So sánh tính năng giữa iOS 6, Android 4.1 và Windows Phone 8

TDNC
1/8/2012 9:21Phản hồi: 802
802 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sophia8x
TÍCH CỰC
12 năm
Có cái ghi âm cuộc gọi iOS bó tay. chờ mòn mỏi mà k có. Có ai biết k? ghi âm 2 chiều, lưu vô máy.
@sophia8x cứ vào cydia mà chiến, mà mình nhớ bữa trước trên tinh tế hay đâu đó có cái đó mà
sophia8x
TÍCH CỰC
12 năm
@cucunktvn Cài dc chưa bác? nghe nói apple nó care cái vụ ghi âm cuộc gọi. pm thứ 3 thì lưu trên mạng j j ấy.
@sophia8x mình cũng chẳng cài vì chẳng cần
ky_kisken
TÍCH CỰC
12 năm
@cucunktvn Cài Cydia phần mềm nào ghi âm được nói tên đi pro??
Dự định làm 1 chiếc WP8 .... ngoài ra thêm 1 em arc hoặc arcS nữa 😁
mình thích 1 đt sài cùng lúc 3 hdh nổi tiếng này ò!
Cái sự so sánh này khập khiễng và chưa được chính xác khi mà WP8 chưa public, lấy đâu ra features mà đi so sánh?
bác chủ sai rùi, windows phone 8 chạy trên nhân nt, đa nhiệm giống trên máy tính nên phải là đa nhiệm thật chứ, nếu một phần thì máy tính cũng đa nhiệm một phần à
Mua cả 3 cho máu 😆
hongson1616
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong chờ nhất vẫn là WP8, đột phá tương lai
wp forever!!:p
nhìn sơ sơ thấy iOS có vẻ đang giảm nhiệt còn WP8 thì nóng lên. Android càng lúc càng mạnh
vote cho bác Hồ thằng nào rẻ hơn thì mua . JB đang chiếm ưu thế rẻ vs con nexus 7 .
Được cái này mất cái kia. Mỗi hệ điều hành có một điểm mạnh, và đặc thù riêng biệt. Người tiêu dùng nên dựa vào những nhu cầu đặc thù của từng cá nhân mà chọn hệ điều hành riêng cho mình.
Cá nhân mình sử dụng nghiêng về mạng xã hội nhiều nên chọn WP :p
tatdat_0411
ĐẠI BÀNG
12 năm
WP 8 có chụp màn hình mà mọi người?? hay minh nhớ nhầm nhỉ>>?????????
không biết 3gs có thể lên được ios6 không mọi người nhỉ
So sánh những điểm tô màu xanh thì androi là nhiều nhất.kaka
win 8 thôi 2 cái kia vọt chán rồi...
ok_never
TÍCH CỰC
12 năm
Theo mình biết thì ms nói sẽ đem đa nhiệm thật sự lên wp8 mà bác?
WP8 😁
tugdang92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Android number one 😆)
Xin góp 1 chút ý kiến đó là Android 4.1 vẫn xài đc flash vô tư nha chủ Topic 😃 không down đc trên market thôi nhưng vẫn cài đc từ file APK 😃
pisa
TÍCH CỰC
12 năm
So sánh bằng bảng như vậy thật khập khiễng và dễ tạo cái nhìn sai lệch, có tính năng nhiều không quan trọng bằng thực hiện như thế nào, chất lượng của tính năng đó. Cái áo nhiều túi đâu phải là cái áo tốt nhất, xe nhiều chỗ đâu phải là thoải mái nhất!
@pisa bác lại suy nghĩ quá rồi. người ta so sánh đúng chứ có bịa ra cái gì đâu. còn ai thích bảo cái gì nhất thì cứ bảo. các trang như gsmgarena, phonearena đều có chức năng so sánh 2 cái điện thoại cả. thậm chí người ta còn làm hẳn bải review để so sánh 2 cái điện thoại về tốc độ, chức năng... ấy chứ. như em thì bác chủ so sánh cho để biết thế thôi. chứ nếu em là ifan thì táo vẫn nhất. nêú em là droid fan thì android lại nhất. so hay ko so vẫn thế! 😆
pisa
TÍCH CỰC
12 năm
@4ever1lov3 Mình ko nói cái nào nhất hay cái nào hay hơn, nhưng đâu phải ai cũng xem tất cả bài so sánh, họ xem mấy cái bảng đánh giá này + cấu hình rồi chọn, xem bảng này rõ ràng WP 8 ít chức năng nhất, một người chưa dùng liệu có chọn ko? Nói thật xét chức năng thì WP 8 còn thua Symbian với Winmo, nhưng dùng thì khác hẳn nhau! Ý mình là vậy đấy!
@pisa cmmt nguy hiểm quá, đt WP8 còn chưa bán mà biết nó ít chức năng. hay thấy gd nó đơn giản quá rồi phán vậy. xlỗi chứ những chức năng phức tạp trên các os khác nhiều cái nó làm nhanh và đơn giản hơn nữa. cái bảng này bỏ đi cho rồi. chốt 1 câu là thấy thằng smphone os nào hỗ trợ tớ 64 core như nó chưa.
pisa
TÍCH CỰC
12 năm
@noctunalguy Bạn mới nguy hiểm đấy, tôi trả lời bạn kia, bạn biết đang nói gì không? Đọc chưa tới đâu đã lao vào chém bậy, cuồng quá vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019