Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony giới thiệu Ultrabook VAIO T-series và các dòng S, E mới tại Việt Nam

Duy Luân
9/6/2012 7:6Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá đc nhỉ 😁 mình thấy k ngờ là sao dạo này Vaio có giá đẹp thế :D
con SONY thì thiết kế có vài con đẹp lắm nhưng ko có nghĩa là con nào cũng đẹp tất tần tật. nhưng dòng Z của sony theo mình mói là dòng đẹp nhất torng máy tính xách tay có trong thi trường hiện tai
favorsight
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con vaio S y chag cái ở nhà. K thay đổi gì mấy
mới quất con vaio s 2011 xong mà đã giới thiệu vaio s 2012 rồi!!! tiếc quá đi mất😔( nhìn thì hình như con vaio s 2012 dày hơn 2011 nhỉ?? dù sao vaio thiết kế vẫn quá đỉnh!!!❌x
favorsight
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con vaio S y chag cái ở nhà. K thay đổi gì mấy
Sao ko giới thiệu Z nhỉ? Z đời mới rồi mà
sony đắt ở cái win bản quyền mà
Con 13" giá ngon quá. Khoảng 1 năm sau thì em nó khoảng bao nhiêu nhỉ?
@sizuki2011 Thường chu kì các model của Sony vaio sẽ là từ 3 - 5 tháng, sau khi ra model mới tất cả những model cũ sẽ clear stock hết bạn ạ, nên là sau 1 năm thfi chỉ còn máy 2hand chứ ko còn máy mới đâu
ồ, nhìn yêu quá nhưng mà nghèo thế này, biết bao giờ mới mua đc 😔
thấy bữa trước có nhiều người chê con T11 viền màn hình dày, nhưng nhìn ở ngoài nó rất hợp lý và đẹp chứ không có có xấu nãy đi xem ghiền quá xá luôn.
đẹp thật
kaka156
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đang cần mua SE 15inch nhưng giá 30tr thế này chịu ko theo được😔. Bác nào có hàng hay muốn lên đời máy pm em nhé!
secmask
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nhận là ultrabook mà hơi nặng, con 15inch tận 2kg chả khác gì laptop bình thường.
kunngoc25
ĐẠI BÀNG
12 năm
@secmask 15 inch 2kg là ổn rồi bác ợ, 15 inch laptop thường cũng phải trên 3kg rồi.
@bamboovn1 thế bác cầm MAC 15'' xem nó bao nhiêu kg. xem nó là hàng bình dân hay cao cấp
Mình nghĩ Sony có chủ ý thiết kế Vaio T với viền mh dày như vậy, giống mẫu Bravia nào dó dành riêng cho thị trường NB, nhìn vào giống như 1 bức tranh có khung bằng gỗ.
kunngoc25
ĐẠI BÀNG
12 năm
vaio S quá êm, tiếc là không có ổ SSD
laductuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
dòng vaio s quá đẹp
Mấy máy này trưng bày ở đây thế? mà dòng vaio e 11' cấu hình chi tiết như thế nào vậy mấy bác.
card NVIDIA ổn quá còn gì. 2011 dùng ati chán quá 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019