So sánh chất lượng hiển thị của iPhone 5 với iPhone 4 và Galaxy S3

Didu
3/10/2012 8:56Phản hồi: 507
507 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
so sánh như vầy cũng chỉ là lý thuyết, thực tế nên đưa cho khách hàng và để họ chọn là biết liền
wá hay bác ơi! Lumia 920 vô đối! 😁
@SpamProfessional chưa biết được thế nào đâu bạn ơi.hãy cứ chờ vào doanh số bán hàng đi đã
@dainguyensd Ko thể nhìn vào doanh số mà so hơn thua đc. Lumia 920 trên lý thuyết hơn đứt Ip5 tất cả về công nghệ (hơi lố quá roy nhưng đúng 😁), tốt hơn Ip5 nhiều lần, tuy nhiên chắc chắn rằng doanh số sẽ ko sánh đc với Ip5.
@Armerial ý mình không phải là so sánh doanh số với iphone 5,mà với sam,hay htc cùng win phone 8 kìa.iphone chết bằm
tại sao lúc nào cũng lôi SS và ip ra so. biết rõ là thế nào cũng có war fan mà đăng những tin nhạy cảm... nếu không muốn nói là dìm hàng nhau. :eek:
chiến đi
thua hết ss s3
mewkuli
ĐẠI BÀNG
12 năm
tinh tế toàn sài ip thui .h
@mewkuli ... Chính xác!.. Hiếm khi mới thấy đăng tin về Nokia... Có đăng nhưng mấy Mod ko cho lên trang chính mà để nó trong một góc ko ai để ý măc dù có nhiều bài viết rất hay... Haiz.,. Đúng là Imod và SamMod=> Admin Nokia 😁
đúng rồi cái tin IP5 VS LUMIA 920 này đây, thế là ifan trật tự được rồi nha! Tôi k phải samfan, ifan hay nofan, nhưng tôi nhận thấy mọi người có phần cuồng quá, và nhất là ifan (chỉ một bộ phận chứ không phải tất cả nha), samfan cũng không kém! Chúng ta là người dùng, điều gì tốt thì khen ngợi và công nhận, những gì thua kém thì cũng tương tự, tốt thì ta dùng chứ đừng vì những thương hiệu này mà cãi nhau, làm mất đi sự tôn trọng lẫn nhau, đừng tỏ ra mình là một con người thiếu văn hóa vì những điều không quan trọng này!
Đề nghị các IMod, SamMod chú ý tới Nokia cái,.. Chờ mãi mà chẳng thấy tin Nokia trong khi các diển đàn khác ngta đăng tin đầy. 😃
pikachu3d
TÍCH CỰC
12 năm
No Mod => Không phải Mod nên không ai nhận đảm nhiệm là đúng rồi. 😁
khi còn Stave Job mình rất khâm phục ông và hãng Apple với những sp đột phá. Nhưng. Khi thím ấy die rồi thì .. Quả Táo cắn dở nay đã.. Đã thối rồi.
..từ đó đến h Nokia vẩn luôn khẳng định đc chất lượng của mình, ko cần quá đột phá nhưng sự ổn định cao, dể dùng, chất lượng hàng đầu củng đã khẳng định vị thế của Nokia. Hãy nhớ rằng Nokia là đàn anh của những hãng đt sau này như Samsung, Sony, Motorola, LG, HTC...
😃 .hàng Nokia mua rồi ko sợ hối hận, ...
spirit3x
TÍCH CỰC
12 năm
đọc cái tiêu đề khỏi cần click vào cũng đủ biết IP hơn rồi, nhất là bài do IMod viết
Giờ mới nhận ra 1 điều : mod tinh tế toàn ifan. Sory nói thẳng chứ cái điện thoại toàn lỗi thì lấy gì mà so sánh. Khi nào hết lỗi hay nói ta đây là nhất
Ko thể phủ nhận rằng hàng app luôn bóng bẩy và bắt mắt hơn so với ss,nhưng nếu ai đã dùng s3 sẽ ko nghĩ quay lại iphone đâu,mình cũng vậy các bác ạ,từ ios sang android,trót yêu s3 và người tình trong mộng là note 2😃

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Hehe chả đọc cũng biết mấy bác tinhte nói gì rồi,kiểu gìiphone chả nhất
Giờ thì đã hiểu vì sao màn hình của S3 xanh lè, không mê được
Khóa nick thằng lecuong82 đi, ăn nói bậy bạ
@rivera khóa cái thằng bố mày

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
xuanhoa89hy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đề nghị ko đc đem Lumia 920 ra so sánh , Lumia 920 ở phân khúc khác
@xuanhoa89hy ..phân khúc nào thế bác? 😁 Siêu Cấp hả? o_O
TTX_412
TÍCH CỰC
12 năm
màn hình thì còn tùy vào khả năng cảm nhận của mỗi người nữa, mắt người cũng có giới hạn của nó thôi, chỉ cần mắt mình nó cảm thấy đẹp hơn là OK rồi, khỏi so sánh chi mệt! 😁
TTX_412
TÍCH CỰC
12 năm
à mà nghe nói Note II sử dụng cách sắp xếp subpixel mới cho hiệu quả cao hơn nhiều, sao không đem vào so sánh luôn nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019