Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So sánh iPad và iPad 2

dihuta
2/3/2011 20:56Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

delasneo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bám theo Android để Google mang con bỏ chợ.

Không tin cứ hỏi mấy bác đã và đang sử dụng Galaxy TAB và Archos Android ấy. Là hiểu cảm giá, dùng máy được vài tháng thì đếch có update nào cho máy mình nữa, toàn là bè lũ kinh doanh, không quan tâm khách hàng.

APPLE thì sao, Iphone 3G vẫn như Iphone 4 thôi, có nhanh có chậm nhưng vẫn up firmware ầm ầm. phần mềm cũng chạy được tuốt.
helpmelove
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chân tình thấy em xoom đáng giá hơn nhiều, đẩy em ipad 3g đi thôi
Uh, nó đáng đóng tiền hơn ipad 2.Nhưng là fan mình vẫn vote cho ipad 2
các bác máu trải nghiệm sớm thì chén đê
Đúng là công nghệ Hi-tech chạy nhanh khủng khiếp giờ lại đến ipad2 nửa rồi chạy theo đuối luôn hi hi hi
cũng chẳng khác biệt mấy
Mua XOOM về dùng 3G CDMA với 4G LTE à không dùng được đâu.
Đua theo thì mệt, đứng ngó thì thèm, tùy người lựa chọn, thắc mắc chi thêm. Thời buổi công nghệ, xấu tốt xui hên, cái sau cái trước, lưỡng lự chi thêm. Có tiền thì sắm, không tiền thì xem, được thua còn mất, lựa chọn chi thêm. Trong lòng mãn ý, đẹp xấu tùy duyên, trong tay cầm chắc, cần nghĩ chi thêm !
Các bác cho em hỏi Ipad2 thấy quảng cáo ban đầu chỉ bán bản dành cho mạng AT&T or Verizon như vậy nếu mình mua 3G bên Mỹ thì về có dùng được với 3G-VN k?, có cách nào unlock k? or phải chở bảng worldwide ?. Em rất sợ mua sớm rồi đem về trùm mền giống hội iphone4 thì uổng quá.

Thanks
tuyệt quá, thanh lý ipad 1 thôi
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
có nhiều thắc mắc phải hỏi bác Steve Jobs mới được! hihihi
trphong
TÍCH CỰC
13 năm
chém gió, màn hình ipad là loại ips đó
Các bác cãi nhau ghê quá...ai thĩ dùng gì thì dùng...nhưng em thích Ipad hơn do cộng đồng dùng nhiều...hehehe...ở bên Bétbbuuyy chỗ bạn e làm thêm Xoom chẳng ai mua cả
những ai chấp nhận sự nâng cấp từ 3g lên 3gs thì sẽ chấp nhận lên ipad 2 thôi 😁 Y hệt về sự khác nhau
Liệu vào thời điểm này ipad1 có còn thực sự sống sót nữa không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019