Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So sánh chất lượng hiển thị của iPhone 5 với iPhone 4 và Galaxy S3

Didu
3/10/2012 8:56Phản hồi: 507
507 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lg hiển thị tốt kìa.sao ko so sánh.cứ mang 2 thằng chuyên cắn nhau ra để ng ta ghét thêm à
Nếu các bạn không phải kẻ trên đảo vô cùng khó tính thì bạn sẽ thấy hài lòng với tất cả các màn hình của siêu phẩm hiện tại.
Nên nhớ rằng năm ngoái các bạn thấy hài lòng với 4s, năm kia 4
Hay S2 không lí do j để phàn nàn về màn hình.
Đây mới chỉ là bài viết đưa ra đánh giá và phân tích thông số chất lượng màn hình cho các bạn lựa chọn cho nhu cầu sử dụng hợp lý nhất! Zìm với zìn cái ji! Ngoài ra để lựa chọn 1 smartphone hợp với mình thì còn rất nhiều yếu tố nữa ! nên anh em ko fải tranh luận hộ 2 ông Apple vs Ss đâu nhé!Chúc anh em ngày mới tốt lành!😁
anhhung7461
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này giống vạch lá tìm sâu, dìm hàng ss quá
Ip5 xach dep cho s3

sent from galaxy note
Cũng tùy quan điểm, khả năng thằng SS cho S3 ngả xanh cho nó dịu mắt còn thằng App thích màu chuẩn cho nó trung thực hay như thằng GG thì lại cho nền android màu tối cho nó tiết kiệm điện ^___^
Xperia p, công nghệ White
Magic thì sao nhỉ?
Làm bài so sánh này khác gì tạo gió cho ifan và android fan chém nhau...

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
prin77
CAO CẤP
11 năm
@trungthanh37 bây giờ có những cái nó rành rành ra,trang công nghệ khác đã test thì phải post cho mọi người tham khảo,còn bọn fan,anti thích ném đá là do ý thức kém thôi.và mình thấy ngay. trang đầu đã có anti vào ném đá rồi.chịu.
cái màn s3 còn thua cả s2 chứ đừng so với ip.dùng rồi mới dám nói nhé.
@cavoiu khám mắt gấp.😕
Mình lại kết true HD IPS của LG rồi
mr dinh
TÍCH CỰC
11 năm
bên genk có thông tin về việc apple bảo người dùng iphone chụp không đúng cách rồi đấy.đề nghị những ai dùng iphone thì sửa lại góc ngắm đi nhé.kinh ngiệm chụp của ifan kém quá nên apple phải dạy thêm cho các anh. Và chính thức đừng mơ mộng đến bản cập nhật lỗi phần mềm máy ảnh nhé.đơn giản đây là lỗi phần cứng.
còn bài này thì rõ ràng pr rồi.không so sánh với hãng Sony, LG Nokia chất lượng tốt bét thì cũng phải là Not II lại so với SIII cùi bắp về màn hình.
Làm háo hức sở hữu em Ip 5 này quá, mong giá bình ổn sớm
rcma
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cứ xoáy nhau mấy cái so sánh thế này làm gì ko biết?! Mỗi cái phone có ưu/nhược riêng, tùy bác nào thấy hợp nhãn và kết e nào thì lấy, e xài cũng tương đối nhiều ĐT, chẳng fan hãng nào, hãng nào thấy ngon, thích thì đổi, lăn tăn chi mệt, hiện đang dùng IP4s (bản lock, ặc ặc) + Note 1, đang máu e Note 2 xám Titan mà chưa có hàng, đợt KM vừa rồi toàn màu trắng, 😔

Sẵn bác nào rành công nghệ cho e hỏi màn hình IP5 LG hay SS sản xuất? Còn Ipad 3 màn retina thì hình như SS sản xuất đúng ko các bác ? Mấy cái công nghệ màn hình mấy hãng nó nắm cả chỉ vì lý do gì đó nó áp dụng màn hình này, ko áp dụng màn hình kia, chứ có phải cao siêu gì đâu, 😁
chờ xem lumia 920 xem sao
Tobie_arc
TÍCH CỰC
11 năm
Binh đoàn fan samsung chuẩn bị kéo vào tấn công thớt dám nói lên nhược điểm của thần tượng =))) Tính về smartphone hiện nay đã bán chính thức trên thị trường,mình thích nhất HTC One X,sau đó đến iphone 5,tiếp đến là Xperia P 😃
Super IPS, Super LCD thì chả so, đi so với cái Amoled 😁 :D
Em thích của ip, nhẹ nhàng và thực hơn với mắt em :x
Màn hình s3 ko được với iphone 5 đâu. Màn s3 cho màu quá loè loẹt so với thực tế và bị đốm đen. Bây giờ chắc màn hình iphone 5 là chuẩn nhất rùi. Chờ s4 ra xem có ăn nổi iphone 5 ko thôi.
Màn s3 xấu hơn tí nhưng mà nó to,làm gì cũng sướng.với mình thì màn s3 là quá đủ,đẹp hơn tẹo cũng chẳng chênh nhau mấy,đối với ng sử dụng bt thì cũng chẳng khắt khe quá đâu mà phải loạn lên vậy.
Mới đọc 1 bài là doanh số s3 vẫn tăng đều khi ip5 ra,thậm chí còn tăng hơn cả lúc trc,như thế cũng đủ biết là s3 rất là cuốn hút.
Mọi người cứ khen ip đẹp,uh công nhận đẹp nhưng 3 4 năm vẫn cứ 1 cái mẫu đấy,nhìn nhiều cũng nhàm lắm các bác ạ

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@loirucuabien Cũng còn tùy ah , SS chỉ đc cái màn hình to , trong khi các hãng khác cũng đang có nâng màn hình "to" dần đó . Đến 1 lúc nào SS hết ý tưỡng "to màn hình" thì coi như xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019