So sánh thông số HTC One X, Samsung Galaxy S III và LG Optimus 4X HD

Duy Luân
10/9/2012 5:14Phản hồi: 326
326 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khen chê nhiều quá, chả biết chọn mua em nào.
Hơi ngoài luồng chút nhưng có lẽ đợi lumia 920 hoặc surface Pro vậy
@hoatuyethuy yeah! that's right =))
butbilx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói thật con s3 e cầm rùi, hum thằng em mua về mới mượn xem nhờ
Thấy to quá các cụ ah
E thich màn tương đương 4s cơ
Có thể nói ss đã lấy được cảm tình của không ít người trong đó có mình. Tuy nhiên điểm trừ lớn nhất của galaxy siii chính là chất liệu vỏ hoàn toàn không tương xứng với cái ruột bên trong.Và như thế thì dù trải nghiệm tốt bao nhiêu đi chăng nữa cũng không đủ thuyết phục số lượng đông đảo người dùng iphone chuyển sang ss. Tôi đảm bảo 10 người dùng iphone sẽ có 9 người chê ss s3 chất liệu vỏ rẻ tiền.
nghe cảm hứng để làm S3 giống quảng cáo Spa cho chị em quá
butbilx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đọc 5 trang ko có biết đc thông tin về giá hàng cty và hàng xách tay,
Có cụ nào thông minh ghì cung cấp giá kẻo bắt ae tra gugo dc k
linkingok
TÍCH CỰC
12 năm
vote cho one X. mong mai ra mắt con window phone 8 đẹp đẹp thì để tiền lên liền

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinhte.vn
Duy Luân ơi: Phần dữ liệu đám mây, bạn so sánh thiếu 1 chút.
LG Optimus 4X HD P880 có tặng kèm gói dịch vụ lưu trữ BOX.net 50GB miễn phí sử dụng mãi mãi (chỉ cần đk trước ngày 31/12/2012)
minhkhang01
ĐẠI BÀNG
12 năm
em ứ chơi với androi nên 3 thằng như nhau
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
lG tốt vậy mà ít ai ngó tới nhỉ
Thấy đánh giá chip 4 nhân trên onex với lg4x hiệu năng cũng chỉ ngang chip snap s4 thôi mà chip s4 mát vs tiết kiệm pin hơn. Con 4x thấy bảo con thua con LTE2.
S3 thì cũng chẳng khác quảng cáo là mấy. Đánh giá là ổn.
tommykp
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì vote cho máy S3 dưng vỏ oneX và giá Optimus 😁
Hoàng-Long
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tommykp Cái này đc nà. Vote cùng bạn :D

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Thích LG nhất, vì e nó mà e rai để lại mình cho chú 2x.😁.
Chả quan tâm so sánh này so sánh nọ, đang xài One X và thấy ok nhất ùi, bạn bè xài 1x chưa thằng nào bán nhưng có 2 thèng báo con S3 để qua 1x ùi, tương lai là của lũ bán hết lên ip5 cho xem 😔
Cả 3 em đều tuyệt vời cả. tuỳ theo túi tiền và sở thích của mổi người thôi😁
À mình thấy AMAZON đang giảm giá S3 còn 600 usd thôi. Các Bạn có thể đặt mua, rẻ hơn trong nước mình gần 4 triệu lận.
http://hn.24h.com.vn/dien-thoai/samsung-galaxy-s3-giam-gia-manh-vi-iphone-5-c419a483048.html
HIV
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật ra LG là số 1
thanhma2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang dùng 4X đây 😁

Nếu xét về bề ngoài thì 4X ăn đứt 2 "nàng" kìa 😃 Cá nhân mình thấy màu trắng và mặt trước hoàn toàn bằng kính của 4X trông sang hơn màu nước vo gạo của One X trắng.

Nếu là người sử dụng các chức năng smart phone là chủ yếu thì 4X là phù hợp với tỉ số hiệu năng/giá tiền tốt nhất trong 3 chiếc

Còn nếu cần chụp ảnh thì nên chọn One X hoặc S3 :D Vì 4X chụp ảnh tệ lắm ^^ đợi nâng firmware xem có cải thiện hơn ko (mà chiếc này LG cũng update khá nhanh đó)

Pin của 4X thì đúng là hao quá nhanh (nguyên nhân do phần mềm chưa tối ưu, sử dụng mod sẽ cải thiện được rất nhiều) so với con số 2150 mAh ghi trên cục pin 😃 Nhưng cũng ko đến nỗi quá tệ đâu, 3G on check mail cả ngày vô tư nhé :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019