Sony giới thiệu Ultrabook VAIO T màn hình 11" và 13"

Duy Luân
2/5/2012 8:35Phản hồi: 214
214 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duckpro9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
cấu hình yếu nhỉ ,mà chắc cái giá thì khó nuốt lắm đây😔 sony toàn thế
Intel Core i3 Sandy Bridge thì liệu trong thời điểm này có hợp thời ?
Nhìn cứng cáp ghê!
Chắc giá không dưới 35 chai đâu hỉ?!
bimbom
ĐẠI BÀNG
12 năm
các hãng bây giờ có xu hướng bỏ hết mấy cái tem dán rẻ tiền ở bên cạnh lap đi..nhìn trông sang hẳn ra..dán vào xấu xấu bẩn bẩn..giờ mọi thứ đều hướng đến sự đơn giản mà sang trọng
giống vaio Z nhỉ, thiết kế không khác gì.
sao bàn phím i chang mac pro thế nhỉ
sangthu1396
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kutekuto89 Lại 1 fan cuồng của táo
@kutekuto89 Bàn phím Vaio là một chuẩn từ "thời Napoleon" đến nay rùi bác ơi, phải nói bàn phím Mac i chang mới đúng 😁:D
@sangthu1396 của cả 2 bác à
@kutekuto89 bàn phím macbook là đứa con đẻ của sony đó ko giống sao đc
shakalaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc giá ngang hoặc hơn với dòng sb
😃
ultrabook đặt cạnh siêu phẩm xperia S kìa, mê vãi @@

P/S sao đi đâu cũng thấy táo thối thế nhỉ :mad:
cPanel127
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình không rõ các bạn trong này có nhớ cái định nghĩa Ultrabook của Intel không? Giá bán nó phải dưới 1000$ thì phải, chưa có giá thì đừng đoán mò mà kêu giá mắc.

Còn nhiều bạn thích xoáy cái độ phân giải nhỉ, 13" thì mHD là đủ nhé, cao hơn thì đúng là lòi mắt ra rồi còn gì, cái gì nhìn cũng nhỏ hơn, chịu được thì cũng hay.
http://vozforums.com/showthread.php?t=93596 cứ xem nhé, tuy cũ nhưng nhiều nội dung vẫn có giá trị đấy (đặc biệt dành riêng cho các bạn thích full HD ở cái màn 13")
Min_Brok
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bé này con lai của Z vs S đây mà nhưng cấu hình thế kia chắc nhắm tới khách hàng bình dân yêu thiết kế đẹp nhưng ko chịu đc giá khủng của cấu hình mạnh đây mà...Bé này trên dưới 1000$ chút thôi...
iApples
TÍCH CỰC
12 năm
Dáng dấp vẫn còn nặng nề lắm các bác ạ ! Đừng vội vàng mơ đến cạnh tranh với macbook air nhé !
Tựa tựa như vaio dòng Z ấy nhỉ
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
13.3" thích hợp với ultrabook còn 11.6" nên là tablet có bàn phím rời thì hợp hơn.
Đẹp quá.
Lúc nhìn thấy bản mẫu đã thích rồi.
mtxt luôn đẹp và có nét sang trọng riêng.
Sony đang âm thầm 1 chiến lược ngầm gì đây này 🤔
Em này thì đẹp, sang trọng ;)
K biết giá cả s đây nào...
lai S vs Z
kiểu dáng và fog cách của sony k lẫn đi đâu đc
CÁi gì cũng tuyệt, trừ.....cấu hình _ _
hgs0013
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy con này đỉnh rồi. Ultrabook thì chỉ cần gọn nhẹ, với cấu hình này thì xem film, giải trí và những fần mềm thông thường thì dư sức. Không hiểu sao các bác cứ thích cấu hình cao, có sử dụng hết đâu?! như mình dùng con x61 đời dual core, xài tẹt, chẳng có vấn đề gì. Nói chung với 1 cái laptop hiện đại thì chỉ cần đặt ra 2 tiêu chí đó là khởi động nhanh, pin dùng lâu, bền. Thế là ok, còn chip à, mấy con chip tệ nhất hiện nay cũng đủ để các bác làm việc (trừ khi cày game thì khác).
Sony đc cái mã đẹp, vote cho 1 phiếu nào!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019