Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony chính thức ra mắt DSC-RX100, máy PnS dùng cảm biến lớn giống Nikon 1

Duy Luân
5/6/2012 11:9Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lại đau đầu rồi. đang đợi nex f5 thì ra cái này. nhỏ gọn mà vẫn khủng 😔(
Lợi thế của con này là nhỏ gọn tương đương máy du lịch, nex5N, canon G1X tuy cũng nhỏ gọn hơn DSLR nhưng đều to hơn không ít.
Nhìn cái ngoại hình bắt chước Nikon vs cái flash tong teo là không có cảm tình rồi! Không biết giá cả thế nào?
Bác nào thích nhỏ gọn, vừa tầm tay, cơ động bỏ túi thích móc lúc nào thì móc ngay, có lẽ đó là lý do lớn nhất để chọn máy này. Bắt đầu 1 cuộc đua mới "nhỏ mà có võ". E chụp máy lớn 1 thời gian cũng thấy sự bất tiện khi mang vát.
Nghe trên mấy trang thấy con này vừa ra bán đã rất chạy, lạ nhỉ con G1X của canon chụp còn đẹp hơn con này sao ko thấy ấm ĩ gì nhỉ.
Cudatxe
TÍCH CỰC
12 năm
Con này vừa được bestbuy.com bán ra ngày hôm qua..😕
Nhìn máy này hơi to và thô quá
Mà cái giá thì ko với nổi rồi
@khoaoto Con máy 240g mà bác cũng bảo to thì bó tay rồi. Thế sao bác không tự đặt câu hỏi mấy ông Tây với mấy cha chụp hình dạo cầm cái máy to đùng làm chi vậy?
Iphone chụp hình có vẻ vẫn hơi to bác ạ, kiếm mấy cái bằng ngón tay ấy bác 😆
hơi đau để ý đến thằng dở hơi ây làm j, 808 đỉnh nhất trong các dòng camera phone nhưng với em RX100 chỉ đáng xách dép thôi!
nhìn em này bại não thật, ko biết ban đêm nó chụp có đẹp ko, đang lăn tăn nó với nex 5n
Bên em có hàng em này rồi - bác nào thích em này ghé bên em làm một con nhé
@kyttyruma hàng xách tay ah bạn, có bảo hành chính hãng hay ko?
thongdtk3
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng lăn tăn em nó vs Nex 5 n , nó nó cảm biển nhỏ hơn nhưng chất lượng ảnh kinh lắm nha , ko thua nhìu đâu nha ... có khi nào hơn không nhỉ ??? hjhjhjjh http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=136267&page=12
thongdtk3
ĐẠI BÀNG
11 năm
http://www.tinhte.vn/threads/1729281/

Ảnh chụp từ RX-100 nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119