Sony giới thiệu Vaio Z: mỏng, nhẹ, thiết kế đẹp, GPU và ổ quang rời

Didu
28/6/2011 3:23Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mắt bác có bị sao không mà kêu nó xấu, thiết kế vẫn được kế thừa như các dòng VAIO đời trước.

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

Gía cao vì 1 ổ SSD đó bạn.😃. Nhìn em này thích thật. Đã quá đã quá VAIO ơi.:bounce:
con này mà ra chắc cung 1000$ các bác nhỉ?
Mr.Alone
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá đẹp, đáng để mơ ước 😁
sony ra sản phẩm này trog đầu họ chỉ có một lý do là phục vụ khách hàg tốt nhất có thể. Họ k đặt mục tiêu phải hơn apple đâu. Các bác cứ thần thánh hoá apple ra thì các bác lại phải bỏ nhìu tiền hơn thôi. Nguyên tắc mua hàng có thích cũng k đc khen mà phải chê nhá. Để dc sản phẩm rẻ bền đẹp và chất lượg.
Bàn phím hơi xấu thì phải !
Ko ai giup e tim hieu ah
hlinh85
TÍCH CỰC
13 năm
Tưởng sony nó vứt xó dòng Z thay bằng SB nên vừa đi mua macbook pro. Giờ nó lại thông báo có dòng Z mới 😔
Ô Quang rời nhìn ngộ quá !
quá đẹp, đi đâu ko cần mang ổ quang cũng dc, card đồ họa rồi nằm phía dưới máy gắn vào cũng ko ảnh hưởng nhiều lắm đến độ mỏng sang trọng tổng thể, quá tuyệt, con này bán 20tr là quá good
Như thế nào khi so với Mac mà Mac lại thành rẻ 😆

+ Màn hình đỉnh, nếu không nhầm thì có lựa chọn full HD, riêng cái này đã hơn đứt các bé 13" khác rồi. ( Bé Vaio SA 1600x900 nhưng khi xem tận mắt thì màn hình không được ngon lắm).
- Hơi buồn cái 6650 của em Z, Dock ngoài ừ thì dock ngoài cũng chẳng sao, không cho được con 6770M vào là sao. Mà 6650M là vẫn còn may chứ mấy hôm vừa rồi tin vỉa hè toàn là 6630M cơ 😃)

Đợi xem giá cả ra bên Nhật thế nào không thì đợi Mac Air SB mới cho rẻ vậy ;)
Fonts size bây giờ Windows 7 có thể chỉnh được khá đơn giản mà vẫn đẹp.
mixaogion
ĐẠI BÀNG
13 năm
thèm mà chỉ biết ngước nhìn em nó, em nó quá ư "kiêu sa và nội lực"
vẫn đam mê thinkpad.....
sao tự dưng thấy Z1 của mình lỡm thế nhỉ?

p/s mac ải dung so sanh vs vaio Z, ra sso sánh vs vaio X đi rồi khóc thét về độ nhẹ và bền kinh điển.
mình ko biết mắt bạn có vấn đề gì ko mà phát biểu cái Vaio Z này giống con Dell Latitude bạn nhấn zô link này coi xem nó có giống nhau cái gì ko, Sony chứ ko phải là SamSung đâu mà đi nhái http://www.thegioididong.com/tin-tuc-laptop,29769-tren-tay-dell-latitude-e6220.aspx
promano
TÍCH CỰC
13 năm
Vaio Z... Luôn luôn khủng... :x
Hài nhỉ.hàng sony phan phoi o vn thi made in japan ma o nhat thi lai toan china
chỉ có dòng cao cấp madein Japan thôi bạn như Z và X. các dòng khác vẩn sx TQ bình thường
Yeu em Sony nhieu lam, nhung minh se khong cuoi, ly do : ngheo!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019