Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So sánh thông số HTC One X, Samsung Galaxy S III và LG Optimus 4X HD

Duy Luân
10/9/2012 5:14Phản hồi: 326
326 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguyen68
TÍCH CỰC
12 năm
Trong 3 em mình thấy S3 là xấu nhất, xấu cả về màn hình và ngoại hình. Về tính năng thì s3 hơn hai em kia chút. Giá thì Lg 4X ngon nhất rồi!
Giao diên thì xin lỗi ko ai qua HTC với SENSE huyền thoại,còn dễ dùng nhất thì ko ai qua Samsung,cập nhật phần mềm chậm nhất ko ai qua LG(được cái giá rẻ)😁
Phùng Sang
ĐẠI BÀNG
12 năm
S3 vẫn là lựa chọn trước so với 2 em còn lại.Nhưng vẫn chờ e Note II màng hinh 5.5' hơn;)
hthmobile
TÍCH CỰC
12 năm
Ôi! Với mình cái nào cũng nhất.
Chả thích e nào
Nếu cả 3 mà xem xem như nhau.
khó lựa chọn.
Còn lựa chọn cuối cùng là
Iphone 5. vừa nóng vừa giòn,
tuy hơi có mùi khét khét.

_Ý kiến cá nhân nha.
vantanhp91
ĐẠI BÀNG
12 năm
One x good
nhuhoangbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Càng nhìn càng thấy S3 đẹp
Mình thì đã xài One X và S3 thấy về độ mượt và pin thì S3 ăn đứt One X, nhưng về độ sáng màn hình và music, design thì One X trùm rồi 😁 Cũng đang lăn tăn ko bik lên note 2 hay con LG này đây, thấy xài tera 3 sợ pin bọt y như One X quá 😔
@duy63v41305 s3 nghe nhạc đâu kém one x đâu bác, chip xử lý âm thanh của s3 khủng hơn one x đấy nhưng one lại có công nghệ sbeat audio nên nghe nhạc rất tốt, nhiều trang công nghệ TG chấm điểm âm thanh của s3 thực hơn one x nhưng one x bas sâu hơn, còn ghi âm thì one x tốt hơn.
@Science and Technology nghe nhạc mà nghe trên dt thì nghe cái nỗi gì hả các bác mà đăn đo hơn với kém bao nhiu ?
ROONEY1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
con htc đẹp nhất,samsung pr tốt nhất,lg thì giá tốt nhất cấu hình,công thì chả thua đứa nào cả
BACSYCOC
ĐẠI BÀNG
12 năm
one X tốt
Em thích One X. Đã trải nghiệm LG và SS. LG chỉ quảng cáo họ hơn S3 và One X bởi màn hình TrueHD tốt hơn và giá tốt hơn 😁
@duy63v441305:
mình ghét mỗi khi tranh luận với fanss vì toàn cái tư tưởng chụp mũ.
nói về cái máy đi, mình nói sai chỗ nào thì đưa ra bằng chứng để phản bác đi.
@cuhiep vậy theo bác chỉ vì ss quảng cáo tốt mà nó bán được 20 triệu cái s3 đến giờ này à, phải có chất thì ngta mới mua nhiều chứ. Mà hình như thấy từ khi bác review cái note2 bị ae ném đá dữ quá nên ác cảm với ss tăng lên x1000 lần thì phải 😁
@thegioi911 Bác ấy ghét nào giờ rồi chứ có phải mới đâu, và ss cũng có ưa gì bác ấy, ghét qua ghét lại thôi. Huề ^^.
@cuhiep Còn mình chẳng dám nhận xét gì thêm vì nói nữa chắc ra đảo 😔 Bác đang tranh cãi với mình và cho rằng mình là fanSS thì...ai chụp mũ? Tại sao ko cho rằng mình tranh cãi khách quan khi trùm cuối có ảnh hưởng mạnh đến diễn đàn, nên né tránh những từ dìm hàng đầy ý nghĩa như: "S3 quảng cáo tốt hơn" và cách xếp thứ tự của bác cũng đầy hàm ý. Nếu bác bảo: S3 là cái dt pin ngon nhất, hoặc có chip xử lý tốt nhất thì đâu có ngứa mắt fanss như bác nói, haizzz.
P/S: Nếu ko muốn tranh cãi thì những lời bác nói nên để mem nói, ad ko nên nói thế về 1 sp nào đó, ko riêng về SS. Vậy thôi 😁
newstar
TÍCH CỰC
12 năm
Thích kiểu dáng thiết kế của LG Optimus nhưng lại thích những tính năng trên S3, có lẽ sẽ chọn Note 2. 😁
sao ko thêm vào xperia V nhỉ 😁
Về cấu hình bên trong thì như nhau, phần mềm h nhan nhản nên cần gì có nấy. Duy chỉ về tke. Tke S3 còn xấu hơn cả S2, cảm nhận riêng e thế, nữ tính quá. Lg thì có gì đó hơi rẻ tiền, nhất là cái viền mạ kim loại, rồi như con Arc e dùng, bị xỉn trông phát gớm. Còn 1X thì ngoại hình tuyệt vời, duy chỉ ổng htc ổng lại cho cái camera nó lồi lên, ko mê nổi, ví như đặt e nó lên bàn thì vài hôm là te tua. Chung quy lại là tùy sở thik từng người. Tốt nhất là nên theo cái đẹp thì đc lâu, chứ theo cấu hình, màn hình, camera thì cứ là năm thay vài cái đt. Đôi lời góp vui
thằng htc body đẹp mà pjn lại yếu wá, như đẹp trai mà yếu s.lý z =))) nếu mua mìh sẽ chọn mua s3, mình chọn hiệu năng hơn😁
butbilx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rõ ràng là 3 con to bằng nhau mà
Nhìn đi nhìn lại 3 hình dt thì 3 con to như nhau vì vậy có lẽ chất lượng như nhau
Toàn máy đẹp quan trọng là tiền thui !@@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019