đây cho rằng màn ip4 có màu "chính xác" hơn s2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019