Sony đăng tải ảnh tiết lộ về smartphone mới: "đây là chiếc điện thoại mà ai ai cũng nói đến"

Duy Luân
22/8/2013 17:24Phản hồi: 172
Sony đăng tải ảnh tiết lộ về smartphone mới: "đây là chiếc điện thoại mà ai ai cũng nói đến"

Sony mới đây đã cho đăng tải một tấm ảnh tiết lộ về thiết bị mà họ chuẩn bị ra mắt tại triển lãm IFA 2013, có thể đó chính là chiếc Honami hay còn có tên gọi chính thức là Xperia Z1. Nhìn vào ảnh, chúng ta có thể thấy được nút nguồn hình tròn đặc trưng cho các thiết bị Xperia của năm 2013 kèm theo dòng chữ #bestofSony, gợi ý đây là sẽ mẫu Xperia tốt nhất của hãng tính đến thời điểm hiện tại. Cũng có thể ý của Sony là hãng tích hợp vào mẫu smartphone này những công nghệ tốt nhất của mình. Dòng tweet do Sony viết ra cũng khá thú vị: "Đây là chiếc điện thoại mà ai ai cũng nói đến... cách đây không lâu". Điều đó cho thấy Sony cũng theo dõi khá sát sao các tin tức về Honami được đăng tải trên các trang web công nghệ.

Hiện Sony đã phát giấy mời tham dự sự kiện giới thiệu sản phẩm mới vào ngày 4 tháng 9 và nhiều khả năng Honami/Z1 sẽ được ra mắt tại đây. Tinh tế sẽ tiếp tục chuyển đến các bạn những tin tức mới nhất liên quan đến thiết bị này.
Nguồn: Twitter
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá đã Sony ơi
đang trên đường đi mua Z, đọc tin giờ dừng lại ==
@duyvua Mình bán em nó sau 3 tháng yêu nhau tính từ lúc lấy về là lô hàng đầu tiên của cellphone s. Gần đây thì xài đc Z ultra của thằng bạn đc mấy hôm, màn hình đẹp hơn nhiều so với Z nhưng to quá khổ.
@mr.nhoxsin kinh nghiệm xương máu, đừng mua lô hàng đầu, vừa đắt vừa nguy hiểm, đợi 2 3 tháng gì đó cho nó bình ổn giá lại, sau đó mà chiến, xperia S là một bài học lớn cho ae fan Sony 😁
duyvua
TÍCH CỰC
11 năm
@mr.nhoxsin firmware mới nhất bây h Z ok lắm, lúc trước mình xài dt ko quá dc 4 tháng, cứ mua con này 1 time lại thèm con khác, nhưng từ khi mua em Z này h hài lòng rồi, chưa thấy dt nào đột phá hơn hẳn để đáng bỏ tiền ra mua cả, mình thì xài lai tạp xưa h từ Apple, Samsung, HTC 😁, chỉ có LG, Moto là chưa dc trải nghiệm thôi :D
@Mr Prince thì bởi thế, lúc đó máu quá độ bác à, ngu 1 lần rồi thôi, để xem sony có làm con Honami này đáng để mình mua dùng lại 1 lần nữa ko.
Hóng và chúc mừng những ai sắp sở hữu em này;)
có vẻ em chân dài Honami đang khoe dáng . Dù sao đi nữa, mình cũng cảm giác như tên diễn viên JAV vậy .... Máu này là máu dê hay máu dt đây
leo7
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ste7en9x91 nên máu đt trước bác ạ, có đt rồi bác có thể ''dê'' theo n kiểu 😆
@leo7 Máu nào cũng tốn Đô hết ...
@ste7en9x91
JAV có tên Honami đấy thím 😁
Tháng 9 rất nhiều cái mới 😃 nhưng cái mềnh mong chờ nhất vẫn là ngày 2/9 được nghỉ nhiu ngày và công ty cho nhiu xiền :rolleyes:
@0904234xxx Em rất thích câu của bác, vì chỉ có 1 nút thích nên em phải comment thêm dòng này 😁. Bác nói chuẩn như lê duẩn :D.
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
Cái viền này đc vuốt hơi tròn cầm nó sẽ đỡ cấn tay hơn??
Chờ một sự đột phá của sony về trải nghiệm người dùng +thiết kế---> siêu phẩm.Đánh bại HTC one đi để mình có lí do đổi máy ;))
@mimora172 ZU chưa đủ làm bác thấy hơn One sao? Cá nhân cầm One khá chán. Và có 1 anh bạn mua trả góp One CTy xài đc 2 tuần bán gấp.
ducmnm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Còn phải xem nó thế nào đã!
CTNHT
TÍCH CỰC
11 năm
Hóng z giảm còn 7tr. 😁

Đang xài One, hy vọng em này giúp mình có động lực đổi máy :D
@CTNHT Đổi qua Z hay Honami vậy bác?
CTNHT
TÍCH CỰC
11 năm
@fanyingni
Chắc G2 😁, Honami mới ra mình nghĩ nó sẽ đắt lắm với lại mình xài màn LG quen rồi, qua các điện thoại khác đều thấy không đẹp bằng, kể cả HTC One, còn Z là mình gạch bỏ từ lâu rồi, với mình Z là một quả bom xịt.
Tuấn Cake
ĐẠI BÀNG
11 năm
@CTNHT Z mà giảm còn 7tr thì e làm một chục về cho cháu nó làm đồ chơi :v

Sent from my Nokia Lumia 1280
olahoma
TÍCH CỰC
11 năm
@CTNHT Mình thấy nhiều ng khen màn hình HTC one hay S4 này nọ chứ với mình LG mới thật sự lả vua màn hình trên di động! Con Optimus G pro có ra CellphoneS xài thử thì thật sự mê mẩn cái độ sâu màu lẫn độ tương phản màn hình của nó. Mỗi tội cái Rom của bọn LG quá củ chuối cộng thêm giá rớt như lao dốc nên em k dám chơi hàng LG 😔 Xài Sony chỉ vì walkman và rom tùy biến của nó chứ thật sự chưa bao giờ đánh giá cao màn hình của Sony. Trước giờ chỉ thấy con Xperia TX màn hình tấm nền B là bá đạo nhất, ăn đứt HTC one và có thể so đc với LG optimus G pro. Chưa có cơ hội dùng thử Z ultra xem thế nào, chờ Honami ra xem màn hình Trilominous có thật sự bá đạo như quảng cáo hay k đây?
Pin 3000 thì chất lừ
Đợi Nexus 5, Oppo N1 và Note 3 ra hết rồi sẽ quyết định xúc em nào
@Lee Hoànq Oppo nữa hả bạn?????🆒
Trungvu_na
ĐẠI BÀNG
11 năm
Doi bao gio 1 thang luong mua dc vai cai smart phone roi mua luon😁
@Trungvu_na Lương lậu tệ thế à? Tháng không nổi 2.5tr hay sao mà phải chờ? Tính ra Q-smart giờ cũng khoảng 1tr là coa cái smartphone rồi.
Trungvu_na
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanh_nhan mấy cái máy đó cho thì nghịch chơi cho vui còn bỏ tiền ra mua thì never😁 đã chơi là phải hàng khủng thôi:p
Gần đây em này được lộ quá nhiều luôn, tần suất còn lớn hơn cả lúc Z sắp ra đời nhiều. Hy vọng vào những gì mình đang hy vọng về một siêu phẩm tốt 😁
Đợi xem chất lượng Cyber-shot và Walkman có đạt đỉnh không!
Lộ nốt cái giá để ae còn tính nào,mà chưa thấy đề cập j đến chip âm thanh nhỉ
@@ hy vọng không như Z
😃😃😃 😃
Con này xách dép cho S4...!
@Xperia_no1 Ba phải quá..... hehehe. Tính đá xoáy cộng đồng đây mà😕
@Xperia_no1 HoHo.....bác này bị fan ss hack mất nick ak? Ko có lẽ là troll thôi!
Sireto
TÍCH CỰC
11 năm
Sony Hổ Ăn Mì ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019