Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony công bố lịch nâng cấp Android Jelly Bean 4.1 cho các máy Xperia 2012

cuLong
18/12/2012 8:23Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ion phải đầu tháng 4 chắc lúc ấy mình bán máy rồi 😔
cuongthi
TÍCH CỰC
11 năm
tui, R800AT 2.3.4 vẫn sài cầy cầy nè có gì đâu.
luan1567
ĐẠI BÀNG
11 năm
thiệt là bất công cho S, Ion, Acro S. flagship nửa đầu 2012 mà lên sau cùng
Chán ông sony chậm chạp wá 😔

gửi từ cái thớt nhà
lên thẳng 4.2 luôn đi
vinh le
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nâng cấp j nữa đợi lúc đó chuyển qua yuga xài luôn cho rồi giá như sony luôn cập nhật như samsung hay htc thì hay quá.
@vinh le đợi yuga cũng là ý kiến hay, chỉ sợ lúc nó ra giá 17-19tr rồi 1 năm sau nó giảm xuống 8-9tr thì lại ra con gì đó cấu hình cao hơn
Xperia S chắc tới tháng 4 năm sau hic
s2 chừng nào có đây.......haiz......chờ dài cả cổ
Đây fan LG đây đúng lun đã nói thằng LG chỉ lo con Nexus 4 thôi, bởi vì nếu ko làm tốt thì thằng google sẽ nghỉ chơi với LG thì mệt lắm đó. Hèn gì LG chưa có động thái gì cả.
http://news.go.vn/cong-nghe/tin-1076677/google-do-loi-khan-hang-nexus-4-cho-lg.htm
kien22
TÍCH CỰC
11 năm
Quá chậm chạp. Ion mãi tận tháng 5 mới được cập nhật. Sony làm kiểu này chán quá, trong khi SS, HTC lên lâu rồi...Hazzz
@kien22 nhưng ss, htc k chiều chuộng ng dùng phổ thông lắm. toàn hàng cao cấp múc trc k à. và cũng k chăm chỉ cập nhật vá lỗi như sony. đừng nói là vì các hãng khác k có lỗi, có lỗi mà vẫn bỏ bê thôi
phãi công nhận là phân khúc tầm trung, thấp của sony rất sôi động v độc đáo hơn.Sản phẩm sony rất cá tính
nhưng mấy thằng đó hình như nó lỗi wifi mà bạn,,bạn có link ko cho mình xin test thử phát,,cũng đang chán ICS rồi này,,lên 4.1 coi chơi game có khá hơn ko,,hjz,,máy mình cấu hình ngang con S1 mà chơi game nặng cứ bị đá ra trong khi con S1 thì chạy vèo vèo(cùng ICS cả) hjz
3lanh99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kimthoaduy rom này nè bạn http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1707876
vẫn ICS. mà rom k có lỗi gì( chọn đúng kernel nhé. kerel k hợp là có lỗi ). game gì cũng ổn lun. chơi asphalt 7 xem mấy ai mượt = bạn ko 😁. pin rất tốt
nếu ko bạn có thể về 2.3 stock. mình thấy nó cũng ổn mà k bằng 4.0 này. 2.3 lên 4.0 chỉ là con số thôi bạn ạ. ở 2.3 nhiều chức năng trên 4.0 đã đc sony tích hợp sẵn rồi,
@3lanh99 ok thaks bạn phát,,h tải về xí test xem sao 😃
@3lanh99 bạn ơi,,cái này là ICS mà,,stock có mà bạn 😔
3lanh99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kimthoaduy Bạn cài đi sẽ thấy khác biêt 😃. có walkman+ beat+ driver camera mới+ thư việc như x-t. hiệu nặng game ~2 lần.
@3lanh99 uk mình đang tải,,hjz,,tại đang chạy 4.0 stock mà,,hj hj để xí úp thử xem sao
trời ơi, phải chờ đến tháng 4 năm sau mới upgrade dc, lâu quá ah
Có đi mua điện thoại thì cũng ko bao giờ mua Sony 😔
3lanh99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@QXPro ùa. bạn đừng mua. chứ mua lại đc update mắc công up lắm bạn. =))
@3lanh99 ừa đừng mua, có tiền nên mua mấy dòng cao cấp hãng khác đó. chứ dòng cao cấp của sony chậm chạp update lắm, tài vì còn phải sánh vai v mấy dòng trung cấp- của ng k thừa tiền mà thừa tinhte - cùng lên đời android nữa
chả thấy ai chăm cho nhg dòng trung cấp, phổ thông như sony hết
Rồi, zj là các máy 2011 bái bai lun rồi đó hả? 😔
kiennams
TÍCH CỰC
11 năm
chuẩn bị làm pé xperia s hoặc sl nhìn cho nuột
kon xperia j của mình cũng lên đc 4.1 ha? ngon đấy. sợ lõi đơn thì giật lắm ha.
Dragonpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
ION tận cuối tháng 3 cơ ak, lâu thế
ten ten ten tèn,có tiến bộ,chờ cho ion của mình thôi
freewind93
ĐẠI BÀNG
11 năm
buồn thế. Sola với U bị rớt lại
Sony nào dzờ thích nhất, ghét cái thường bỏ rơi sản phẩm của mình
vd: sola với u...
mới mua con u xong...